Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

giúp em về tìm kiếm (Search)

rated by 0 users
This post has 1 Reply | 0 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cho em hỏi các sử dụng chức năng tìm kiếm trong diễn đàn với.sao em không tim dươc.vd em muốn tìm note nhạc bài "ánh trăng nói hộ tình anh".em tìm rồi ma co thông báo không tìm dựoc.em thử tìm với 1 tên có sẵn trong diễn đàn (vi dụ giờ em tìm "giúp em ve tìm kiếm")cũng có thông báo không tìm được.có phải chức năng này bị hỏng rồi phải không?và nhân tiện ai có thể cho em note bản nhạc ánh trăng nói hộ tinh anh được không?em tìm.gần hết forum rồi mà không tìm thấy bài này chỉ thấy video thổi sáo thôi.khi nào có các anh nhắn tin vao nich :thanhgame1984 nói cho em biêt anh để note nhac bài này ở mục nao nhe' không em vào tim cũng không thấy lại làm mất công của các anh.thank's DS 1 cai thật lớn nàoYes
Hận đời đen bạc Hận kẻ bạc tình... Lấy máu của mình Viết lên tám chữ: "Bút bi Thiên Long Vừa rẻ vừa đẹp"
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Chào bạn, diễn đàn đang trong quá trình nâng cấp nên phần search đang được sửa chữa cho hoàn thiện hơn, thời gian này phần search của diễn đàn tìm không hiệu quả và có nhiều lỗi.

- Nếu bạn muốn tìm kiếm nhạc hoặc bản nhạc trong diễn đàn đamsan thì bạn dùng google với cú pháp: damsan + tên bài hát bạn muốn tìm
Ví dụ lần này bạn gõ : damsan + ánh trăng nói hộ lòng anh sẽ cho các kết quả mà bạn cần.

-  Lầ sau nếu bạn muốn yêu cầu một bản nhạc Đề nghị bạn vào đúng topic yêu cầu bản nhạc, vậy sẽ được các thành viên đáp ứng nhanh hơn (tất nhiên nếu có)và cũng tránh làm loãng diễn đàn. Nhớ gõ có dấu vàđúng chỗ nhé.

- bài ánh trăng trên bạn có thể tìm thấy từ một trong những link sau:
         Kéo xuống dưới một chút
         bản này đầy đủ

-  mời bạn vào đây tham khảo tiếp các bài bản nhạc khác. http://damsan.net/forums/1/5218/ShowThread.aspx#5218

Thân!

Page 1 of 1 (2 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net