Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Mãomèo:Bán sáo âm thanh chuẩn giá sv

rated by 0 users
This post has 181 Replies | 5 Followers

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Được thì bác cho em xin một cây luôn được không nhỉ? Em ở TPHCM, nếu ok thì bác báo để em chuyển tiền cho bác nha, không thì hẹn bác lần sau vậy...
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
ITLOVER:
Được thì bác cho em xin một cây luôn được không nhỉ? Em ở TPHCM, nếu ok thì bác báo để em chuyển tiền cho bác nha, không thì hẹn bác lần sau vậy...
Ông bạn mua sáo của Vinh hay Sáo của Mão nhì. Làm vài cây SÁO Vip dành cho người ko biết thổi nhá (dùng để treo tường đó) loại này bán rất chạy và đắt khách - ship hàng free luôn - Vip mà.... @ MAOMEO. Làm cho anh vài cây đẹp đẹp nào. Sáo của Mão chưa có kinh nghiệm đi xa lần nào. Chú em ITLOVE dẫn đường với nhá (tiền Ship hàng và địa chì thôi mà. Ôi vòng vo câu này quá) @ itlove. Mới chơi Sáo hả em. Làm cây 6 lỗ cho dễ thổi nhá

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
Trình độ của em thì gà vô tận rồi, đem so với người mới thổi cũng chẳng khá khấm gì hơn đâu, nhưng bản thân cũng mong muốn có một cây xài cho được để tập tành đôi chút. Sáo của bác nào cũng dc cả, quan trọng là đúng nốt cho dân gà tụi em tập luyện thôi.
There is a saying, 'Yesterday' is a history, 'Tomorrow' is a mystery, but 'Today' is a gift. That is why it's called PRESENT.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

ITLOVER:
Trình độ của em thì gà vô tận rồi, đem so với người mới thổi cũng chẳng khá khấm gì hơn đâu, nhưng bản thân cũng mong muốn có một cây xài cho được để tập tành đôi chút. Sáo của bác nào cũng dc cả, quan trọng là đúng nốt cho dân gà tụi em tập luyện thôi.

Hi, Itlover, mọi người ở đây toàn dân nghiệp dư thôi mà, quan trọng là mình có tình yêu bền bỉ, nhiệt tình với cây sáo trúc , với âm nhạc dân tộc.

Hic, bao giờ mình mới thoát gà đây??.Cool Nếu bác muốn mua sáo nứa của Maomeo thì có thể liên lạc trực tiếp, có dt,  YM ở nick của Maomeo đó.

Cây của em sau khi đánh bóng, thổi ngon hơn cái clip trên rồi, hì hì.

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

bán sáo ở huế ah///////////// cũng được

nhưng mà 

cây sáo chư được đi xa bao giờ nên cũng chưa biết nntn cả

hôm hè cũng vào huế chơi rùi

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

bác khiêm tốn wá .hi

anh em hà nội cũng đang trong quá trình luyện tậpmà..hi    cố gắng lên. chỉ cần đam mê với nó là được mà

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
anh t.a về quê lên chưa nhỉ/ không biêt có kiếm được quà gì không đây

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh làm cho em một cây 10 lỗ, chỉ cần như của a T.a là dc rồi Big Smilechủ nhật lên nghĩa đô liệu nhận dc ko anh.
"tầm nhìn ngắn mà đã có bao việc phải làm"
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

klevis:
Anh làm cho em một cây 10 lỗ, chỉ cần như của a T.a là dc rồi Big Smilechủ nhật lên nghĩa đô liệu nhận dc ko anh.

Hi hi, cây của anh độc nhất vô nhị, có mỗi 1 khúc nứa Mão lấy từ Thái Nguyên về đó . Không có cây thứ 2 đâu.

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Khiếp quá....ông cứ làm như là báu vật ko bằng í....Mão làm cho Klevís một cây thì cây đó cũng độc nhất...đố ai làm giống i hệt đc đấy....kể cả Mão luôn...)) :)) :))
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Mãomeo làm cho anh 1 cây 6 lỗ thủng nhá. Yêu chú em nhiều. @ anh, em chưa biết thổi sáo. Sáo Vip dạo này ếh ẩm qúa. Giảm giá tới anh em là 250 k. Giao hàng tận chân công trinh.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Vẫn cao quá ông anh à Big Smile.
"tầm nhìn ngắn mà đã có bao việc phải làm"
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

caynuathan:
Khiếp quá....ông cứ làm như là báu vật ko bằng í....Mão làm cho Klevís một cây thì cây đó cũng độc nhất...đố ai làm giống i hệt đc đấy....kể cả Mão luôn...)) :)) :))

Ơh cây sáo của tui bị nứt làm 5 đường, buộc lại thổi tiếp cũng là độc nhất vô nhị luôn hỉ^^

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
Hơ. Mão đúng là có 1 cây sáo độc nhất. Hôm nọ anh trả 20 tr mà chưa chiụ bán mừh. @ CHANG để lại cho anh cây nứt đó nhá. 3 tr luôn. Đêm mai giao hàng cho kín.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1
Đấu rá đê anh Chang....em trả 3tr mốt...:D
Page 3 of 13 (182 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net