Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bình chọn tiết mục Sắc màu Trung Hoa 2010 - Mời anh chị em ủng hộ!

rated by 0 users
This post has 77 Replies | 4 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Chị Trang ơi, tiết mục của các chị mà giải nhất thì sẽ bị bảo là BGK nâng đỡ BTC =)

Cảm ơn sự ủng hộ của tất cả mọi người trong thời gian vừa qua: anh em damsan, bạn Diệp, chị Trang, cô Thư... Được giải 3 là tốt rồi :D

Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của cô Thư, anh Chuột, bạn Diệp, anh Haohange, bạn Tanhien,...cùng sự ủng hộ từ xa của anh chị em ĐamSan nhà ta.

Năm nay tuy giải ba nhưng năm sau phấn đấu giành giải cao hơn nữa!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Khao đeeeeeeee.

@ BB: giới thiệu bạn cho anh được không? Stick out tongue

Hải hồ không phiêu lãng Tráng tâm thành đại cuồng.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
tuan1812:

Chị Trang ơi, tiết mục của các chị mà giải nhất thì sẽ bị bảo là BGK nâng đỡ BTC =)

Cảm ơn sự ủng hộ của tất cả mọi người trong thời gian vừa qua: anh em damsan, bạn Diệp, chị Trang, cô Thư... Được giải 3 là tốt rồi :D

uh, đúng đấy em ah. BGK muốn cho tiết mục của bọn chị giải cao lắm í, nhưng chắc sợ mang tiếng nâng đỡ, thiên vị, nên cứ phải dối lòng mà đánh trượt đấy. chẹp. tình ngay lý gian!

Thay mặt BTC chương trình "SẮC MÀU TRUNG HOA", cảm ơn tất cả mọi người đã giúp đỡ BTC, đặc biệt là Tuấn và Thông nhé!

( eo ơi, ghét cô nào là chủ nhân của em Tiểu Kiều xinh đẹp, xin chụp ảnh cùng cũng không cho!  lại còn giỗi nữa chứ. eo ơi, ghét! )

SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI!

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
chuotbachyhb:

Khao đeeeeeeee.

@ BB: giới thiệu bạn cho anh được không? Stick out tongue

;)) hớ hớ, ờ ờ,,,để em xem :)) dù sao em cũng hứa là nó vừa mắt bạn nào  ở damsan, em sẽ "nộp" bạn ý cho nó chơi =))

nhưng mà con bạn em lại  ..ứ vừa mắt bạn nào cả :)) nó bảo là chỉ vừa mắt cái bạn "gì gì" đó thôi :)) =)) mà bạn "gì gì"thì  em ứ chịu "nộp" cho nó đâu :P (đùa đấy :D )

-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
thuthanhthien:
tuan1812:

uh, đúng đấy em ah. BGK muốn cho tiết mục của bọn chị giải cao lắm í, nhưng chắc sợ mang tiếng nâng đỡ, thiên vị, nên cứ phải dối lòng mà đánh trượt đấy. chẹp. tình ngay lý gian!

Thay mặt BTC chương trình "SẮC MÀU TRUNG HOA", cảm ơn tất cả mọi người đã giúp đỡ BTC, đặc biệt là Tuấn và Thông nhé!

( eo ơi, ghét cô nào là chủ nhân của em Tiểu Kiều xinh đẹp, xin chụp ảnh cùng cũng không cho!  lại còn giỗi nữa chứ. eo ơi, ghét! )

ơ hay, ai bảo không chịu chụp sớm, chụp tối xấu chết x_x  

-Tương tiếu nhất thanh song lệ lạc Khởi lai bán điểm nhất châu huyền -Thời thiếu vô thanh thắng hữu thanh :D
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
SapinT:

Cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của cô Thư, anh Chuột, bạn Diệp, anh Haohange, bạn Tanhien,...cùng sự ủng hộ từ xa của anh chị em ĐamSan nhà ta.

uh, đúng đấy, năm sau phải giải nhất em ạ. tập luyện từ bh luôn đi. haha.

năm tới chị phải đoạt giải đặc biệt chứ chẳng đùa.

mà mấy chị em mình chia nhau giải thế này rồi thì năm sau còn ai dám đăng kí tham gia không nhỉ? 

SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
BB cream no.23:

;)) hớ hớ, ờ ờ,,,để em xem :)) dù sao em cũng hứa là nó vừa mắt bạn nào  ở damsan, em sẽ "nộp" bạn ý cho nó chơi =))

nhưng mà con bạn em lại  ..ứ vừa mắt bạn nào cả :)) nó bảo là chỉ vừa mắt cái bạn "gì gì" đó thôi :)) =)) mà bạn "gì gì"thì  em ứ chịu "nộp" cho nó đâu :P (đùa đấy :D )

Con gái nói có là không, nói không là có à nha. Lần này đúng là không khảo mà khai.Big Smile

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

P1100003.jpg picture by Tsapin

post mấy kiểu  "huy hoàng" lên cho mọi người Big Smile

P1090964.jpg picture by Tsapin

P1090967.jpg picture by Tsapin

cảm ơn anh Dũng đã chỉ giáo em mấy chiêu nhị nha!

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Trời lâu lắm mới thấy bác hảo hán, cao nhân này ẩn dật đã lâu ko biết bây giờ đắc đạo thêm những gì nữa đây ta, hehe
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
SapinT:

Anh Sapint được giải ba ah , chú mừng nha . Nhưng em e rằng năm sau đến giải ba anh cũng không được mất , vì anh em damsan nhà ta đã biết đến cuộc thi này rồi . Hà hà ^^
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
phantom:
SapinT:

Anh Sapint được giải ba ah , chú mừng nha . Nhưng em e rằng năm sau đến giải ba anh cũng không được mất , vì anh em damsan nhà ta đã biết đến cuộc thi này rồi . Hà hà ^^

Em ơi, phải nói là giải 3 cũng chẳng thèm chứ. Vì chị đã chia giải với SapinT rồi,  chị giải đặc biệt, chú í giải nhất!   Đấy, còn lại giải nhì, ba, khuyến khích, khán giả bình chọn, gì gì đó thì anh em cứ chia nhau thoải mái đi! nhưng đừng chiếm hết, để người ta một hai giải cả người ta tủi thân nhé!

SỐNG LÀ KHÔNG CHỜ ĐỢI!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

hay đấy. nhưng hới ít video để xem :D

Chúc mừng nhé 

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
crazy:

hay đấy. nhưng hới ít video để xem :D

Chúc mừng nhé 

ôi cảm ơn anh Crazy nhé, có khi năm sau mời anh với cương vị Ban giám khảo quá! Yes anh nghĩ sao?

Còn năm sau thì chắc nhà mình không nên chia ra biểu diễn mà nên hợp lại thành giàn nhạc ĐamSan mà hoà tấu thì... Lightning cứ phải gọi là giải nào cũng ẵm Big Smile (cứ nói thế chứ 2 thằng đã khó phối hợp rồi, chứ đây là cả giàn tranh sáo nhị tỳ tiêu Stick out tongue) he he

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
SapinT:

ôi cảm ơn anh Crazy nhé, có khi năm sau mời anh với cương vị Ban giám khảo quá! Yes anh nghĩ sao?

Còn năm sau thì chắc nhà mình không nên chia ra biểu diễn mà nên hợp lại thành giàn nhạc ĐamSan mà hoà tấu thì... Lightning cứ phải gọi là giải nào cũng ẵm Big Smile (cứ nói thế chứ 2 thằng đã khó phối hợp rồi, chứ đây là cả giàn tranh sáo nhị tỳ tiêu Stick out tongue) he he

Hòa tấu thì hơi khó. Nhưng thiết nghĩ anh em miền bắc mình cũng cần xây dựng những tiết mục cứng khi cần còn đem ra chinh chiến.

Page 5 of 6 (78 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net