Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mãomèo:Bán sáo âm thanh chuẩn giá sv

rated by 0 users
This post has 181 Replies | 5 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Đề nghị bạn Maomeo post tiếng Việt có dấu!

BQT .

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

cac bac thong cam cho em

em khong quen viet co dau; nhan tin dien thoai quen mat rui..trinh do tieng anh cao qua gio choi tieng viet cu thay the nao ay....voi lai nhan tin tieng viet ma co dau thi viettell se tru thanh 2 tin neu qua 70 ky tu......the la mat oan 300 vnd. nen em choi english cho hoanh trang...lai nang cao trinh do tieng anh nua chu...Stick out tongue

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
maomeo:

cac bac thong cam cho em

em khong quen viet co dau; nhan tin dien thoai quen mat rui..trinh do tieng anh cao qua gio choi tieng viet cu thay the nao ay....voi lai nhan tin tieng viet ma co dau thi viettell se tru thanh 2 tin neu qua 70 ky tu......the la mat oan 300 vnd. nen em choi english cho hoanh trang...lai nang cao trinh do tieng anh nua chu...Stick out tongue

Lý do của bạn đưa ra không chính đáng!Vì thế nên BQT không thể thông cảm cho bất cứ thành viên nào post bài không dấu ngoại trừ những lúc đột xuất và phải sửa lại bài viết đó khi có điều kiện.

Theo mình biết nhiều người trên diễn đàn ngoại ngữ thuộc hàng siêu đẳng mà họ vẫn yêu tiếng Việt và post bài một cách rõ ràng câu chữ. Việc bạn nhắn tin qua điện thoại cũng chẳng giống việc post bài viết trên diễn đàn này tí nào. Ký tự trên đây là vô hạn nên bạn cứ tha hồ mà post cả ngày chẳng mất xu nào. Nếu post bài qua PDA thì chỉ cần soạn sẳn tiếng Việt trong chương trình văn bản và copy / paste qua trình duyệt cũng không có vấn đề gì bạn nhé.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
maomeo:

cac bac thong cam cho em

Bây giờ mới để í ông mèo này....chát với mình toàn tiếng việt ko dấu trong khi mình thì cẩn thận dấu má từng chữ một.....ông lãi quá đấy....(lần sau mà chát ko dấu là ko reply nhe...)

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Các bác dùng dt, vẫn có thể post bài có dấu khi sử dụng trình duyệt operamini.như 6300, N72...
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hèm, nghe đồn Mão mèo mất bộ sáo nào đấy? khổ thân nhỉ, chia bùn cái hehe. có bộ sáo ưng ý mà mất thì đúng là bách nhục thật, mình có vài cây thủi được mà mất thì đúng là chít mịe nó mất thoai hic. kiểu này đi đâu cũng ôm khư khư thoai hihi.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
hum off ở Hồ thành công cây G trầm của em cũng tử nạn rất là thê thảm ............................................ :(( :((
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

caynuathan:
hum off ở Hồ thành công cây G trầm của em cũng tử nạn rất là thê thảm ............................................ :(( :((

La trầm nứa của anh cũng vỡ te tua roài, mà chưa có thấy tổ chức nào đứng ra nhận trách nhiệm về vụ này... lại phải khoét cây mới xài hic.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Em là Hùng, ở Huế, muốn mua 1 cây sáo chuẩn. Có thể nói rõ em cách giao dịch đc hem? Em ở 1 vùng quê của Huế nên không có tài khoản ngân hàng gì đâu. Có thể liên lạc em qua 0128 26 93 199 hoặc Y!M mr_kharhums. Online thường xuyên nên dễ nói chuyện nè
Muốn mua 1 cây sáo chuẩn, k cần đẹp, giá cả hs sv Mình ở Huế mr_kharhums 0128 26 93 199
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
chia buồn nhé nứa thần ơi.nhà mão có mấy cây sol trầm thổi phê lắm vừa trầm vừa ấm độ dày cũng hợp lý.nghe còn hay hơn cả cây của tôi.lúc nào vào xem hắn làm sáo chắc sẽ thích mê.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

hôm nay chát tiếng việt có dấu rồi

các bác đừng chém em nữa nhé......... híc

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
Anh Mão với anh Đông bán cho em mấy khúc dèo tốt nhé Big Smile.Em nhắn tin mãi mà chả thấy gì nên mới phải viết lên diễn đàn. Em lần này mua của các bác, chứ xin không mãi cũng không được hay vì các bác tốn công, tốn xăng đi tìm mua hàng tốt mà ! Chỉ có điều là các bác lấy em rẻ rẻ thui, và như em hứa, khi nào em làm được sáo chuẩn sẽ tặng mỗi bác một cây nên là ..... lấy em rẻ rẻ thui nhé Big Smile

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

Tiểu Ngoan Đồng:
Anh Mão với anh Đông bán cho em mấy khúc dèo tốt nhé Big Smile.Em nhắn tin mãi mà chả thấy gì nên mới phải viết lên diễn đàn. Em lần này mua của các bác, chứ xin không mãi cũng không được hay vì các bác tốn công, tốn xăng đi tìm mua hàng tốt mà ! Chỉ có điều là các bác lấy em rẻ rẻ thui, và như em hứa, khi nào em làm được sáo chuẩn sẽ tặng mỗi bác một cây nên là ..... lấy em rẻ rẻ thui nhé Big Smile

cái thằng này nhé, hèm. chú nhắn tin hum máy anh hít xiền nên không nhắn lại được chớ anh tiếc gì chú. hum ở nhà anh bỉu lấy thêm không lấy, kiêu cơ hehe.  chứ anh lấy xiền chú làm giề hehe.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
Anh Mão mèo tạo điều kiện cho em đi, nỡ nào phụ 1 tấm lòng như đệ. Anh gữi vào Huế cho em đi mừ
Muốn mua 1 cây sáo chuẩn, k cần đẹp, giá cả hs sv Mình ở Huế mr_kharhums 0128 26 93 199
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

chú em thông cảm cho anh tí

anh chưa bao giờ gửi sáo đi xa như thế cả.... hôm nào rảnh rỗi anh mới có thể gửi cho chú em được.....cứ yên tâm nhé........đừng giục anh nhé làm anh hoảng..........hi.......pi pi

Page 6 of 13 (182 items) « First ... < Previous 4 5 6 7 8 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net