Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Oánh bài Mùa Xuân Biên Phòng. hehe

rated by 0 users
This post has 35 Replies | 1 Follower

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

ngoccuaanhoi:
há há, hum trước ở hồ Lừ bọn em tập có chú Tuấn một tám một hai thì phải, chơi cái món phù phù nước bọt bass treble hay lém, hum nào em chỉ đạo nó dạy bác nhé, cổ họng khè khè, khẹc khẹc, miệng phì nước dãi, tay chân giựt giựt khua khua như khỉ bị bịnh động kinh nữa cơ, chất lắm ấy hĩ hĩ. bác cố gắng mà học nhé, mong bác sớm thành sự nghiệp hĩ hĩ.

Hà há...

Nói đến chuyện này làm anh nhớ lại "Kỉ Niệm" xưa

27 tuổi doỳ mấy chú em ạh

Mẹ già mong anh đi lấy vợ sớm sớm, thế nên định làm mối cho cái cô gần đó...

các em biết không ???? nhà 3 tầng, sổ đỏ chính chủ, điện nước đầy đủ, an ninh tốt (bảo vệ 3 con bécdê) nhà mặt đường, hự, mỗi tỗi em ý đi chân tập tễnh bước thấp bước cao, tay giật giật ????

Hự, nghĩ lại buồn.....

@ vinh_le12: ko biết có phải sờ vào sáo là ếh ko nhỉ ???? có Ai như vậy ko  ??? ếh đây ???

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
có mà ế rùi mới cầm sáo hehe. em giờ cũng cuối tuần lên em gái chơi với tập sáo cùng anh em cho vui, thế thì lấy đâu ra người iu hehe.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

dạ có ế đây ế đây, ai mua không bán, ai xin cho không!

Đã bảo bác Vinh kua e Autum River đi mà không nghe, nhà cũng gần, theo thông tin mới cập nhật hình như em đó có ghệ oài, nhưng theo đánh giá bác có ý định thì vẫn kua tốt, em yểm hộ choa (đừng bảo là em nói nhá^^)

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Normal 0 false false false MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0in 5.4pt 0in 5.4pt; mso-para-margin:0in; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;}

Ủng hộ mấy bác oánh sáo nhà mình có ng iu đê!!! Kẻo mai kia cv Nghĩa Đô có giải nghệ, thì…anh oánh sáo + nàng gật gừ cái đầu là ok roài!DevilDevilDevil

Cuộc đời ơi sao lắm chuyện là kì Bao tháng năm dài mà chẳng thành thương nhớ Nhưng đôi khi chỉ 1 lần gặp gỡ Chỉ 1 lần mà trăn trở mãi trong nhau…
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

các bác lập hội ế hở?? có thêm một suất nhá! :)) em cũng ế chỏng chơ đây =))

hình như tất tật mấy ông ở HN chơi sáo đều ế thì phải! :))

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
@ Bác Vinh_le12: em đang muốn trẻ ra đây, mình giờ già quá rồi ko theo nổi mấy em 9x nữa, bác xem có bài nào chỉ em với.DevilDevilDevil
The life changes when we change....
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

chip_coi222:
@ Bác Vinh_le12: em đang muốn trẻ ra đây, mình giờ già quá rồi ko theo nổi mấy em 9x nữa, bác xem có bài nào chỉ em với.DevilDevilDevil

Chú em này, già thì nhận là già, "đú theo rừng rú" sao được

Đúng là " Trâu đua bò cũng đua" hề hề

Bí quyết của anh đây: chịu khó vui chơi, ca hát lúc nào tâm hồn thoải mái là được. thi thoảng anh vẫn tự mình kara đấy .

ngoài ra:  còn SơPa (spa) , đắp mặt nạ bùn, mặt nạ trứng gà. hì hì

Anh sinh năm 83 ế. nhưng vưỡn trẻ trung và đẹp trai lắm. hề hề.

@ VôDanh em: hội ế của sáo hả, nghe bùn chết. anh ko tham gia đâu. Bố mẹ anh đang bắt anh cưới vợ rồi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
maimuoi:

Ủng hộ mấy bác oánh sáo nhà mình có ng iu đê!!! Kẻo mai kia cv Nghĩa Đô có giải nghệ, thì…anh oánh sáo + nàng gật gừ cái đầu là ok roài!DevilDevilDevil

hèm, nàng nào mà gật với chả gù hic, em giới thiệu cho anh 1 nàng đi hic. anh em sáo hà nội hẻo người iu gúm đi thui.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

@Bác Vinh_le12: Bác vẫn trẻ trung đẹp trai thì lo gì mà ế hehe. Hóa ra hội sáo nhà mình toàn những người ế ẩm à? hic hic buồn quá Big SmileBig SmileBig Smile

Mà cái lớp sáo của bác bao giờ chính thức mở thế? Chỉ khuyến mại mỗi sáo thôi à hehe?Confused

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
vodanh:

các bác lập hội ế hở?? có thêm một suất nhá! :)) em cũng ế chỏng chơ đây =))

hình như tất tật mấy ông ở HN chơi sáo đều ế thì phải! :))

Đâu phải, tui sang bên G cũng ếh mờ^^

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
GS Trần Văn Khê bữa trước trong chương trình nhà đẹp có nói 1 câu là nếu đã trót mang lấy cái nghiệp cầm ca, thì chỉ có cô độc, nhưng may mà không cô đơn. Cho nên trót dính vào hội F (fa-sáo), G (sol-guitare), hay H (si-harm) thì đừng có thở than chi cả, may ra vào hội Em (mi) thì còn đỡ đỡ tí Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Thổi sáo nhiều rồi, có khi đổi hình tượng ta đi thổi tiêu, đảm bảo các ẻm rất thích luôn đó! nhất là khi các bạn trẻ đó được cầm nắm và đặt môi vào cái to to dài dài này! Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Uh, cái gì vừa to vừa dài là các em thích rồi :))

Xu hướng bây giờ là tập trung sự nghiệp, tiền bạc, cưới muộn mà, nên thành viên damsan ít người có người yêu cũng đúng thôi.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Chuẩn Luôn....Yes
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ối em đề nghị các bác ko lạc đề nha, đang chủ đề " Oánh bài Mùa xuân biên phòng" lại chuyển sang chủ đề ế ẩm thế này. Lo gì các bác mới đầu 2 thui sao mà ế đc Confused hehe
Page 2 of 3 (36 items) < Previous 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net