Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Địa điểm cho Anh em XD,BK,KT tập sáo

rated by 0 users
This post has 807 Replies | 14 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Các bác bàn nhiều quá, theo ước tính của nhà mạng Damsan.net thì số spam trong topic này sẽ ngày càng tăng, còn số buổi tập của các bác khu C (hiện tại là zero) vẫn không thay đổi. Quan trọng nhứt là ai muốn tập thực sự thì vẫn cứ phải ra tập đi đã, dù mới đầu chỉ có 1 người, chớ đừng vì đợi người này đợi người kia mà để 1 năm sau CV vẫn chỉ "khóm trúc buồn tênh ta với em" Party!!!
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Thế em đưa ra địa điểm nhé:

Công viên thống nhất chỗ sân băng 7h ngày chủ nhật ok ko?

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

OK KHÔNG GẶP KHÔNG VỀ

ANH EM NHỚ RA ĐẤY ĐÙNG BẮT TÔI LEO CÂY

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

OK NHỚ RA ĐÓ CV TUỔI TRẺ 7H SANG CHỦ NHẬT

ANH EM NHỚ RA ĐÓ

ĐỪNG CHO TUI LEO CÂY

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

CV

Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
cv TUỔI TRẺ đó không phải THỐNG NHẤT đâu
Vô độc bất trượng phu
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Công viên tuổi trẻ thì ở chỗ nào? Mà tuần này em đi tham quan với lớp rồi ko đi được đâu!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Việc tập luyện cốt không cần cầu kỳ, nó chỉ là thay cái nhà của các bạn hoặc một chỗnào đó, nên chỉ cân gần, thoáng, thoải mái.

Vì cuối tuần tui kkhông có thời gian cho nên tui có ýe kiến mấy bạn gần đó như phantom và xmanlove cứ hẹn nhau ra đó trước mà luyện tập, rồi sau đó có thể có thêm những người ở gần hay không và quan trọng có tạo đựoc hứng thú cho các bạn tập luyệnhay không mới là quan trọng.

Tui đã sang đó và thấy công viên đó hiện cũng đang đựoc nâng cấp, không rộng lắm nhưng cũng không có nhìeu người, có nhiều bóng đèn nhưng không biết tối có mở không, tui thấy chỗ cây cầu ngang sông, phía bên kia tượng đài có thể ngồi tập được, tối mà bật đèn thì có thể ở lại muộn được, nếu anh em có thời gian nữa thì hẹn mọi người 5h chiều thứ 2 có mặt tại đó một buổi nữa, nhắn nhau tại đây, tui sẽ chờ ở chỗ tượng đài (cuối tuần thì không thể đi đc)

Số của tui là 0932 356 013

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
vậy 5h chiều thứ 2 này ra cây cầu ở công viên tuổi trẻ nha
Vô độc bất trượng phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
cuối cùng là chiều thứ 2 hả? để xem xét, anh em cứ đến đúng giờ đi nhé, buổi đầu điểm mặt xem có những ai cái nào. Chang đến thì Clô cái nhé.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
vậy chiều thứ 2 lúc 5 giờ có mặt nha cv tuổi trẻ đó
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
vậy chiều thứ 2 5 giờ ở công viên tuổi trẻ nha
Vô độc bất trượng phu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

oh

thế là thống nhất nha

thứ hai 5 giờ chiều nha 

mọi người nhớ đến nha

ở công viên tuổi trẻ nha

ai không bít cũng không sao mà

có thể học hỏi thêm 

được ,mà có đông người thì khi có người hỏi càng c0 cơ hội lấn áp họ chứ 

hi 

†hằng ßờm

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Xin hẹn lại mọi người một lần cuối là 5h chiều ngày hôm nay - thứ hai 30-11 tại công viên Tuổi Trẻ, tui sẽ đợi ở cầu chỗ tượng đài để gặp mọi người, khi đi nhớ mang theo sáo để có thể nhận ra nhau.

Ai chưa rõ về CV này thì khi đến gửi xe ở cổng rồi đi thẳng ra phía hồ sẽ trông thấy chiếc cầu bắc ngang sông, giữa cầu có 1 chiếc tượng đài, không phải mua vé vào cổng. Việc lịch tập thì tui cũng chưa thể sắp trước được vì chưa sắp xếp được thời gian, có gì sẽ bàn sau.

Mọi người ở gần đó nếu có thể tới thì có thể quá giang sang đó anh em gặp mặt chút.

Hẹn gặp mọi người tại đó.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

ôi mẹ ơi

sin lỗi nha 

nay em phai đi học bù khổ thế vậy nay anh da gặp được ai chưa anh chàngkifung vậy anh có lịch hôm khác thì cho em xin nha 

hi

xin lỗi      ca nhà nha

hi

†hằng ßờm

Page 2 of 54 (808 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net