Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

đã close

rated by 0 users
This post has 189 Replies | 5 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
caynuathan replied on 11-07-2009 21:44 | Locked
Bài nào cũng ghi chú thế kia thì toi mất......:))
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung replied on 11-07-2009 23:21 | Locked

Chà bác Vinh ưu ái các bạn mới học quá nhỉ, thế này thì lợi ít hại nhiều mất

emladuc:
em muốn học thổi sáo nhưng hiện tại em chưa biết gì, vậy bây giờ em muốn học thì gặp ai. P/S Em có 1 cây sáo trúc rồi :D

Không bít bạn ngụ cư tại đâu nhỉ, cho tui tập zới, tui có mấy bản nhạc. P/S: tui cũng chưa có cây sáo trúc nào cả.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
emladuc replied on 11-07-2009 23:51 | Locked

Mình ở gần Hồ Tây đang định đi học nhưng sợ anh vinh bắt nạt, có  bạn học cùng thì vui. Add nick mình đi youandme.lovestory@yahoo.com.vn

P/S: Mình có mỗi sáo ngoài ra chả có gì :D

Vì tương lai con em chúng ta Vì hạnh phúc của ông bà già Kệ cha con em chúng nó
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 11-08-2009 1:27 | Locked
Hồ Tây thì xa phết nhở
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
emladuc replied on 11-08-2009 4:59 | Locked

Chapi:
Hồ Tây thì xa phết nhở

Xa so với cái gì bạn, từ nhà mình đi ra công viên Nghĩa Đô cũng khá lâu khoảng 5 phút :-s

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 11-08-2009 6:03 | Locked
Ặc, từ Hồ Tây ra Nghĩa Đô 5 phút hả
Not Ranked
tiểu cầm thủ
maimuoi replied on 11-08-2009 6:34 | Locked
Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}

Hì hì! Thanks anh “quả lê” nhìu nhìu!Stick out tongue

Cuộc đời ơi sao lắm chuyện là kì Bao tháng năm dài mà chẳng thành thương nhớ Nhưng đôi khi chỉ 1 lần gặp gỡ Chỉ 1 lần mà trăn trở mãi trong nhau…
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Vinh_le12 replied on 11-08-2009 7:37 | Locked
Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}

Hì hì.

Thế là hôm nay cũng thu được kha khá Tin` doỳ . có mấy mem mới đến. Phải nói là các em nhà đam san ra rất ý thức khoản học phí ế.

Đến 1 phát các em tự giác nộp Tin` ngay – vấn đề nhạy cảm ko dễ nói mà các em ý lại ko ngạiVinh_lê12 cầm tiền thấy ngại ngại, nhưng lại thích thích. Cảm giác là lạ nhìn tờ 100k của các em ý lại thấy Cụ Hồ cười với mình. Lạ thế nhỉ

Các thành viên hôm nay (8-11) đây:

Klevis, - bạn klevis-, emlàĐức,

EmlaĐúc có thò ra 2 bảo bối: cây sáo đô, chất trúc thổi dễ kêu, hơi khá nặng – giá là 100k/cây, em bảo: mua của Mr Minh (gần mảng đh công nghiệp)

1 lúc sau có Mai muối đến hề hề. Miss của chóp (nghĩa đô) .

Muộn hơn 1 tẹo có Đông Lì đến

Ngồi được 1 lúc hỏi Vinh_lê12 : bác vừa thổi Cùng hành quân giữa mùa xuân phải ko ???

Vinh_lê & Muối ??? : sao Đông biết ???

Đông: lúc em lên đồi ế, đi ngược chiều có người cũng lẩm nhẩm bài đó mừh.

Hi~ hi~. Lúc đó, tự dưng thấy hay hay, vui thế.

Pô này chụp riêng cho Klevis

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanh replied on 11-08-2009 8:05 | Locked

khè ...

lớp mới mở của anh Vinh lé đông vui thế nhỉ!  nộp tiền bảo kê đê anh Vinh ơi, không là chủ nhật sau em tới phá đám =))

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 11-08-2009 10:57 | Locked
huhu sao ai cũng có ảnh mà em không có ảnh là sao bác Vinh, vợ đánh ơi chú cho anh kiện anh vinh vụ này nhé, chú có cớ để phá đám roài nhé hihi.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
kmath replied on 11-08-2009 17:36 | Locked
Ớ, thế mà hôm trước lão Ngốc dám bảo chủ nhật bận không ra, làm iem chán quá nằm khoèo ở nhà, tức thế Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
emladuc replied on 11-08-2009 18:11 | Locked

uầy anh vinh chụp trộm lúc nào đấy :-w

Mà học lớp anh vinh khổ lắm, bảo anh ý mua cho bao thuốc vina hút cho thư giân thì lại mua bao 3 số hút đến mệt, biết thế này mang điếu cầy đi, bảo mua trà đá cho anh em giải khát thì mua hẳn mấy cốc sinh tố rõ to, uống mãi mới hết. Chưa kể còn vụ vào công viên Nghĩa Đô bảo vệ còn chém 6k: 3 nghìn tiền gửi xe 3 nghìn tiền gửi người

P/S: Nhà mình gần chợ Bưởi mà, cũng gần gần Hồ Tây

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Chapi replied on 11-08-2009 19:13 | Locked
Các bác phải chú ý xem gần đó có wc không, trời mấy hôm nữa lạnh uống xong cần giải quyết thì chả lẽ mặt dày ra bờ hồ à =))
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
vodanh replied on 11-08-2009 19:59 | Locked

ngoccuaanhoi:
huhu sao ai cũng có ảnh mà em không có ảnh là sao bác Vinh, vợ đánh ơi chú cho anh kiện anh vinh vụ này nhé, chú có cớ để phá đám roài nhé hihi.

ok! em sẽ ghi nhớ vụ này để ... đòi thêm tiền bảo kê (nhưng bác đừng hòng xơ múi đồng nào của em nhá =)) )

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 11-09-2009 2:55 | Locked
vodanh:

ngoccuaanhoi:

ok! em sẽ ghi nhớ vụ này để ... đòi thêm tiền bảo kê (nhưng bác đừng hòng xơ múi đồng nào của em nhá =)) )

chài, chú tham vừa thôi chứ, cũng phải nhớ công anh giới thiệu việc làm chớ, ít nhiều thì anh em thương lượng được mà hehe.

@Kmath: thì hum đó anh nghĩ là tối mới được vào bảo vệ cơ, ai ngờ từ chiều, mãi 5h30 anh mới lên đến đó mà. tối hôm trước chú bảo có lên, anh tưởng chú đã có mặt ở đấy nên không gọi, thành thật xin lỗi chú nhé hehe.

@vinh_le: lần sau đề nghị bác chụp cả em thật đẹp vào nhé, cho em mở mày mử mặt với chứ, không thì em giục vợ đánh nữa cho bác coi, xem bác làm ăn được nữa không hèm hèm. 

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Page 5 of 13 (190 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net