Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

đã close

rated by 0 users
This post has 189 Replies | 5 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
maimuoi replied on 11-11-2009 6:40 | Locked
Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}

Phục tài tự sướng của anh Quả lê!Confused

Cuộc đời ơi sao lắm chuyện là kì Bao tháng năm dài mà chẳng thành thương nhớ Nhưng đôi khi chỉ 1 lần gặp gỡ Chỉ 1 lần mà trăn trở mãi trong nhau…
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 11-11-2009 6:51 | Locked
hihi có cô bé đối diện có vẻ xinh xinh, bác vinh làm gì em nó mà em nó ko thèm quay mặt lại kìa hĩ hĩ.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chip_coi222 replied on 11-11-2009 7:58 | Locked
@ Vinh_le12: hơ hơ sướng nhất bác. Có mấy ai nhiều thời gian đc đi lượn phố như  bác :D. Bảo sao bác cứ trẻ trung đẹp zai :P
The life changes when we change....
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 11-11-2009 8:14 | Locked

chip_coi222:
@ Vinh_le12: hơ hơ sướng nhất bác. Có mấy ai nhiều thời gian đc đi lượn phố như  bác :D. Bảo sao bác cứ trẻ trung đẹp zai :P

Hí hí

Em khen 1 câu mà anh thấy Hạnh Phúc và Tự Hào 4 chữ to tướng đang nhảy múa trong đầu anh.

Chẳng bù cho mấy mem kia toàn kêu anh Kéo Máy Nổ, làm anh bùn.

@ Mai Muối, khi nào đi tự sướng cùng anh 1 buổi đê. Hình ảnh của anh đẹp như thế này, đứng cạnh em thế nào hình tượng của em cũng tăng lên mấy phần í. , cho em mượn anh làm “Phông” 1 buổi đấy. Hi~ hi~

@ Đông lì :  Hì hì. Anh sẽ rình xem em ếh còn ngồi đó ko, hì hì, anh sẽ theo dõi từ giờ đến hết tuần.

@ mem nảo rảnh. Ra hồ hoàn kiếm nhá, Call 0944899484 5 phút sau sẽ có mặt 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath replied on 11-11-2009 8:35 | Locked
Anh Vinh có cần sđt của cô bé đó ko, em có đó Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Em cg xem qua mấy video của bác rồi,nói thật thì tiếng sáo hay thật,hơn vạn lấn em,nhưng chưa đủ để hớp hồn em.Vì thế theo em học phí với sv như bọn em la hoi măc.Em nói thế có j mong bác bỏ qua cho!Chúc bác luôn vui vẻ!
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
cmantkyn replied on 11-11-2009 9:35 | Locked

@ anh Vinh : đấy là ý kiến mong anh lưu tâm, để anh em có thể thoải mái với nhau hơn...dạo này anh làm gì mà lên Hoàn Kiếm ?? à anh xem cho trả góp được hem vì nếu đóng 1 cục 600k ko phải mem nào cũng có đủ ngay lập tức được...

C'man DD: xxxx768428 Muốn biết thêm xin tìm kiếm trên google vs từ khóa : Trần Công Thạnh, cmantkyn , kongthanh và trên Facebook vs tên C'man Thanh:D
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ghetthe_hy replied on 11-11-2009 9:41 | Locked
Confused Hơ hơ! Em nghĩ kỹ rồi! Em cứ đến học nhưng không bao h đóng Tiền. Anh Vinh mà đuổi thì em cũng không đi. Cứ thống nhất thế anh Vinh nhé!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 11-11-2009 10:08 | Locked

ghetthe_hy:
Confused Hơ hơ! Em nghĩ kỹ rồi! Em cứ đến học nhưng không bao h đóng Tiền. Anh Vinh mà đuổi thì em cũng không đi. Cứ thống nhất thế anh Vinh nhé!

há há bác Vinh gặp quả này cũng khóc tiếng Mán roài há há. lì hơn cả em nữa ấy chứ hehe.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 11-11-2009 17:01 | Locked
cmantkyn:

@ anh Vinh : đấy là ý kiến mong anh lưu tâm, để anh em có thể thoải mái với nhau hơn...dạo này anh làm gì mà lên Hoàn Kiếm ?? à anh xem cho trả góp được hem vì nếu đóng 1 cục 600k ko phải mem nào cũng có đủ ngay lập tức được...

Hơ ... Lại thêm 1 mem nữa chưa đọc kỹ bài của anh rồi.

Mà phần thu học phí chữ to tướng , anh bôi đậm , tuyên bố rõ vậy : Thu làm 3 lần cơ mà ---> em đọc lại đi nhá.

Dạo này anh không có việc gì làm nên lang thang chụp ảnh, du lịch Hà Nội mà ---> em vẫn chưa đọc kỹ mấy lời chú thích chụp ảnh rồi, đọc lại đi nhá.

@ Ghetthe_hy: hờ. nếu em không đến học, Ngồi dự thính thôi, anh lấy rẻ chỉ bằng 2/3 học phí : tạm thu 400k. Cn tới đi nhớ mang Tin` nhé (nói ra thì ngại, ko nói thì càng ngại hơn)

@ Tiêu khách anh hùng:  hờ hờ. anh mà hớp hồn bằng tiếng sáo thì có mấy người die rồi í chứ. vẻ đẹp zai của anh đi ở ngoài đường người ta đã nhìn, làm anh phát ngượng, có người mải nhìn quá tý nữa bị xe ô tô chạm phải khi qua đường ế. giờ lại vừa ra đường, vừa cầm sáo để hớp hồn anh nghĩ quả này gây sự chú ý Quá Mạnh.... -----> không nên, không nên

@ Kêu gọi tất cả các thành viên: chịu khó đem quà đến nhá.

Nhiệt liệt hưởng ứng tinh thần tự giác và lòng yêu thầy, mến bạn của em Mai Muối - hôm cn vừa rồi ế, Muối mỏ nhà ta mang kẹo cho tất cả các mem xơi. --> phát huy tiếp em nhá. Anh tự hào vì có người như em quá tâm lý.

Luôn chào đón Đông lì, có mặt những lúc hiệu quả nhất, mang ổi đến cho anh em cùng ăn. hì hì tuy học phí ko chịu nộp nhưng cứ mang ổi là anh mừng doỳ

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
emladuc replied on 11-11-2009 18:39 | Locked
Theo tinh thần anh vinh đề ra chủ nhật này em mang điếu cầy, bác nào có thuốc ngon thì mang đi cho anh em thưởng thức nhá.
Vì tương lai con em chúng ta Vì hạnh phúc của ông bà già Kệ cha con em chúng nó
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
chungtudon replied on 11-11-2009 20:14 | Locked
vinh_le12:
cmantkyn:

Hơ ... Lại thêm 1 mem nữa chưa đọc kỹ bài của anh rồi.

Mà phần thu học phí chữ to tướng , anh bôi đậm , tuyên bố rõ vậy : Thu làm 3 lần cơ mà ---> em đọc lại đi nhá.

Dạo này anh không có việc gì làm nên lang thang chụp ảnh, du lịch Hà Nội mà ---> em vẫn chưa đọc kỹ mấy lời chú thích chụp ảnh rồi, đọc lại đi nhá.

@ Ghetthe_hy: hờ. nếu em không đến học, Ngồi dự thính thôi, anh lấy rẻ chỉ bằng 2/3 học phí : tạm thu 400k. Cn tới đi nhớ mang Tin` nhé (nói ra thì ngại, ko nói thì càng ngại hơn)

@ Tiêu khách anh hùng:  hờ hờ. anh mà hớp hồn bằng tiếng sáo thì có mấy người die rồi í chứ. vẻ đẹp zai của anh đi ở ngoài đường người ta đã nhìn, làm anh phát ngượng, có người mải nhìn quá tý nữa bị xe ô tô chạm phải khi qua đường ế. giờ lại vừa ra đường, vừa cầm sáo để hớp hồn anh nghĩ quả này gây sự chú ý Quá Mạnh.... -----> không nên, không nên

@ Kêu gọi tất cả các thành viên: chịu khó đem quà đến nhá.

Nhiệt liệt hưởng ứng tinh thần tự giác và lòng yêu thầy, mến bạn của em Mai Muối - hôm cn vừa rồi ế, Muối mỏ nhà ta mang kẹo cho tất cả các mem xơi. --> phát huy tiếp em nhá. Anh tự hào vì có người như em quá tâm lý.

Luôn chào đón Đông lì, có mặt những lúc hiệu quả nhất, mang ổi đến cho anh em cùng ăn. hì hì tuy học phí ko chịu nộp nhưng cứ mang ổi là anh mừng doỳ

anh vinh rất là tự tin về vẻ đẹp trai nhỉ,có tự tin quá ko?
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
thanhcntt replied on 11-12-2009 0:54 | Locked
Chủ nhật nhật này mình cũng tham gia,nhưng đang bỏ thuốc mà thấy mấy bác toàn nói đến các loại thuốc em thich : vina, ba số, đăc biệt là thuốc lào. hic hic
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
emladuc replied on 11-12-2009 1:16 | Locked

thanhcntt:
Chủ nhật nhật này mình cũng tham gia,nhưng đang bỏ thuốc mà thấy mấy bác toàn nói đến các loại thuốc em thich : vina, ba số, đăc biệt là thuốc lào. hic hic

Ko hút thuốc tâm hồn ko bay bổng, tâm hồn ko bay bổng thì thổi sao hay đc. Bạn cai thuốc thì cai thuốc lá thôi cai thuốc lào làm gì ;))

Vì tương lai con em chúng ta Vì hạnh phúc của ông bà già Kệ cha con em chúng nó
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 11-12-2009 1:38 | Locked

Hơ, ko thuốc nhá.  Các em cứ chạm vào nỗi buồn của anh.

Món thuốc thang này anh tập mãi mà chưa thành công đấy. bởi vì mọi người nói Hôi nó mới hám

@ thanh cntt: chú em khỏi thuốc thang đi, chuyển tiền cho anh là OK. anh dễ tính lắm, Tin` ai đưa anh cũng cầm, ít khi từ chối. học anh đảm bảo trình chú em chóng mà lên vùn vụt ý . chơi sáo dễ hơn cả oánh 10 ngón

@ chungtudon: hít, lần đầu tiên thấy có người hỏi anh như vậy. gặp anh ai cũng kêu anh đẹp zai mừh, khi nào đến cv nghĩa đô đê, em mới cảm nhận được vẻ đẹp của anh, hì hì. đi học nhớ khoản "học phí nhá". nói ra làm anh ngại phết

Page 7 of 13 (190 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net