Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Miền Bắc Offline sinh nhật ĐamSan.net 20/6/2010

rated by 0 users
This post has 120 Replies | 3 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chuotbachyhb replied on 06-21-2010 9:38 | Locked
xmanlove810:

may quá hum qua ngã xe trước cái đầu xe tải mà kô bị sao:D đó là vận may của mình hí hí 

anh Khải ơi cho ảnh a e mình lên đi hi 

hum qua ạnh Hưng là sướng nhất hi ngủ ngay cái đệm Kimdan lại kòn ......... chứ em phải ngủ đất quần nó mãi không khô thế mới đau chứ  anh Vinh không bít là nay đi làm có muộn kông hi

Chú hôm nay về nhà có bị oánh nát đít không? Hôm qua, có người nhắn tin cho anh tìm trẻ lạc đó.

@ anh Chang: thông tin mật em có roài nhá, bác làm em ganh tỵ quá.Big Smile

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

hự, ko biết có ai nhận ra cái bánh đấy là mô phỏng hình ônng mặt trời ko o.o cái bánh hình tròn, xung quanh có những phần trang trí hình tam giác là ông mặt trời đấy :-< mình hơi bị thấy vọng với cái bụi tre trúc, mình nghĩ nó phải đpẹ hơn cơ, cái này nhìn giống....rong reu quá T.T lại còn quả nốt nhạc hồng choé mới kinh :-< tệ hơn là chị ý còn cho cái..violon màu xanh :))

nhưng mà thôi, sự cố ngoài ý muốn thôi. Có ngon không hả cả nhà :D? 

-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 06-21-2010 10:07 | Locked

ChangkiFung:
Xời tên Đông lì này chỉ để ý đến những pha nhạy cảm hí hí của hắn, đêm qua tranh chăn của ta nhé làm ta suýt bị cảm lạnh, may mà có xmanlove dậy tắt điều hòa ko thì tiêu, mà cái máy của hắn chụp mờ tịt nên ứ thèm mua máy của hắn hí hí, máy đt thì hết pin rồi mà không biết hôm nay 6h sáng tên nào cứ bật lên rồi lại sạp nguồn đến mấy chục lần làm anh em ko ngủ đc chứ, phải bảo vệ đến cùng mới được kẻo lắm kẻ muốn cướp máy của mình lắm đây, hehe, hẹn các chiến hữu một ngày rất gần ae hội họp tiếp, hí hí.

tranh cái gì mà tranh, phòng có mỗi 2 cái chăn, bảo đi kiếm thì ko ai chịu đi, mình ta phải đi kiếm thêm được 2 cái chăn về, ta kiếm ta phải chiếm chứ hehe. mà changkyfung bị cảm lạnh hơi lạ, cái chăn ấm thế cơ mà hihi. mà có tự nguyện mà nộp mấy cái ảnh trong điện thoại ra đây không thì bảo, hay là muốn ta bực bội run tay lỡ đánh rơi một số thứ dễ vỡ đây hả.  mà máy mình cũng là 2.0mp đó chứ hic, nhìn cũng thấy cái mẹt mà, coi rồi, nhìn changkyfung lúc chụp ảnh cười rất nham nhở và ... nguy hiểm đấy. Xmanlove có hiểu tại sao mà quần changkyfung nhanh khô không? chắc là nhiệt độ cao hehe.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
linh_2271991 replied on 06-21-2010 10:13 | Locked

Phù phù , cuối cùng thì cũng xong mấy chục cái video

Oáp

Bác nào up giùm em 2 clip tự giới thiệu bản thân nhé, funny phết ^^, có mấy clip em 0 biết tên nên để là MVI bác nào biết tên thì comment để em sửa nhé ;)

Bonne nuit cả nhà

Oáp zZzzzz

Sleep

11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chuotbachyhb replied on 06-21-2010 10:36 | Locked

Up up up

[YouTube:XMSMTd3zc_k&feature=channel]

[YouTube:hvTSdIhs388]

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
destiny replied on 06-21-2010 11:49 | Locked
linh_2271991:

có mấy clip em 0 biết tên nên để là MVI bác nào biết tên thì comment để em sửa nhé ;)

Mình comment tên 3/4 bài hát bạn up lên youtube rồi, còn 1 bài thổi tiêu thì thua ùi ^_^

Thanks SapinT cho bài "Gót chân thiên thần" - Hay lắm em ^_^

Cuộc sống vốn đầy bí ẩn! Chúng ta không chịu trách nhiệm trước khi sinh ra nhưng đầy trọng trách trong cuộc đời hiện hữu. Dũng cảm sửa chữa khuyết điểm của tạo hoá và xã hội là cách thức lợi ích nhất để giúp bản thân cảm nhận vẻ đẹp cuộc sống!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
tieuanh95 replied on 06-21-2010 13:18 | Locked

ôi nhìn mà ghiền quá! Miền trung thân yêu ơi T_T  biết bao h mới dc cái off to như thế! đc ngồi quán (ngoài ni vào quán vác sáo ra thổi là "ghạch bay vào mặt chứ không khóc đâu!" ). mỗi lần đi off thành viên siêu hạn chế! 2-3 thành viên! vài ngày nữa thi xong hú sem thử đc bao nhiêu thành viên.Stick out tongue chắc phải học luôn cái nghề lằm sáo để thu hút mem.

@ anh mão: Anh mão mần em cứ nhớ giọng Nghệ An quê choa qua' à!

Tiểu Anh
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
caotriminh_hp replied on 06-21-2010 21:54 | Locked
BB cream no.23:

hự, ko biết có ai nhận ra cái bánh đấy là mô phỏng hình ônng mặt trời ko o.o cái bánh hình tròn, xung quanh có những phần trang trí hình tam giác là ông mặt trời đấy :-< mình hơi bị thấy vọng với cái bụi tre trúc, mình nghĩ nó phải đpẹ hơn cơ, cái này nhìn giống....rong reu quá T.T lại còn quả nốt nhạc hồng choé mới kinh :-< tệ hơn là chị ý còn cho cái..violon màu xanh :))

nhưng mà thôi, sự cố ngoài ý muốn thôi. Có ngon không hả cả nhà :D? 

Hee, cám ơn em Tiểu Diệp, bánh ngon lắm em à.Cả hôm đấy anh chỉ chú ý đến bánh thôi mà. Bánh của em Linh cũng ngon, nhưng cái hình mặt cười của em Linh bị anh Đông "chọc" lòi mắt rồi(xem trong video giới thiệu bản thân 1 là  biết liền).

Lúc  cuối em đến có ăn bánh ko nhỉ, miếng bánh cuối cùng phần em là nhờ công của anh trông coi đó, nếu ko cũng bị mấy "cao thủ" nếm hết rồi.

$$_Bán sáo trúc chất lượng - 80k_$$ Nick Yahoo: caotriminh_hp Đt: 0973 410 400. Họ tên: Cao Trí Minh Sinh ngày: 30/04/1989 Thường trú: Xuân Thủy, Cầu Giấy, Hà Nội. Sở trường: Sáo ngang 10 lỗ, sáo Mèo.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 06-21-2010 22:02 | Locked
chuotbachyhb:

Up up up

[YouTube:XMSMTd3zc_k&feature=channel]

[YouTube:hvTSdIhs388]

Khoái trí và thích 2 video này nhất

Thanks mọi người đã cùng chung ngôi nhà ĐamSan

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
sao anh Khải không cho mấy cái clip a e trong quán vit vs karaoke lên nhỉ :)):)) hay lém đấy hi nhất là anh mão vs mấy bản solo hay tuyệt

†hằng ßờm

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chuotbachyhb replied on 06-22-2010 1:48 | Locked

xmanlove810:
sao anh Khải không cho mấy cái clip a e trong quán vit vs karaoke lên nhỉ :)):)) hay lém đấy hi nhất là anh mão vs mấy bản solo hay tuyệt

Nick của đồng chí Khải chưa được kích hoạt thì up làm sao được.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
saotruc replied on 06-22-2010 3:52 | Locked
Xem video Offline sinh nhật của các bạn Damsan miền Băc, tui rất cảm động và cảm nhận được cả cái nóng của Hà Nội. Có lẽ lượng nhiệt này đến từ lòng nhiệt thành của anh chị em. Cảm ơn mọi người với video những đọan video này.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
CucTimAnNgot replied on 06-22-2010 6:17 | Locked
hu hu thế Mục Tân Dân Ca by NinJa của em ko có à huuuuuuuuuu bắt đền nhá !
Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT replied on 06-22-2010 6:37 | Locked

CucTimAnNgot:
hu hu thế Mục Tân Dân Ca by NinJa của em ko có à huuuuuuuuuu bắt đền nhá !

lộn miền rồi bạn ơi, ở đây có Mục dân tân ca by Changkifung or Mão moè thôi Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
duongvanlam replied on 06-22-2010 7:16 | Locked

xmanlove810:

Mấy anh em làm cả trong quán vịt hả? Hót quá hót quá. Ai up anh lên nào?

1, 2, 3 fluting... Download các bản nhạc cơ lời - Đã có bản nhạc
Page 6 of 9 (121 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net