Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tặng sáo thành viên - Mỗi tuần một ống !

rated by 0 users
This post has 174 Replies | 18 Followers

Top 150 Contributor
đại cầm thủ

dia chi nha minh ne : 26 ngach 55/38 hoang hoang tham ba dinh ha noi

thanh

Lỗ ngọc sơn 26 ngách 55/38 hoàng hoa thám ba đình yahoo canphongmauxanh_1993@yahoo.com.vn
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

các bạn không nên chỉ để lại địa chỉ trên web, hãy gửi mail cho chú Bôn nữa. mình 1 tháng1 lần sẽ ghi lại tên các bạn đăng kí nên để vào danh sách của chú Bôn các bạn nên mail trực tiếp với chú, và sau đó thì tất nhiên là phải chờ thôi ^_ có thể sẽ rất lâu đó , khi để lại địa chỉ phải viết tiếng việt, nếu ko sẽ thất lạc mail đó.

gửi anh  Đỗ tiến Trung
Mobile: 0915.684.454

số nhà 112, tổ 9a, ngõ Gốc Đề, phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội. sau khi nhận dc mail của chú Bôn nói là đã gửi sáo cho em cách đây 1 tháng đến tận bây giờ em mới nhận đc bưu phẩm, lại còn có giấy báo mời đến nhận lần 2 nữa chứ. cây sáo mũi chứ làm bằng nhựa khá đẹp và dài, em đã thổi thử (mò mãi mới ra cách thổi.) em ko có máy ảnh và điện thoại cũng ko có camera nên ko chụp ảnh cho mọi người được. mai hoặc ngày kia em sẽ gửi bưu phẩm cho anh . anh giúp em chụp ảnh và gửi cho mọi người xem nhé, và tiện thể thổi vài bài cho mọi người nghe càng tốt ^^

tỵ sáo chú Bôn đã đăng kí bản quyền trên Đam san, các bác chế tạo sáo cấm ăn căos bản quyền ná Geeked

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

TB: 7 bạn trong danh sách đã ai nhận dc sáo chưa vậy ? nhận đc thì ới mình 1 câu nhé .

trích một số mail của chú Bôn:

XUÂN ĐỨC  mến.

Chiều hôm nay đã gửi cho bạn  3 cây sáo , trong đó có  2 cây sáo mũi , trong 2 cây này  có 1 cây có thể dùng 2  trong 1  ( 3 đoạn ) .

Tôi sẽ gửi sáo  cho 7 bạn trên theo yêu cầu của bạn , riêng bạn cún con dịa chỉ THIỀU THỊ KIM THOA 27 NGÔ GIA TỰ ,NHA TRANG KHÁNH HÒA  đã gửi lâu rồi nhưng bị thất lạc, tôi sẽ gửi tiếp cây khác . xin bạn đừng yêu cầu  tôi gửi cho người này người nọ bởi vì tôi hứa  mỗi tuần 1 cây , ai xin trước được trước cho dù  họ bán lại hay vứt bỏ tôi vẫn cho , nghèo hay giầu , thổi dở hay giỏi người nào có duyên  thì nhận được  sáo của tôi ,nói ít mong bạn hiểu nhiều hơn.

Tôi tính sẽ gửi cho bạn LÊ HỒNG SƠN   cây sáo mũi dể anh bổ khuyết thêm cho nó hay hơn rồi phổ biến cho các bạn .

khi nhận được sáo rồi cho biết ý kiến .
####################
- Ngày Thứ 6, 16/04/10, Ph Nh <phamtruongqvp@yahoo.com> đã viết:

Từ: Ph Nh <phamtruongqvp@yahoo.com>
Chủ đề: Một người đam mê âm nhạc
Đến: bonphanke1943@yahoo.com.vn
Cc: bonphanke1943@yahoo.com.vn
Ngày: Thứ Sáu, 16 tháng 4, 2010, 16:36

Xin chào bác

Cháo tên là Trường hiện đang là sinh viên , tình cờ là trong 1 lần tìm người dạy thổi sáo và 1 nơi dạy thổi sáo để tìm hiễu văn hóa sáo trúc , thì cháu có thấy trên diễn dàn Đamsan.net , và nghe mọi người bảo bác là 1 người giàu kinh nghiệm trong văn hóa sáo trúc . Cháu mừng quá ,nên gửi mail cho bác ngay , nhưng tiếc là bài viết đã lâu quá, không biết là bác còn sử dụng địa chỉ email này hay không nữa , nhưng cháu vẫn cứ gửi , biết đâu có phép màu nào đó khiến bác thấy được email của cháu :) .
Cháu mong có 1 cây sáo tốt để tập thổi tốt hơn , nhưng không biết bác còn làm sáo nữa không ạh , nếu có thì bác có thể gởi cháu 1 cây được không ?, nếu được thì bác cho cháu địa chỉ với , nếu điều kiện thích hợp thì cháu sẽ đến tận nhà bác để lấy . Mong tin nhắn của bác
Chúc bác giàu sức khỏe
Phạm Nhật Trường
############################

XUÂN ĐỨC mến .

Tôi sẽ tặng bạn 2  cây sáo ngang làm bằng ống nước (ống PVC). Đặc biệt cây sáo này tôi đặt tên là  TỊ SÁO  (  sáo mũi ). Cây sáo này tôi phối hợp giữa sáo dọc và sáo ngang , rất dễ thổi , bằng miệng hay bằng lỗ mũi ,ai cũng có thể thổi được , rất dễ cho người mới tập thổi sáo và cho người biểu diễn trên sân khấu , vừa ăn kẹo, vừa hút thuốc vừa ăn chuối mà vẫn thổi được.

Bạn sẽ là người dầu tiên biểu diễn cho bạn bè xem , rồi sau đó hỏi bạn bè xem có ai làm và phổ biến chưa ? Nếu có người làm và phổ biến rồi thì thôi ! còn nếu chưa có thì bạn  post lên mạng cây sáo này dùm tôi ,nếu có nhiều bạn yêu cầu thì tôi sẽ hướng dẫn cho cách làm với diều kiện là phải gọi cây sáo này là  ( TỊ SÁO CHÚ BÔN )  dược không?

Tôi vẫn tặng sáo thường xuyên nhưng có khi 1 hay  2 tháng một lần mỗi làn từ 4  dến 8 cây .  Tôi có dặn  các bạn nhận được đừng đưa lên mạng  khen hay cám ơn làm cho các bạn khác nôn nao , xin quá nhiều, tôi không biết đáp ứng ai trước đây .

Có bạn ở bên  ÚC  bên CANADA cũng xin dù các bạn ấy hứa là trả phí tổn bưu điện , nhưng tôi đã hứa miễn phí hết mọi thứ , làm sao mà nhận được còn nếu gửi thì  ......

Có bạn ở CẦN THƠ xin trễ  tôi bảo lại nhà tôi và dẫn thêm mấy người nữa tôi sẽ tặng mỗi người một cây tha hồ lựa ,nhưng cũng không xuống đợi gửi  bưu điện  (CẦN THƠ cách chổ tôi không xa )

Còn bạn sau khi nhận sáo nếu thấy dược  cho tôi biết bạn thích ai  tôi sẽ ưu tiên cho bạn 10 cây tặng người ấy , ( sáo mũi )

cho tôi biết hình dính kèm trong hai  mail trước bạn có nhận được không  sao không  nghe thấy nói gì ?

Chào  XUÂN ĐỨC .

HAI  BÔN

NHẬT TRƯỜNG  mến.

Chắc bạn không phải là thành viên của  DAMSAN . NET  .  Tôi chỉ tặng sáo cho thành viên củaDAMSAN thôi ,mà nếu bạn có là thành viên của  DAMSAN thì theo thứ tự hơn 2 măm nữa bạn mới nhận được sáo  của tôi , tuy nhiên nếu bạn đến nhà tôi , tôi sẽ cho bạn lựa  và sẽ tặng bạn  2 cây . một diều tối kỵ của tôi là không nhận quà cáp gì hết , nếu bạn làm sai lời tôi bạn sẽ ra về không .

Địa chỉ  của tôi :  số nhà   147 đường  TRẦN HƯNG ĐẠO  nối dài . Thị xã VỊ THANH  Tỉnh   HẬU GIANG .

Điện thoại  07113 876245 .

Nếu khi nào bạn  đến tôi thì  fone trước  cho tôi biết .

CHÀO  BẠN .

HAI  BÔN .

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
tieuquysoi replied on 04-27-2010 20:29 | Locked
chết thiệt ! 2 tháng trước xin bác Hai Bôn cây sáo mà cháu chưa qua địa chỉ bác cho để lấy được, liệu giờ cháu có thể qua lấy được không ạ? Thiệt áy náy quá...
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
cuncon12345 replied on 04-27-2010 21:46 | Locked

cho em hỏi : mấy người đã nhận đc sáo thì bưu điện gửi giấy báo rồi ra bưu điện lấy à, hay là bưu điện tự chuyển đến nhà mình luôn vậy ?

Not Ranked
tiểu cầm thủ
thongphamduy replied on 04-28-2010 5:03 | Locked

Kính gửi  bác Bon, cháu muốn xin bác một cây sáo cho người mới học thổi và cháu đã gửi mail  để lại đỉa chỉ cho bác cũng như anh thayboilangthang rồi. cháu không biết đến khi nào cháu mới nhận được món quà của bác (hoặc có thể không nhận được!) nhưng cháu xin gửi lời cảm ơn chân thành tới bác thông qua diễn đàn. Cám ơn bác!  

Not Ranked
tiểu cầm thủ
SiuGaNhox replied on 05-18-2010 6:54 | Locked
Cho em xin đăng kí 1 cây tone C với. Địa chỉ nhà em là 310 lô F chung cư Hưng Phú P10 Q8 TPHCM. số điện thoại là 01203237880.
Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ
hoangtrung75 replied on 05-23-2010 7:07 | Locked

Chiều nay mình đã gặp và nhận tỵ sáo của chú Bôn từ bạn thayboilangthang. Anh em nào ở HN muốn thử thì liên lạc với mình nhé. số điện thoại mình là 0915684454.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Marcus replied on 05-24-2010 4:23 | Locked

Oa! Thích thế, cho Max đăng kí một cây được kô?

Từ nhỏ tới h toàn dùng mấy cây sáo linh tinh, tiếng đc tiếng mất thôi.

Nếu đc mong bác Bon gửi cho con một cây sáo Tone-c với.

Địa chỉ: Lê Đức Thuận lớp K3-Kt1 Đại Học Thành Tây,Ba La, Hà Đông, Hà Nội

Hoặc Số 228 Khu 3, Cổ Phúc, Trấn Yên ,Yên Bái

Số ĐT: 01678468504

Kô biết là có đc hay kô nhưng con vẫn cám ơn.!

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
duongvanlam replied on 06-02-2010 0:05 | Locked

Chú Bôn cho cháu đăng kí 1 cây 10 lỗ nhé. Địa chỉ của cháu là: Nhà số 22, ngách 19, ngõ Hậu Khuông, đường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Cháu là Dương Lâm.

Cảm ơn bác nhé!

1, 2, 3 fluting... Download các bản nhạc cơ lời - Đã có bản nhạc
Not Ranked
tiểu cầm thủ
minhductv003 replied on 06-05-2010 20:55 | Locked

cháu cũng muốn đăng ký một cây sáo 10 lỗ? nhưng phải lam sao mới được vậy?

Not Ranked
tiểu cầm thủ
minhductv003 replied on 06-05-2010 21:08 | Locked
TRÌNH MINH ĐỨC, ĐỊA CHỈ: LỚP K33S12, TRƯỜNG TRUNG CẤP ANND2, TAM PHƯỚC, LONG THÀNH, ĐỒNG NAI
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Xin chào bác

Cháo tên là Nghĩa hiện đang là sinh viên trường Đại Học Kỹ Thuật Công Nghiệp Thái Nguyên.
Cháu rất mong có 1 cây sáo của bác làm, nhưng không biết bác còn làm sáo nữa không ạh , nếu có thì bác có thể gởi tặng cháu 1 cây được không. Nếu được thì cháu rất vui.
Cám ơn bác nhiều và chúc bác mạnh khỏe.

Địa chỉ của cháu là : Nguyễn Trọng Nghĩa. Lớp K43 CCM2 trường Đại Học Kỹ Thuật Công Nghiệp Thái Nguyên

Điều khó nhất trên đời là 1 trang nam tử, Ý chí vững vàng và tình cảm mênh mang...
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
sicore replied on 06-06-2010 19:13 | Locked

hi vọng hè này em sẽ hoàn thành 2 cay sáo để trả nợ cho bác Lee và bác Nhựa. (mỗi người tặng em 1 cái cây về thủi, mún đáp lễ lâu roài mà chưa đc hix) hi vọng sẽ xong

chúc các bác vui khỏe! nếu hông có zì thay đủi đầu tháng tám em sẽ lại chui vào Tao Đàn gõ mõ cho bác Hoàng.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
ductrung replied on 06-15-2010 8:02 | Locked
Xin chào cả nhà 1 năm học qua với bao bận rộn nay hè về em mới được tiếp tục chơi sáo. Khi lên diễn đàn thấy bác Bôn có chương trình giúp đỡ thành viên có sáo tốt để thổi nên em cũng rất muốn có một cây bởi máy cây em tự làm thì chả ra hồn, ở quê nên điều kiện cũng không tốt lắm.Mong bác giúp đỡ.Em có thể chờ được nhưng chắc không đến mấy năm đau bác nhỉ. EM xin chân thành cảm ơnGeeked
Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Page 7 of 12 (175 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net