Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

bài sáo mà em tâm đắc nhất sau mấy năm em tập sáo

rated by 0 users
This post has 41 Replies | 3 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

http://nobuouematsu.com/sheet.html

Ở đây có đủ nhạc Final Fantasy (ngòai FF ra ko còn gì nữa T__T ) , cho khá nhiều nhạc cụ , nhấn download được 1 file về giải nén là xong ^^

Còn nhiều trang down sheet music free , sau khi tổng hợp và nghiên cứu KL sẽ giới thiệu :P (mà trước mắt thì toàn nhạc ngoại, ko thấy bóng dáng Việt Nam đâu Zip it! )

Thiên Giang Hữu Thủy Thiên Giang Nguyệt Vạn Lý Vô Vân Vạn Lý Thiên ...
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

foolagain:
Tự nhiên đọc bản nhạc này thấy tai mình có vấn đề, mai đi cạo mặt ráy tai gấp hehe.. . Cám ơn kimlamtk nhé

Em cũng có cảm giác giống bác fool, thấy tai mình có vẻ có vần đề khi đọc bản nhạc này Tongue Tied.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Hôm nay lang thang trên utube tim thấy một chú Tây ba lô thổi bài Suteki Da Ne này, up lên làm mẫu cho những người muốn tập. Cha này được cái thổi đúng nốt chứ thực ra cũng không có gì đặc biệt lắm.

Click here 

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
thanks bác kirinhn nhiều nha.Nhưng em thấy bản sheet của bài này có nhiều chỗ thổi ko dc,một số chỗ thổi lên nghe ko giống bài nhạc của nó lắm,và hình như mình vừa thổi vừa bỏ một số note thì phải ,chỉ thổi những note chính thôi,em gặp khó khăn ở chỗ ko biếi thổi note nào ,bỏ note nào
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Kiếm bản audio sd Clarinet nhưng ko thấy? Còn bản nhạc trên để thổi sáo thì phải sửa lại nhiều, còn bỏ nốt nào ,lấy nốt nào cũng ko ra đâu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Đúng là sau khi đọc bản nhạc thì thấy tai mình có vấn đề ! hoặc là tai ông Nhật ấy có vấn đề,..

Nó giống bản nhạc đệm hơn là melody. 

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Alo,moi nguoi ui...minh hum nay moi tham gia clb.xin moi nguoi chi giao nhiu nhiu nha.bai sao ma minh tam dac nhat la bai"Co huong".

aaa
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
post lên ngay nào bác Bachdieu999,chứ đừng nói ko làm anh em tò mò,bác post lên cả bản note và bài sáo do mình thổi ,topic sẽ sinh động hơn nhiều đấy
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Ê bác chienthan,bác là người khơi gợi lên bài suteki da ne mà lại chẳng giúp anh em bài này sao,bác có bản sheet dành cho sáo bài này ko thì post lên cho anh em chứ,nếu có thêm video thì hay biết mấy
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
chi co bai nhac thoi,ko co sheet dau.nhung ma bai nay thay pho bien lam
aaa
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

KL không thổi được nên chẳng biết nghe nó kinh dị ra sao :)) chắc clarinet với sáo không có họ hàng Confused , kiếm được sheet khác , chúc mọi người may mắn ^^

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
oh,bản mới à,hay lắm ,bản này dành cho sáo nè.kimlamtk,bác làm ơn thổi cho anh em nghe di ,làm một cái video hay thu lại âm thanh cũng được
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
cái ông tây ấy thổi bằng sáo gì vậy các bác . Mà sao em chả thâý giống bản nhạc tẹo nào
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
có ai có bản sheet của bài endless love của the Myth ko
Page 2 of 3 (42 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net