Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Bài sáo hòa tấu hay

rated by 0 users
This post has 26 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

smile:
@ shinichi : tuổi đời còn phơi phới mà đã bị đau mắt rồi à.hôhô mắt đã kém thì nhìn cái gì cũng thấy mờ mờ.làm thám tử để ý từng chi tiết nhỏ để phá án chứ làm shinichy thì cần gì phải thế lại mang tiếng spam.

Nếu nói già thì cũng đúng là già thật rồi, tên shinichi thì nó cũng chỉ là cái tên thấy hay thôi chứ nó chẳng liên quan gì tới nghề nghiệp sau này. Mình nói vậy một phần là cũng vì mọi người trên diễn đàn, nếu có để hình động kiểu chạy lướt kiểu kia thì hãy cho nó nhỏ lại, trên diễn đàn cũng còn có nhiều thành viên lớn tuổi đọc bài mà vừa đọc vùa thấy một cái gì nó vướng ở dưới trông rất đau mắt. Còn tôi cũng chỉ góp ý thế thôi còn làm hay không đó là tùy bạn

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
tuan_anh:
Shinichi:

to bác trucda: bác có thể cho cái hình ở dưới nhỏ lại được không ạ, em đọc bài của bác mà nhìn đau hết cả mắt, diễn đàn mình còn có nhiều người lớn tuổi lắm nên có lẽkhông tốt cho mắt lắm

Thân

Bạn hơi cực đoan rồi, nếu vì chữ kí mất nhiều dung lượng làm diễn đàn chậm đi thì nên đơn giản nó. Còn không ảnh hưởng lắm đến dung lượng  thì chữ kí của Trúc da cũng không gây phản cảm, chấp nhận được.

Hề hề :

Anh ko hiểu rõ mấy dòng này lắm ....

Phiền tuấn anh giải thích giùm :

Bạn hơi cực đoan rồi : shinichi đâu cực đoan nhỉ shinichi chỉ thấy : hơi đau mắt, đề nghị resize lại cỡ ảnhi.

nếu vì chữ kí mất nhiều dung lượng làm diễn đàn chậm đi thì nên đơn giản nó.: Shinichi có nói là làm mất dung lượng, chậm máy gì đâu nhỉ ?

chữ kí của Trúc da cũng không gây phản cảm, chấp nhận được : Shinichi có nói : chữ ký gây phản cảm đâu nhỉ, có nói ko chấp nhận được đâu nhỉ.

Hơ Tuấn Anh đang lạc đề sao

@ Trúc Đá : hờ hự.... hâm mộ phim anh hùng xạ điêu quá nhỉ.... hì hì ... đúng phim đó ko em

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Theo ý kiến riêng em thì ảnh của bác trucda không có vấn đề chi . Còn ý kiến của bác Tuấn Anh thì  hẳn ai có đọc qua mấy lời nhắc nhở của anh Lee với bác Smile lúc trước  thì sẽ hiểu sự tương đồng ở topic này giữa bác trucda vs Shinichi .

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Hứ. chuyện nào ra chuyện đó.

đúng là thoại ng...... hì hì

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Anh có hiểu cái gì không ??? :)) :))
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hiz, ko biết có phải mạng nhà em nó chậm không mà nhìn cái chữ ký flash đó đau hết cả mắt, nó cứ giật giật nhìn một lúc ngượng hết cả mắt..., về kích thước thì nó bình thường đấy chứ nhỉ. em thích thần "điêu" đại hiệp lắm, đang phấn đấu đây, hehe
đi một ngày đàng, càng thấy mình ngu cắt tóc đi tu !? còn ngu hơn nữa... > nhìn lại thấy mình còn non và xanh lắm <
Not Ranked
tiểu cầm thủ
hay quá Yes Yes Yes Yes Yes Yes Yes Yes Yes Yes Yes Yes Yes Yes
hoangtu1987hpvn@yahoo.com
Not Ranked
tiểu cầm thủ
bài này em nghe thấy nhẹ nhàng và lay động,em mới học sáo nên bài nay không có khả năng thổi Stick out tongue
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Bản này hay thật , nhạc vừa vui nhộn lại thêm mềm mượt . Có clip này lâu lắm rồi đang định pos hỏi anh em thì tình cờ lại đọc được ở đây . Đúng là quá hay!
Vạn khó khăn không sờn lòng Lãng tử Khúc sáo buồn gợi nhớ bóng Giai nhân
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

mấy bài tiếng anh thì mình bó tay

embedded software testing
dropship supplier

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
cứ chơi đê...rùi sẽ thổi được hết ý mà

Not Ranked
tiểu cầm thủ
TQ còn nhiều bài nhạc thổi sáo hay lắm, bài hòa tấu này nghe thật du dương :)
Page 2 of 2 (27 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net