Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

luyện tập tại vườn hoa hà đông

rated by 0 users
This post has 100 Replies | 2 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
maomeo Posted: 11-17-2009 17:47
vườn hoa Hà Đông phong cách trữ tình..... mời anh em tham gia,,,,,,,............8h 30 chủ nhật.........ngày 29 tháng 11 năm 2009.......hôm ấy sẽ có những cao thủ làng sáo thế giới đến từ China.(đến giờ vẫn ko bít là cao nhân nào)hic.se giao lưu với chúng ta......mọi người nhớ lịch và tham gia nhé....

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

làm ơn cho hỏi ... bạn mão chém gió à?

lại thêm vườn hoa hà đông nữa thế còn bên nghĩa đô thì bỏ tuấn anh bơ vơ một mình một bóng à?

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Vô Danh qua Nghĩa Đô đi, cho khỏi hưu quạnh, ha ha. Mão mở thêm tụ điểm Hà Đông cũng hợp lí mà, dưới đó đi lên Nghĩa Đô hơi xa.

Mình thấy, thỉnh thoảng tổ chức off thì chung 1 địa điểm nào đó để anh em cùng giao lưu, thế là được rồi ( 2 tuần off 1 lần nhá.Cool)

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Miền Bắc là có thêm một thủ lĩnh mới....

Để mình tìm cạch nhà xem có cái vỉ hè nào rộng rãi , thoáng mát, nên thơ....nào ko để thành lập một bang nữa nào...chẹp

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

ban Mão mèo đâu có chém gió, tớ xin các nhận thông tin này là thât mà.

@Mão mèo: cậu cứ thông báo đi, đến hôm đó tớ sẽ đưa mọi người đến 1 chỗ thích hợp cho việc tập sáo nhất, trước mắt cứ ở vườn hoa Hà Đông vào 8h30 chủ nhật 29/11 nhé.

The life changes when we change....
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Xoẹt xoẹt xoẹt.  Óe chém gió mọi người ơi, cứu tôi với Mão Mèo chém ác quá

Hờ, hự. nghe vậy thôi thấy bảo Mão cũng nhăm nhe tìm được địa điểm rồi, thời gian cũng vậy rồi. Tin này ko sai đâu. mọi người khu vực Thanh Xuân ủng hộ Mão đê, công nhận đi từ Thanh xuân sang Nghĩa Đô hơi xa, chúc mừng anh em mảng Hà Đông - Thanh Xuân có địa điểm mới,, cung hỉ, cung hỉ

@ Chíp còi: may quá Chíp đính chính, Anh lại tưởng có bang nào đang tìm để chém anh. hờ hự. thankiu (Ôh, vinh_lê12 có bị hoang tưởng ko nhỉ) 

@ Mão Mèo : nước nôi chu đáo nhé, buổi đầu phải gây ấn tượng mạnh đấy. chủ xị Tuấn anh còn lo cả giấy báo để anh em ta ngồi ko bị xanh quần mà. ề ề.

@ Tuấn Anh. ý kiến rất hợp lý. nên tổ chức 1 tháng mấy chủ xị gặp nhau 1 lần, thay nhau chạy vòng quanh mấy vùng. 2h chiều đi, mùa đông chóng tối wes.

@ CầyNửaThân (giọng mão nói đấy nhá - chú em thong cảm): Hờ nhăm nhe mở mảng thanh nhàn hả. hề hề. Nghe nói đất đấy hơi xấu bởi vì toàn là bênh viện : Bạch Mai, Thanh Nhàn mà định mở ở mấy sân vườn hoa trong bệnh viện ko tốt đâu, người ta lại tưởng... chẹp chẹp thì chết.... ề ề.... Nửa Thần lâu lắm ko xuất đầu lộ diện, thứ 7 này Thành Công đê em.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Địa điểm ở Hà Đông mình chưa biết. Mão mèo hôm đó nhớ chỉ đường nhé.

Còn tuần này đến Nghĩa Đô nhé.

ok

Tứ Hải Giai Huynh Đệ
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
vừơn hoa hà đông. cứ đi thẳng theo đường nguyễn trãi. qua ĐH kiến trúc tầm 700m . gặp ngã tư đèn giao thông xanh đỏ tím vàng ..có cây cầu bắc qua sông nhuệ . qua cầu 30m là tới.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

tình hình là thế này . hôm 29 tơi sẽ cô găng mời đại cao thủ CÂY NỨA THẦN tới giao lưu và chỉ giáo cho anh em được mở rộng tầm mắt........NỨA đang theo học đaihọc nhạc cụ dân tộc năm thứ nhất.......là sv có khả năng được cấp băng vượt rào nhất.... để chuyển lên năm thứ 6....anh em nhớ tới nhé.........vườn hoa ha đông. heeeeeeeeeeeeeeee

Not Ranked
tiểu cầm thủ
ở Hà Đông thì tốt quá:D, gần nhà em:X, con nghĩa đô thì gần trường.......dù sao ACE mà ra HÀ đông thì em vote 1 phiếu:D
Âm nhạc làm cuộc sống tươi đẹp hơn !
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

ẶC....vậy là thông tin đã đc các lão làng xác nhận....vậy hum đó nếu đc phép anh Mão cho em ngồi từ đằng sa ngắm phong thái biểu diến của đại ca nhé....

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

đợt này chú mày phải có mặt đấy.....chú là 1 trong những cây cổ thụ nhỏ tuổi đó.....heeeeee. phải đến nghe chưa....không là không được.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Tớ có đề nghị là 1 tháng có 4 chủ nhật, thì xen kẽ 2 buổi bên Nghĩa Đô, 2 buổi bên Hà Đông đi, ban đầu mà đẩy nhịp độ lên cao thì sau cũng sợ loãng dần thì phí Cool
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

kmath:
Tớ có đề nghị là 1 tháng có 4 chủ nhật, thì xen kẽ 2 buổi bên Nghĩa Đô, 2 buổi bên Hà Đông đi, ban đầu mà đẩy nhịp độ lên cao thì sau cũng sợ loãng dần thì phí Cool

Hửm. chạy vòng quanh giao lưu mấy cv thì OK.

Hự hự. chạy giữa hai bên hơi khó vì: vấn đề Mão mèo lập nhóm cho các thành viên ở Hà Đông, Thanh xuân llà để Giảm việc đi lại 1 quãng khá xa và buổi sáng ko có time nhiều, đi lại cũng khó nữa. hự hự

Dần dà , bàn bạc tiếp

@ anh em Hà Nội. 29-11 tới vườn hoa Hà Đông khai trương.

@ Kmath: chắc chú em bận ngày hôm đó doỳ (chú em có việc bên 1Kho.com hả) bên đó cũng vui lắm. Hôm trước anh có Join 1 buổi Off bên đó rồi, nghe nói đợt này Admin tài trợ mạnh. hì hì. Đợt này khả năng anh ko đi 1Kho. Chú em tham gia, cầm theo cây sáo Oánh 1 bài nhé. Đi nhớ chụp ảnh hộ anh : Min Heo + Toàn Kôré và  Chip + Zan. (2 cặp xác định được vụ off trước của 1 Kho)

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
này nứa thần...... chủ nhật nhớ tới vườn hoa hà đông nhé..... cấp bậc lão làng rồi thì cũng phải tới trình diễn vài đường cho anh em mở rộng tầm mắt chứ.....8h 30 sáng chủ nhật này nhé.......

Page 1 of 7 (101 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net