Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

thanh hóa đâu rồi có ai không?

rated by 0 users
This post has 68 Replies | 2 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
im.kira:

Báo danh số n: Lê Bá Hùng, sinh năm 1985, hiện đang học năm thứ 5 bách khoa ĐN, quê Triệu Sơn, Thanh hóa.

Windown live: mrhung@dut.udn.vn

bạn qua topic này xem và đăng ký lại cái nhé : http://damsan.net/forums/40844/ShowThread.aspx#40844

và bạn đăng ký thì thêm thông tin về YM, số điện thoại để tiện liên lạc và thông báo nhé.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Ái chà , lâu ko lên damsan , mọi người rôm rả quá, không biết mình có đi off đc ko , nếu trường hợp không đi được, đề nghị anh em gửi quà , anh Đông mang ra cho em nhá , mất cái rì là anh chít với em .

Đề nghị em saohanoi nếu đi thì gọi cho chị xem có đi được ko nhé.

Chúc mọi người năm mới vui vẻ , hạnh phúc . Mong gặp mọi người !!!Big Smile Embarrassed

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
chà không còn ai đăng ký nhỉ. không biết minhthanh_th đã trinh sát kỹ hết các điểm off chưa để fix địa điểm cái nhỉ. Anh em chú ý choangchoang nói nhé, có quà gì thì cứ gửi em, quà càng nhiều thì càng chiếm được cảm tình của bà chị của em gái choangchoang nhé hihi. ( mình được tin tưởng giao phó nhiệm vụ chuyển quà, mất một tí là "chết với em", đằng nào chả chết thôi thì... chết một thể cũng được hihi)
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chân thành xin lỗi với anh em, tết này mình không thể về được rồi, hẹn cái tết sang năm vậy....ôi thiết tha quá Thanh Hóa, 26 năm rồi không biết quê hương!
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

To chi Huyền: Ok chị, có gì thì chị em mình liên lạc qua dt nhé. Chị còn nợ em một món mà.hehe

bác Lee hok về được à. Buồn nhỉ.

Thế thì em nhất định sẻ mời bác thoong về cho bằng được,Sad

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hihi saohanoi mời bác thoong về đi, hoan nghênh quá thể, bỉu bác thoong mang nhìu nhìu trúc củ chi về nhé để em xin vài khúc hehe. mà sao đòi quà Huyền mà ko thấy gửi quà cho Huyền nhỉ hehe.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

chào các tiên sinh! em ở Vĩnh Lộc, đang đú đởn học sáo tí mờ chưa có ai chỉ dạy, em là thành viên mới toe đới........Cool

Một Dream một sáo dọc giang hồ ! ! !
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
T ở Tĩnh Gia TH đây, mới giới thiệu bên pic Giới thiệu bản thân rồi.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
hoan nghênh hai bạn tham gia gia đình damsan,net. nếu các bạn hiện đang ở hà nội thì có thể đến các địa điểm tập sáo vào cuối tuần của anh em damsan ở các công viên như hồ thành công, công viên nghĩa đô vào chủ nhật 3h chiều và công viên tuổi trẻ 5h chiều thứ 7. đến đó giao lưu với anh em để cùng tập và cùng tiến bộ.
Page 5 of 5 (69 items) < Previous 1 2 3 4 5 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net