Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

luyện tập tại vườn hoa hà đông

rated by 0 users
This post has 100 Replies | 2 Followers

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Đính chính lại bác Vinh nhé bạn của Kmath( hì hì cũng là bạn em) tên là LiLa ko phải NiNa hề hề.
The life changes when we change....
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

chip_coi222:
Đính chính lại bác Vinh nhé bạn của Kmath( hì hì cũng là bạn em) tên là LiLa ko phải NiNa hề hề.

LiLa àh. hề hề. tại anh quen kiểu Hà Đông nói ngọng mất doỳ

Nên mọi người hay bảo : Ní Nuận Nỏng Nẻo.....

Chào em LiLa

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
vinh_le12:

chip_coi222:

LiLa àh. hề hề. tại anh quen kiểu Hà Đông nói ngọng mất doỳ

Nên mọi người hay bảo : Ní Nuận Nỏng Nẻo.....

Chào em LiLa

xin lỗi bác Vinh nhé, Hà Đông chưa bao giờ nói ngọng chỉ sợ nghe ko chuẩn thôi, mang tiếng chết

The life changes when we change....
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Rất chân thành chúc mừng các anh em dưới đó đã có địa điểm tập mới dù cho chỉ là tạm thời, số lượng thành viên tham gia tập luyện cũng tương đối, đủ để duy trì việc tập luyện. Thật sự xin lỗi vì tui dạo này quá nhiều việc không sắp xếp qua cùng với anh em được, xin chúc cho mọi người sớm gặt hái được nhiều thành quả và ngày càng gắn bó, có được những giây phút sảng khoái từ việc yêu cây sáo và làm được nhiều việc thiết thực có ý nghía.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

ui...hum đó ko tới đc...phí quá.... nhưng tui vẫn theo dõi đc các bạn qua  vệ tinh....các bạn thủi hay qua....tui cũng chụp đc mấy bức anh nè....

Ảnh tập thể nè:cầm tiêu với bộ râu tóc bạc phơ kia là bạn thân của chú Mão và Vinh Lé ( hay tập luyện cùng Vinh Lé ở Hồ cụ Rùa)....còn lại toàn mem cũ rích

Bên Phải là Thằng em Phong...phong cách biểu diễn rất là duyên dáng...ngồi giữa là Em Chip Còi (nhưng chắc là cổ thụ nhất trong số chip...:)) )...còn chị gái ngoài cùng bên trái là ai em cũng chưa bit.....sưn sắn dế xương quá

Chú Mão đang suy tư rì vậy ta...

Lâu lắm rùi ko đc ngôi nhấm nháp vài điệu sáo của đại ca kamat....thèm.....

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Anh vinh chụp ảnh mà không chụp cho em một tấm,nhớ nháSuper Angry.Hôm đó cố tình ngồi đối diện với anh rồi vậy mà chụp một đống ảnh mà không thấy cái mẹt em đâu cả. Thấy em đẹp trai hơn rùi ghanh tỵ hẻ hic nhỏ nhen
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
rõ ràng mình ko có duyên với các em gái, chả mấy khi đc gặp
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
anh sang đó thành lập ĐamSan Melbourn đi thì đảm bảo sẽ có "hàng" ngoại mà Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

SapinT:
anh sang đó thành lập ĐamSan Melbourn đi thì đảm bảo sẽ có "hàng" ngoại mà Big Smile

hợ hợ, Chapi sang đó lập hội, cùng với tài nhiếp ảnh của hắn có khi lại có cả 1 đống ảnh người đẹp với tiêu sáo theo phong cách châu úc đó chớ, nhớ chụp pô người đẹp cưỡi kangaroo thủi sáo nhé hihi.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Kmath và LiLa đâu nhỉ. Có gì vui và hợp ý. sao nháy mắt liên tục vậy 2 em . hì hì

http://www.mediafire.com/?l3gwhvjom2y

Hic hic. xem ảnh nét thì anh em down về nhá

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Bác vinh_le rảnh rỗi thời gian thế. Hôm trước đi cafe, thám thính địa điểm trước mấy ngày liền. Giờ lại còn bỏ công sức chỉnh photoshop công phu thế này. Diễn đàn được người nhiệt tình thế này thật là quý- hiếm.
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
má ơi, cái ảnh chớp chớp mắt nhìn mà sợ chết khiếp! :-SS

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Xin hỏi Kmath là mỗi ngày có thể chớp mắt liên tục trong vào bao lâu vậy? ^^

Chứ mỗi ngày ớt chớp có mấy lần là thấy mỏi con mắt bên phải, đau con mắt bên trái rồi ;)) 

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

thanhcntt:
Anh vinh chụp ảnh mà không chụp cho em một tấm,nhớ nháSuper Angry.Hôm đó cố tình ngồi đối diện với anh rồi vậy mà chụp một đống ảnh mà không thấy cái mẹt em đâu cả. Thấy em đẹp trai hơn rùi ghanh tỵ hẻ hic nhỏ nhen

Tứ Sali : Về vẻ đẹp trai chú còn phải học anh nhiều lém...

Thanh (thông tắc): Anh bảo gì cơ ạh (Luôn luôn lắng nghe - chưa chắc đã hiểu)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
dạo này cũng không muốn sáo siếc gì nữa,..... tự dưng lại cảm thấy chán thế mới lạ kiếp chứ....chắc cũng chỉ chán được 1 thời gian dài thui ....tương lai thì không biết chứ lâu dài thì cũng không chắc chắn lắm..................

Page 5 of 7 (101 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net