Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bài này có phải là CÙNG HÀNH QUÂN GIỮA MÙA XUÂN ?

rated by 0 users
This post has 4 Replies | 0 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt Posted: 04-09-2010 7:35

thấy trên YOUTUBE , anh Công THơm thổi hay quá mà không biết tên .

Bác nào biết tên chỉ dùm em , có nhạc phổ hay Midi thì càng tốt . 

Cám ơn các bác nhiều 

[youtube:_LdlJYqKwqo]

Tại em không lo tập nhạc Việt ,tối ngày cứ Classic và Pop quốc tế , bài quen mà cũng không nhớ nữa .

Mà sẵn dịp share clip của anh THƠM luôn hehehe

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

bài này là cùng hành quân giữa mùa xuân ^^

Điều gì cũng có thể xảy ra Ta luôn luôn có quyền thay đổi Ta tạo ra hoàn cảnh Hoàn cảnh không tạo ra ta
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bài " Cùng hành quân giữa mùa xuân " nhạc phổ trong cuốn sách nhạc phổ của anh Vinh lé hình như có .
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
htt:

thấy trên YOUTUBE , anh Công THơm thổi hay quá mà không biết tên .

Bác nào biết tên chỉ dùm em , có nhạc phổ hay Midi thì càng tốt . 

Cám ơn các bác nhiều 

Tại em không lo tập nhạc Việt ,tối ngày cứ Classic và Pop quốc tế , bài quen mà cũng không nhớ nữa .

bài này có ý định tập lâu rồi mà tối ngày cứ bù lù, cuối cùng cứ ngâm trong máy, thấy áy náy quá, vì cứ tập sắp xong rồi lại bỏ giữa chừng rồi nó lại quên hết á, kéo xuống dưới một chút nha.  http://damsan.net/forums/7/5218/ShowThread.aspx

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Bài này Công Thơm thổi rất tuyệt, mình có đĩa hướng dẫn sáo của thầy Sơn trong đó Công Thơm thổi bài này

Nhưng mà hình như Thơm thổi đoạn lưỡi kép từ cuối dòng nhạc số 5 tới dòng thứ 6 theo bản nhạc mà bác htt không giống. Mà thổi theo bản nhạc mình thấy không thuận lắm. Bác nào đã tập đoạn này cho mình xin ý kiến hoặc giả thị phạm luôn cho học tập với thì hay quá

Cảm ơn các bác

Page 1 of 1 (5 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net