Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xem dùm cây sáo Tàu

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 2 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt Posted: 01-14-2010 6:21

Em dc người ta tặng cho 1 cây sáo , đã ship hàng trên EBAY , khoảng 1,5 tuần nữa sẽ về tới

vì là đồ tặng nên em chưa biết chật lượng em nó thế nào 

Ai có sử dụng qua hay là có kiến thức , kinh nghiệm thì chỉ giúp em .

Cây này có xài dc không hay là hàng dỏm .

http://cgi.ebay.com/Alto-C-Performing-level-Dizi-Chinese-Bamboo-Flute_W0QQitemZ250510840776QQcmdZViewItemQQptZLH_DefaultDomain_0?hash=item3a539c13c8#shId

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hàng của cô nương nào tặng chắc là dùng được.thấy cây này nhiều chữ là hàng đắt tiền và chất lượng cao đó.bác này lại có hàng để khoe rồi Stick out tongue
Làm thân bò để người bắt giết có bao giờ biết lí do tại sao. những ai yêu quãng trời không độc lập phải như én tập bay cao xa mãi.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Trông nó có vẻ ngon . File record example của trang này nghe cũng tốt nhưng cũng còn tùy . Xem nãy giờ thấy có mấy chỗ bán nhạc cụ có " Best Seller " nhưng trang này lại không có , chắc vì không được ưa chuộng cho lắm .

Nói chung thì đừng kì vọng chi cho lắm nhỡ thất vọng ê chề . Mong rằng bác sẽ có cây sáo tốt .

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Chừng nào sáo tới kêu tôi để tôi coi cho mở rộng tầm mắt, 70$ chắc là ngon lắm đây.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

htt:

...

Cây này có xài dc không hay là hàng dỏm.

...

Chắc chắn là "dỏm" roài! Sáo gì mà ra toàn tiếng chim tiếng ve thì dỏm là cái chắc rồi!

Ship trên ebay cũng là 1 ý kiến hay đấy nhỉ! :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
theo em thì cây này là hàng đắt tiền nhưng mà không phải là hàng dùng cho dân biểu diễn chuyên nghiệp. cũng chỉ là hàng cho anh em nghiệp dư thổi thôi.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Tui thấy cây này đẹp hơn những cây mà tui có, chắc là sẽ hay hơn. Khổ nỗi sáo TQ của tui tòan sáo dổm.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Tui rao mua trên diễn đàn và có 1 cha ở Bách khoa bảo làm cho 100k 1 cây sáo Tàu. Chẳng biets chất lượng thế nào. chiều đi lấy roài về quê luôn. Anh em có cái tật xấu, thích là lấy cho bằng được mới sợ chứ( Trừ con gái Embarrassed)
Thái Tú
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
bạn test thật kỹ và cho mình xin đánh giá xem nhé. mình cũng chưa test sáo tên này làm bao giờ, và cũng chưa am hiểu sáo tàu nhiều nên ý kiến không nổi mà cũng chưa dám làm. vì khoét cái lỗ thổi này mình nghĩ là có nhiều vấn đề xung quanh, vả lại mình thích cây sáo việt hơn.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net