Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

女兒情 (Tình Nhi Nữ) - Động tiêu D

rated by 0 users
This post has 64 Replies | 5 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
[youtube:Qi78IhDnvQI]

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
khiếp. đại ca này nhanh thế =)). vừa thấy nói đã up lên rồi . he he. chuẩn bị tinh thần e vô đòi bảo hành cái tiêu đê =))
Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

nếu các bác có nhu cầu nghe tiếng "hứ...hứ..." mà nghe nói là của bác lee thì chú ý từ 2p13s trở đi nhé..nghe rõ nhất ở 2p36-2p40...hehe...bác ý "hứ" giống tiếng rít của cây tiêu quá...Big Smile

@caibao:hiện tượng cây tiêu chảy nước của bạn không nằm trong danh mục các lỗi cần phải bảo hành bạn nhé.. =))

Bán sáo,tiêu,sáo mèo

LH yà hú:  laohac_28491

http://damsan.net/forums/t/8375.aspx

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
md54kt3:

nếu các bác có nhu cầu nghe tiếng "hứ...hứ..." mà nghe nói là của bác lee thì chú ý từ 2p13s trở đi nhé..nghe rõ nhất ở 2p36-2p40...hehe...bác ý "hứ" giống tiếng rít của cây tiêu quá...Big Smile

@caibao:hiện tượng cây tiêu chảy nước của bạn không nằm trong danh mục các lỗi cần phải bảo hành bạn nhé.. =))

ẹc ẹc. k biết. nhưng mà phải có khoản chăm sóc khách hàng sau bán hàng chứ =)). thế này là k đc rồi he he he.mà trc e có nhớ là đọc ở đâu thấy bảo nhét đầy muối vào trong thì phải ;)) k nhớ kĩ nên k dám làm theo hic hic

Tất cả chỉ là nguỵ biện!!!!!!! ..:: 14/7/2009==>Mua cây sáo đầu tiên tại nhà thầy sơn ::.. ..:: 15/8/2009==> Thổi đc hết nốt của 2 cung đầu tiên ::.. ..:: 12/8/2009==> Thổi đc bài inh lả ơi(nhưng mà nghe chả giống bài hát j cả =)) ::..
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
leehonso:

Trình diễn bởi : Tieukiemgiangho

Quay phim : Lee hói

Phục dịch kiêm sai vặt : Lee hói ( cha nịna công tác ngoài Huế mất rồi, hết người sai )

[youtube:bilM5EDcczw] 

sao bác cứ để chế độ upload video là riêng tư thế, em muốn xem mà không xem được! bác upload thì hãy để chế độ recoment cho anh em xem với nhé!

"Người ta không nên từ bỏ hy vọng quá sớm, định mệnh có thể bước sang lối khác sáng sủa hơn nếu như ta không vội vã bi quan trước những rào cản mà cuộc đời luôn cố tạo ra"...!
Page 5 of 5 (65 items) < Previous 1 2 3 4 5 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net