Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

các anh chơi xấu qua'

làm hôm nay có mỗi em cả anh Chankifung ra

ngồi trên cầu gió lồng lộng rét thấu xương

Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

hè, thật tình xin lỗi. nhưng mà hum trước đã bảo là xem xét chưa chắc chắn ra, vì hôm nay có tí việc bận. truy cứu trách nhiệm thì cứ tìm nick choangchoang mà truy cứu nhé hihi. mà rét thế sao chui lên cầu làm gì, ra chỗ đường đi bộ mà ngồi cho ấm chứ.

hoan nghênh tinh thần của phân tởm và changkyfung , lần sau anh em sẽ cố gắng có mặt. 

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Phát huy tinh thần, mỗi tôi hơi rét, có thể sẽ chuyển ra chỗ khuất gió, hẹn tiếp mọi người chiều thứ 4 này 5h30 sẽ thu xếp đến, mọi người cùng đến nha, tình hình là chỉ giữa cầu mới thấy có điện sáng.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

anh ngoccuaanhoi oi tên em là phantom chứ không phải....

tóm lại là chiều thứ 4 5h30 lại lên cái cầu ở cv tuổi trẻ ''hóng mát'' tiếp

mọi người nhớ ra cho đầy đủ 

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ok

cam on da thong bao 

thu 4 luc 5h30' nha

hihihihi

†hằng ßờm

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Các anh chọn thời gian thế thì chết em à? EM học thêm cả chiều rồi có gì cứ chiều chủ nhật mà phang đê!
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Thế các anh ơi đổi giờ ngày mai (thứ 4 2-12) len sớm sớm một chút được không

bây giờ mùa đông rồi tối nhanh lắm lại còn lạnh nữa . Em nghĩ nên gặp nhau lúc 4h30 thì hợp lý hơn.

Vô độc bất trượng phu
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

phantom ah chiều sớm quá mọi người còn chưa tan học hoặc tan sở nên không ra được sớm đâu, 5h30 là cũng hơi sóm rồi đó, nếu tới đúng giwof thì có ít nhất 1 tiếng trời sáng và khá lặng gió để tập, nếu ko ở đc thì có thể về sớm cũng ko sao đâu. Nếu có thời gian thì bạn có thể ra sớm tự luyện tập trước hoặc tập xông hơi chờ mọi người ra luôn^^

@qwert: đây chỉ là dự kiến tới để cùng luyện tập thôi, bạn có thể luyện tập ở nhà mà, rất tiếc là ra ban ngày thì ko đc rồi, khi nào bạn rỗi thì có thể ra cũng đc, chỉ cần các bạn còn yêu và gắn bó với cây sáo thì ngày rộng tháng dài còn nhiều dịp gặp nhau mà.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
thế thì em sẽ ra sớm, ngồi đó tap. truớc đợi các anh vậy
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

chieu mai 5h30  chung ta gap nhau o cong vien thong nhat nha

hi vong la khong  nu lan dau tien hi 

moi nguoi co gang dennoi dung gjo nh a

†hằng ßờm

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ối xời, tui gạch chân gạch đíchmấy lần rùi đó chứ bộ mà đâu có chịu đọc, đang hẹn ở CV Tuổi trẻ mà lại.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
chao ca nha cho minh tham gia voi minh la thanh vien moi dang ky ca nha giup do chi bao minh voi Sad
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

uhm lại quên nữa rồi

sr ca nhà nha 

là công viên tuổi trẻ cơ

hi 

Big SmileBig SmileBig Smile

†hằng ßờm

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
Ra sớm đê, 3h30 ra đê, tập cho nó ấm sướng lắm. về cho sớm đỡ lạnh. hum nay không có ai đi làm đến đâu, toàn anh em học sinh sinh viên thôi, ra sớm đê ra sớm đê. ra sớm thì Đônglì ra luôn nào hehe.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Thế có đồng chí nào chiều chủ nhật ra được không? Mà hôm trước thì có bao người rồi?
Page 3 of 54 (808 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net