Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

giương tiên thôi mã vận lương mang

rated by 0 users
This post has 17 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

[youtube:DAqXhJlK6Yc]

đây nè bạn, bài này thuộc dạng đỉnh đấy.

Có ra cốt truỵện không một phần cũng do cảm nhận của mỗi người.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Em nghe thì chỉ thấy hay thôi chứ chứ chả ra cốt truyện gì cả! Các đại ca có bí quyết nào ko ạ?
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Thì mình mình nghe nhiều tập nhiều rồi thấy nó hay , còn về cốt truyện thì phải đọc chứ ở đâu ra , vì dụ bài Dương tiêu thôi ... mình nói là ngựa chuyển lương thực chứ mình nói máy ông đang đánh nhau nghe rít rít thì cũng hợp lý thôi , trong cuộc đời thổi sáo của em thì ngoài những bậc như bác Duy , bác le , bác ninja,... thì ấn tượng với em nữa có lẽ là bác qwerty68 với uses trên youtobe là nd92 , hi hi nếu ko thổi cho người ta thấy hay thì phải thấy vui chứ nhỉ , công nhận em phải học tập bác qwerty68 nhiều , mọi người lên nghe bác ấy thổi , không thấy vui (nhất là bài nữ nhi tình /// ) thì em chắc đi bằng đầu hehe
Làm sao tìm được bóng gương xưa ? là sao làm sao tìm được mùi hương tà áo em thơm ? Trong xiêm y nào có gì hề ? mà ta hoài tiếc nhớ mông lung .....
Page 2 of 2 (18 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net