Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Tặng sáo thành viên - Mỗi tuần một ống !

rated by 0 users
This post has 174 Replies | 18 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
ductrung replied on 06-15-2010 8:26 | Locked

Tí nữa thì quên.Em là Nguyễn Đức Trung

Địa chỉ" Đội 9 Thôn Duyệt Văn xã Minh Tân huyện Phù Cừ tình Hưng Yên

ymail:nguyenductrung95@gmail.com

Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 06-17-2010 21:15 | Locked
những bạn được chú Bôn tặng sáo thật là may mắn.em cũng đăng kí xin chú từ năm 2009 rùi mà vẫn chưa có.có lẽ may man vẫn chưa đến với mình.không biết đến khi nào mình mới nhận được sáo nữa.hi vọng mình sẽ được may mắn.mà các bác đã nhận đước sáo rùi chụp hình pót lên cho anh em coi đi chứ
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

nhoc_style:
những bạn được chú bôn tặng sáo thật là may mắn.em cũng đăng kí xin chú từ năm 2009 rùi mà vẫn chưa có.có lẽ may man vẫn chưa đến với mình.không biết đến khi nào mình mới nhận được sáo nữa.hi vọng mình sẽ được may mắn.mà các bác đã nhận đước sáo rùi chụp hình pót lên cho anh em coi đi chứ

Xin mời thành viên nhoc_style, sáng chủ nhật lên thảo cầm viên để nhận cây sáo chú Bôn tặng riêng cho bạn !

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
tieuanh95 replied on 06-21-2010 3:31 | Locked
hi em cũng là 1 trong 5 người có tên trong danh sách! mà vẫn chưa có nè ! hihiStick out tongue cứ chờ Đã hì!
Tiểu Anh
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hì đi thực tập gần 2 tháng giờ mới dc sờ đến máy tính ^^ các bạn thông cảm nha !

mình mới gọi cho chú bôn hỏi về mấy cây sáo , chú nói chuyện với mình khá lâu . và cuối cùng chú đã nói với mình là đợt tới chú sẽ ko gửi sáo cho từng thành viên như này nữa mà sẽ gửi sáo tới từng nhóm đam san  ví dụ đam san hà nội - nha trang - hồ chí minh- hải phòng .........rồi người nhận sáo đó sẽ chuyển cho những ai có nhu cầu ( sẽ ưu tiên những ai hay hoạt động ) thế nhé các bác thông cảm em bỏ trôi topic. Dạo này bận quá hij

0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Nobitalk5 replied on 06-27-2010 23:20 | Locked
Nếu được thì a có thể cho danh sách các bạn được tặng sáo trong lần tới được ko ạ. Vì e có gửi mail cho chú Bôn mà ko biết có được ko á.Cảm ơn a nhiều
Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ Người khôn người đến chốn lao xao...
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
ductrung replied on 06-29-2010 7:41 | Locked
Chú bôn làm thế thì hay quá.Năm nay em lên lớp 10 rùi, mới đõ lớp 10 chuyên ĐHKHTN môn Lí.Em sắp lên hà nội rùi, vậy là em cũng được góp tên vào danh sách thành viên có sáo ở Hà Nội phải không các anh
Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Not Ranked
tiểu cầm thủ
vvtlinh replied on 07-02-2010 22:18 | Locked

Cho mình hỏi theo Qui định tắng sáo mới này, mình ở Đà Lạt , trước đây vài tháng cũng có  gửi mail cho chú Bôn,nhưng có lẽ vì 1 lý do nào đó mình vẫn chưa được nhận sáo Vậy giờ mình có thể được tặng sáo theo cách cũ của chú ấy ko( gửi tặng sáo từng thành viên) Và mình cần phải làm gì để có nhiều cơ hội nhận được sáo. Sáo đối với mình là 1 niềm đam mê nhưng điều kiện không cho phép nên vẫn chưa tiếp cận đc nhiều.Rất mong nhận được quà tặng từ chú Bôn để có thể tập luyện tốt hơn.

CẢm ơn chú Bôn và diễn đàn.

Mình là :   Võ Văn Thủy Linh, Khoa Khoa Học Môi Trường Khóa 04, Trường ĐH YerSin Đà Lạt-- 01 Tôn Thất Tùng, phường 8 - TP Đà Lạt--Lâm Đồng.

Mail: eattolive_livetolove1501@yahoo.com

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

cho mình đăng kí một cây với. mình có mơ ước học sáo lâu rồi nhưng chưa có điều kiện , hè này quyết phải mò cho được > xin mọi người chỉ bảo.

nghe nói kiếm đc 1 cây sáo tốt không phải dễ , lại rất đắt , nên mình muốn xin 1 cây , hi vọng sẽ đc các tiền bối chiếu cốSmile

địa chỉ của mình đây:

số 40,đường 1, ấp Giãn Dân, phường Long Thạnh Mỹ, Q9, tp HCM

Y!M: nguyentritai_1991@yahoo.com Dđ: 01 264 28 27 20 Gửi bưu phẩm qua địa chỉ : Trần Thị Thu Hằng 46, đường 1, Giãn Dân, Long Thạnh Mỹ, Q.9, tpHCM
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 08-19-2010 5:55 | Locked
bữa nay em xin post hình cây sáo mà em đc bác Bôn tặng nhé.máy ảnh cùi nên trông ko đẹp bằng ở ngoài
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 08-19-2010 5:58 | Locked
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 08-19-2010 5:59 | Locked

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 08-19-2010 6:00 | Locked
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 08-19-2010 6:01 | Locked
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
nhoc_style replied on 08-19-2010 6:02 | Locked
Page 8 of 12 (175 items) « First ... < Previous 6 7 8 9 10 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net