Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Quầy Tiêu Sáo Bamboo-flute

rated by 0 users
This post has 357 Replies | 13 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Thông báo với các bạn đặt mua tiêu sáo ở VN là tiêu sáo của các bạn hiện đã tới VN . Sau khi tính toán tiền vận chuyển từ US về đến tay các bạn , BB tính các bạn mỗi người 50k cho tiền chuyển phát . Các bạn nào đã đặt mua sau khi nhận được tin này thì từ số tiền BB đã báo giá khi trước + 50k nữa là được . Cảm ơn các bạn .

@ Phanthanhlong và Gautruc : hiện ống làm sáo của các bạn đã có vấn đề nên BB không thể làm sáo cho các bạn như đã hứa . Thành thật cáo lỗi với 2 bạn .

Đào Hoa Ảnh Lạc Mai Thần Kiếm Bích Hải Triều Sinh Táng Ngọc Tiêu

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
éc thôi thế thì đành chịu thôi chứ bít sao giờ, dù sao cũng cảm ơn anh vậy

ĐT 01645830900-----0985.73.39.39

Mail: black_or_white8691@yahoo.com

Sống trên đời phải có chữ Tâm

Muốn thanh công phải có thêm chữ Nhẫn

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Thông báo với các bạn đặt mua tiêu sáo ở VN là tiêu sáo của các bạn hiện đã tới VN . Sau khi tính toán tiền vận chuyển từ US về đến tay các bạn , BB tính các bạn mỗi người 50k cho tiền chuyển phát . Các bạn nào đã đặt mua sau khi nhận được tin này thì từ số tiền BB đã báo giá khi trước + 50k nữa là được . Cảm ơn các bạn .

Vậy cách nào gd vậy bác BB.

+ Nếu gd ở HCM thì mình nhờ bạn gd dùm.

+ Nếu bằng đường bđiện thì bác cho mình số TK mình sẽ chuyển cho. (Lâm Ngọc Trung, CTy CP Green Tech VN, ấp An Thành, An Tây, Bến Cát, Bình Dương)

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bạn có thể cho số nhà , tên đường , số điện thoại nữa không ?( để đề phòng thất lạc ) Nhắn vào thư riêng trong ds cho mình nhé , rồi mình cho bạn số tài khoản . Sáo của bạn như đã thỏa thuận là 640k+ 50k tiền gửi là 690k bạn nhé . Thân ái .

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Otcay đã nhận được sáo của Bác Ninja gửi rồi. Sau một thời gian long đong cuối cùng cũng đã cập bến an toàn.

Sáo đẹp lạ, mang đậm phong cách ông chủ tiệm, đặc biệt tên mình quá xá đẹp. Cảm ơn ông chủ tiệm nhiều nhiều nha. Smile

@ Bác Ninja: chữ đẹp thế, tb có tin nhắn nội bộ Stick out tongue

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Cây nào anh BB làm ra nhìn cũng phê lòi mắt.....Ôi.....thích quá ......Cool
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
cây của em thì dự định hoàn thành vào những ngày cuối năm ( chuẩn bị đón tết là đón nó luôn )

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Bamboo-flute:
cây của em thì dự định hoàn thành vào những ngày cuối năm ( chuẩn bị đón tết là đón nó luôn )

Big Smile Chuẩn bị đón tết thì cũng chuẩn bị đón nó luôn chứ đã đón nó đâu anh hehe .

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
chuẩn bị đón tết là đón nó luôn Smile còn như em chưa muốn đón thì cứ để nó đó rồi qua năm đón cũng được Big Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Em thì đương nhiên muốn đón nó trước Tết rồi nhưng mà có chướng ngại vật to tạm thời chưa bước qua nổi  Big Smile .....thôi thì đón sau cũng vậy ^^ .

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
đón sau cũng được mà. heeeeeeee

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Ui chao, cây tiêu trúc tím của mình đây sao. Đẹp quá chừng, nhất là cách khắc tên nick của mình :) . Sẵn nhờ tác giả đặt cho cây tiêu cái tên nha. Khôn biết bao lâu nữa mới về tới tay mình đây nhỉ? Cảm ơn Bamboo-Flute nhiều nhé.

Saodieucaonguyen
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Bác BB số dt của tôi là: 0919-685-862. Tôi lấy d/c công ty bác cứ gửi theo d/c đó la được rồi, không thể lạc được đâu. " Lâm Ngọc Trung. CTy CP Green Tech Viet Nam - Ấp An Thành - An Tây - Bến Cát - Bình Dương"Smile

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Nếu bạn đã chắc chắn địa chỉ đó khi gửi không bị thất lạc thì mình sẽ gửi . Nhưng mà bạn cũng cần phải chuyển tiền vào tài khoản cho mình trước đã chứ .( tiền sáo 640k + 50k tiền gửi = 690k bạn nhé ) . có thể xem tin nhắn riêng trong damsan . ( nó nằm góc phải trên cùng của trang web đó ) mình sẽ đưa số tài khoản cho bạn , khi nào chuyển xong thì nhớ nhắn cho mình biết để kiểm lại tiền đã vô chưa nhé .

Page 18 of 24 (358 items) « First ... < Previous 16 17 18 19 20 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net