Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

luyện tập tại vườn hoa hà đông

rated by 0 users
This post has 100 Replies | 2 Followers

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Đố ai chém được mão mèo vài câu:

[youtube:r4iGOGkR6JY]

Vinh_lê12 đã chém mão mèo rồi, có khoảng 3 ý kiến cần chỉnh sửa. mời mọi người phát hiện

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Nhịp thủi của Mão Mèo cứ phải gọi là nhanh tới mức khiến người nghe thất điên bát đảo là 1, hơi của Mão Mèo quá khỏe đến mức có thể chọn lúc hít vào thở ra bừa từa lừa hết cả là 2, ngón và lưỡi của Mão Mèo kỳ dị tới mức đánh kép không hiểu là chùm 3 hay 4, hay là reo huýt là 3. Ba cái tật này của Mão ai cũng nhìn thấy, ai cũng chỉ, mà hẵn có chịu tập lại cho quy củ đâu, hê hê. Còn cái chiêu láy rền, chịu vẫn không biết là làm thế nào, thiệt là bực mình quá Mão Mèo ơi Cool
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

kmath:
Nhịp thủi của Mão Mèo cứ phải gọi là nhanh tới mức khiến người nghe thất điên bát đảo là 1, hơi của Mão Mèo quá khỏe đến mức có thể chọn lúc hít vào thở ra bừa từa lừa hết cả là 2, ngón và lưỡi của Mão Mèo kỳ dị tới mức đánh kép không hiểu là chùm 3 hay 4, hay là reo huýt là 3. Ba cái tật này của Mão ai cũng nhìn thấy, ai cũng chỉ, mà hẵn có chịu tập lại cho quy củ đâu, hê hê. Còn cái chiêu láy rền, chịu vẫn không biết là làm thế nào, thiệt là bực mình quá Mão Mèo ơi Cool

Đúng rồi. 3 Bệnh anh vừa nói với mão

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Lưỡi kép tốc độ ghê quá . Ghê vầy chắc sớm bị " đi cải tạo " .

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Đã xóa vì viết Tiếng Việt không có dấu !

BQT damsan.net

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
thoaingocpn:

Lưỡi kép tốc độ ghê quá . Ghê vầy chắc sớm bị " đi cải tạo " .

Lưỡi kép như vậy là bình thường, nhưng bài này ko cần vội vàng như vậy, cả đoạn chậm chậm giai điệu kia cũng ko cần nhanh như vậy.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
em thấy lưỡi kép của Mão chả bình thương tẹo nào mà a Vinh bảo bt..:))
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

caynuathan:
em thấy lưỡi kép của Mão chả bình thương tẹo nào mà a Vinh bảo bt..:))

Mão mèo đánh lưỡi kép đã thạo đâu em.

anh bảo là : tốc độ đoạn đánh lưỡi kép của mão nhanh nhanh.

chứ bt các bài khác đánh như vậy chưa phải là nhanh nhất

Mọi người bị kmath nói quá lên : nhanh quá ???

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Theo em hiểu ý của caynuathan thì đây không nói đến vấn đề tốc độ nhanh nhất hay chưa .
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
:)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :)):)) :))
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chính xác, còn ý anh Vinh là tốc độ lưỡi của Mão Mèo như vậy là bình thường, chứ ko phải cách đánh kép bình thường, nếu nói là đánh kép, thì sai tè le ra rồi Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

nói chung là thủi được như mão mèo là mình hạnh phúc roài hehe

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Sáng sớm 29-11-2009 Đúng 9h. Tại vườn Hoa Hà Đông....

Tùng....Xoèng.... Khai trương địa điểm mới.......

Lịch được Phân bố như sau: 1 tháng sẽ có 2 buổi tập tại Vườn Hoa và cv Nghĩa Đô...

Khá nhiều mem đến dự.... Tổng động viên khi đã đầy đủ .... Trên 15 mem.....

Một số Pic lưu lại được: Giới thiệu Cùng anh em.

Phong : Tiểu Ngoan Đồng. Dáng người mẫu, cao 170cm, yêu : thể dục, thể thao (võ thuật) ...

Lý Ngựa Ô... Rất là ngẫu hứng

[youtube:Zsd8sAcdsXg]

Kmath: Giảng viên tận tình vụ Sáo cho Chíp_còi (hơ-cũng ko còi đâu)

Một số New mem nhà ta đây (Hic - Vinh_le12 ko biết tên. các bạn tự chú thích giúp với nhá)

Tuấn Anh đang hướng dẫn rất nhiệt tình cho 2 mem mới : Em Hải - và Ai đây ???

@ Chíp_Còi: Bạn làm gì ế.....

@ Kmath: Hơ hơ hơ.... Muốn Hách Xì quá....  Ko biết có ai nhắc mình đây này

Đây rồi...Đúng là "Thần Giao Cách cảm" của Kmath ko sai tý nào

Introduce: em nì là NiNa rất dễ thương, xinh gái...là bạn của Kmath....Hi` hi`..

Kmath đứng dậy( vươn vai với tầm cao : 160cm - hề hề cũng được đấy chứ nhỉ.) Oánh Bài:Đêm nằm mơ Phố.

@ Kmath : Lông mi, lông mắt của Kmath dài, đậm. rất đẹp và cong..... Khi nào gửi anh công thức chăm sóc Lông cho anh (Vinh_lê) nhé....

MãoMèo (chủ xị) nhún nhẩy - có địa điểm mới rồi đây... hìhì

Kmath và NiNa : rất đẹp...Chẳng chê vào đâu được. hìhì

Làm 1 dòng về mình chớ nhể : Vinh_lê12 tóc hất ngược, bóng lộn, đẹp trai (không tính mấy cái Mụn đáng ghét đia đâu nhá hì hì.)  Kmath đang đánh sáo mèo cũng phải ghen tị nhòm 1 cái. hìhì

Only 1 Pic thôi. ko cần nhiều. hìhì....

Tứ (Salihoa) cũng...được đấy nhỉ.....

Có mấy chiêu láy ngón + thi thoảng phóng tác 1 phát nghe hay hay... Good Good

Và đây là Bài đầu Tiên ..Salihoa chơi: Lý Cây Đa

[youtube:ZrPju8Z8E-8]

Kmath.....

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Tập  ở vườn hoa Hà Đông  thì gần đường, ồn ào, khói bụi nhiều, mọi người toàn phải ngồi bệt trông hơi lộn xộn. Ở Nghĩa Đô trên đồi có 2 cái ghế quay vào nhau, ngồi đc khoảng 8 người, ổn hơn, lại che mưa che nắng :D
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Chapi:
Tập  ở vườn hoa Hà Đông  thì gần đường, ồn ào, khói bụi nhiều, mọi người toàn phải ngồi bệt trông hơi lộn xộn. Ở Nghĩa Đô trên đồi có 2 cái ghế quay vào nhau, ngồi đc khoảng 8 người, ổn hơn, lại che mưa che nắng :D

Buổi đầu. khai mạc Lùng Tùng Xoèng ... tạm Ổn.

Nghe đâu còn 1 địa điểm nữa. bên đối diện khách sạn sông nhuệ.... Mão mèo do thám xem  nào. hôm nào chuyển qua đó xem ổn ko

Công Viên nghĩa đô hi` hi` : Quá Ổn, nhưng hơi xa cho mảng Thanh Xuân - Hà Đông....

Page 4 of 7 (101 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net