Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

luyện tập tại vườn hoa hà đông

rated by 0 users
This post has 100 Replies | 2 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

kmath nè..... giờ là mùa thi cử của anh em......nên tụ tập thời điểm này ít 1 chút nhé... không sợ loãng đâu.... 2 tuần anh em gặp mặt 1 lần mới quí chứ... với lại lâu lâu  (2 tuần ) lại gặp 1 lần sẽ gặp mặt được nhìu anh em hơn

nhưng tuần này thì kmath phải cố găng sắp xếp thời gian tới vườn hoa hà đông chút nhé....lão mà không tới là không được đâu đấy....hiiiiiiiii

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

mọi người yên tâm chỗ ngồi nhé.maomeo đã chuẩn bị đầy đủ các loại báo êm như đệm mút KIMDAN ...đủ cho số lượng khán giả sân vận động tổ chim ở bắc kinh ngồi thoải mái .......

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Alô, mình xin thông báo thế này, chủ nhật tuần này, không tập ở Nghĩa Đô lúc 8h30 phút sáng nhé. Mọi người cùng đến tập ở vườn hoa Hà Đông cho vui.

Ủng hộ bạn Mão mèo mở tụ điểm này. ( Để thêm phần sinh động, mọi người nên mang theo 1 chai nước, và 2 gói bim bim nhé. Vừa ăn, uống vừa giao lưu thổi sáo, vì chương trình của chúng ta có thể kéo dài đến 12 h, nên mọi người ăn sáng đầy-- đủ nhé !)

Thông báo này thay giấy mời đến tất cả các thành viên CLB sáo Nghĩa Đô nhé !

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Hừm. hự.

Nghe nói Mão mèo có mang Gui tar đến. hờ hự......

Hờ. hự.

8rưỡi có mặt nào. ề hề

@ Tuấn anh copy, & Paste hơi nhanh đấy. ề hề

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Anh Vinh và các thành viên khác nên chú ý đến ngôn từ trong bài. Không nên chêm thêm mấy tiếng " hờ" "hự", đọc rất phản cảm.Những từ này không có thêm thông tin gì ngoài việc người ta tưởng bạn đang ho???!. Các bác Mod nhắc chuyện này nhiều lần rồi.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

tuan_anh:
Anh Vinh và các thành viên khác nên chú ý đến ngôn từ trong bài. Không nên chêm thêm mấy tiếng " hờ" "hự", đọc rất phản cảm.Những từ này không có thêm thông tin gì ngoài việc người ta tưởng bạn đang ho???!. Các bác Mod nhắc chuyện này nhiều lần rồi.

Ờh nhỉ. anh quên

Lần sau nt riêng cho anh vào hộp thư hoặc yahoo nhá.. Bêu anh thế này làm anh xấu hổ quá.

Thankiu. hi hi.

@ Mão. Mượn đất mão mèo tý tẹo. hì hì.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
mão mèo hôm đi nhớ mang sáo cho e nhé.1 cay sol màu xanh ý.lựa kĩ1 chút.sơn đây
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
guita thì đơn giản..... mang đến ai bít chơi thì đệm cho anh em...... con maomeo chẳng bít gam gủng chi cả... có đàn nhưng không chuyên nên cung giốt nát lắm..........anh tuấn anh mang hapnonica tới đệm cho mọi người vậy nhé....( lão này chơi làng tôi bằng hapm nghe mà mê) hicccc lã tán được 3 em cùng lúc vì bài này đấy..........hi ji jijjiii hiiiiiiiii

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Tớ có kèn sona (dùng thủi đám tang í ) đấy....ai cần tớ đệm ko..:D 
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

caynuathan:
Tớ có kèn sona (dùng thủi đám tang í ) đấy....ai cần tớ đệm ko..:D 

Nứa thần thổi đê. anh "khóc" 1 bài xem nào. mọi người chú ý, quay video nhá.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Hề hề toàn củ lạc hết. Ko biết đến hôm đó có khỏi ốm để ra công viên Hà Đông ko nữa hiccccccccc
The life changes when we change....
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Ông Mão ơi....hum tới này tui lại bận mất rùi....ko góp mặt cùng mọi ng đc....

Tui thủi trước vài câu coi như có bài nhé....:))

Chúc buổi khai trương cửa hàng của ông thành công tốt đẹp

[youtube:pPna91Fy1qc]

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

@ Bài Việt thổi cũng tàm tạm được còn mấy lỗi nhỏ như sau:

Chưa có nhấn nhá. tạo mềm mại

Rung hơi nhiều đoạn chưa sâu

Nốt láy ban đầu Son láy lên Xi rất nhiều chỗ kéo dài nên bị lới nhịp, và chậm nhịp

Mấy chỗ lướt ngón từ Đô 1 lên Son2 nghe vẻ hơi chậm, em bị kéo dài Đô quá Hi` hi`.

Để anh nghe lại lần nữa bổ xung tiếp xem nào

Khi nào hoàn chỉnh cho anh xin cái Video

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Hôm nào anh Vinh_le12 láy rền cho mọi người nghe thử, tập mãi mà chưa ra láy rền. Còn bài Việt vừa thu, chắc là do chất lượng máy quay ( điện thoại ) đó. Mọi người đừng vội đánh giá, đôi khi chưa đúng với thực tế.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

láy rền nốt này anh đã đánh 1 lần lý hoài nam rồi đó, post video đã lâu hì hì.

chú em lại động đến máu sĩ diện rởm + siêu quảng cáo của anh rồi, nghe lại nhé. có đúng 1 nôt xon - xi đầu nghe ko trôi, sau thì anh nghe rất ưng ý.

Tuấn anh vừa có đỡ vài lời cho Việt. hì hì. Vinh lê đã nghe kỹ, : tất cả Son và Xi đều bị kéo dài nhịp ra  hì hì. nốt đồ1 lên son2 nhịp đập chính thức phải vào Son 2 nhưng lại trượt ra . hì hì.

hờ. có mỗi âm thành, đừng đổ do chất lượng máy quay...... máy quay chỉ có điều : âm thanh + hình ảnh có thể lệch nhau thôi

@ Việt: khẩn trương up video bào chữa. Anh đợi

[youtube:T1HotLNut40]

Page 2 of 7 (101 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net