Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Oánh bài Mùa Xuân Biên Phòng. hehe

rated by 0 users
This post has 35 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Mấy bác phải về mài "cưa" lại, chứ với tình hình nam nữ mất cân đối thế này thì...dễ bị ế lắm. hic hic

Mà muốn tìm ng yêu phải vô mấy cái diễn đàn cắm hoa, nấu nướng thì may ra, chui vô damsan kiếm sao thấy...ha ha

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

nài nài chú "thù chi... sáo" mà nỡ rủa anh em ko vào hội sáo nữa hửm. đấy là anh em chưa mún kiếm người yêu đó chớ, kiếm thì có mà đầy nhé ( AQAQAQ....) vào bọn cắm hoa nó có dao với kéo sắc lắm hic, suốt ngày dọa cắt, khi ngủ cũng cầm dao dọa cắt đấy sợ lém hic. 

@ Sapint: hèm hèm, cái bàn tay nhỏ nhắn xinh xinh, đôi môi ngọt ngào ấy mà sao cứ thích đặt vào cái to to dài dài ấy nhỉ. mà cái dài dài của Sapint hình như hơi bé, lại dễ bị dập nữa chớ hé hé, cẩn thận các em sờ vào là chú hết cái xài đấy nhé hihi. 

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Em chả dám rủa mấy bác. Làm vậy chả lẽ em tự rủa em sao...ha ha
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

thù chi kiếm:

Kẹo lạc   với topic rồi anh em ơi

sờ tóp đê

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
vinh_le12:

thù chi kiếm:

Kẹo lạc   với topic rồi anh em ơi

sờ tóp đê

sao lại kẹo lạc được, bác phải thấy nó liên quan đến nhau chứ. bác chơi mùa xuân biên "phòng" , mà anh em đang chiến đấu trên mặt trận "phòng không" , cũng là bảo vệ lãnh thổ bờ cõi mừ, bác bảo vệ biên giới dưới đất, em bảo vệ biên giới trên không, chả phải là toàn diện hơn sao hehe.

hèm tên thù chi sáo xấu tính nhở, cầu cho hắn ko lấy được vợ đến khi con hắn ra đời xem còn rủa nữa không hehe. 

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Để không lạc khỏi topic của bác Vinh_le em xin khẳng định lại chân lý "đẹp trai, phong độ, hào hoa" của bác nhở

Bác ngocuanhoi rủa em không lấy được vợ hử? Ui một hình phạt nặng nề nhất cuộc đời em.

Mà bác Vinh_le bảo sì tốp rồi. Em không dám cãi lời...he he

Page 3 of 3 (36 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net