Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

thanh hóa đâu rồi có ai không?

rated by 0 users
This post has 68 Replies | 2 Followers

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Ha ha! Tưởng onggiamesao là ai. Hóa ra là anh 33 (người iu của chị đứa bạnWink). Tết năm kia hẹn hò với bác mà bác thất hẹn với em đấy nha.

Chị Choangchoang : Tết off nhớ đưa e gái đi giới thiêu cho em nha.Em đang cô đơn quá rùi nè

Bác vinhle khiêm tốn rùi. Mặt em...sao bằng bác chứEmbarrassed

Em là Nguyễn Xuân Hòa. Nick là nguyenxuan301. dd 0983 958 918. Ở Tào Xuyên.

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

minhthanh_th:
Ở đây toàn tiến bối cả,, em chắc nhỏ tủi nhất rồi mong các tiền bối chỉ giáo cho ít chiêu...

hic anh thấy chú toàn xin sheet những bài anh chưa dám nghĩ tới hehe, anh là thủi kém nhứt đấy, dạo này chỉ có khoét sáo chứ ít tập. với lại khoét sáo cứng tay tập cũng khó hic. 

to bác Vinh: bác đừng có mà ké vào đây nhé, qua chỗ khác chém đê hehe. 

to saohanoi: hehe, mún gặp em của choangchoang thì cứ lên nhổn, tìm lớp Kế toán 4, hệ cao đẳng năm thứ 3 mà tìm. em nó tên Linh, là bí thư lớp đó. cần gì nữa không anh cung cấp hí hí. ( để anh chém tí Huyền nhé hihi, có lỗi gì anh sẽ đền sau được hem?)

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Not Ranked
tiểu cầm thủ
chà đông vui hey. mình cũng TH nè. Thạch Thành...hello anh em phát
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Chị Huyền dấm cho em cô bé học lớp 12 ở nhà mừ. Còn cố bé xinh đẹp học năm 3 ấy có người iu mất rùi anh ơi....huhu....anh kíu em vớiSad

.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
saohanoi:

Chị Huyền dấm cho em cô bé học lớp 12 ở nhà mừ. Còn cố bé xinh đẹp học năm 3 ấy có người iu mất rùi anh ơi....huhu....anh kíu em vớiSad

.

hĩ sao chú bít có ng iu rùi? ko dám đánh đồn có địch à hehe. chú dấm nhanh gúm nhỉ, sang năm là chín rùi đấy hehe.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
chậc nghe có vẻ như Thanh Hóa xôm tụ hơn Hải Phòng rồi đó, không biết tết này em về offline với mấy bác được ko? ...25 năm rồi !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Các bác làm quả offline hôm mùng 4 hoặc mùng 5 đi, Tết này em cũng định về thăm nhà thằng bạn thân ở đó, định bon chen 1 suất, các bác mà quy tụ được một buổi thì vui phải biết Devil
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Hic, mùng 5 thì mình ra hà nội rùi còn đâu ,tiếc thế,

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Chào các anh các chị !

Em ở Triệu Sơn Thanh Hoá, thành viên mới của diễn đàn.

Xin mọi người chỉ dáo.

Cuộc đời?
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

leehonso:
chậc nghe có vẻ như Thanh Hóa xôm tụ hơn Hải Phòng rồi đó, không biết tết này em về offline với mấy bác được ko? ...25 năm rồi !

hoanh ngênh chào đón bác Lee, bác cố gắng về đi, ưu tiên bác sắp xếp lịch off cho tiện thời gian người ở xa, mọi người đồng ý không?

to Kmath: chào đón Kmath về Thanh Hóa hehe, anh em cố gắng tập cho tốt bài đi cấy đề đồng diễn chào đón Kmath đê hihi.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Vậy tìm nhà nào ở trung tâm thành phố thanh hóa off cho mọi người di chuyển thuận lợi anh Đông nhỉ , chứ ko thì chỉ có đi mà hết ngày .

Trân trọng thân mời kmat và bác lee về thăm quê hương thanh hóa , mình tin rằng mọi người sẽ yêu thích khung cảnh cũng như con người của miền trung nắng gió , nhưng ấm áp tình người.Smile !!!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Vì thời gian từ giờ đến tết còn khá lâu nên đề nghị chúng ta duy trì hoạt động của topic, ghi rõ tên tuổi và số dt. Để khi có dk off chúng ta chỉ cần đọc qua topic và sẻ dễ dàng liên lạc hơn.

Hôm trước về quê mới biết Th đang xây dựng quảng trường hoành tráng trước cửa ga. Gần tượng đài Lê Lợi. Tha hồ cho các cao thủ đàn sáo

Mong rằng mọi người sẻ bớt chút thời gian rãnh rỗi để ae thanh hóa có dịp gặp mặt nhau.

Chị choangchoang ơi: hí ...híStick out tongue..ực..ực...tết về...chín chưa nhỉ?

Quê hương mỗi người chỉ một

Như là chỉ một mẹ thôi

Quê hương có ai không nhớ ... 

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Ah!. Còn bác Nganpho ở nghệ an và bác Thoong, thayboi ở Nam định và các bác gần Th.

Nếu có đk xin mời các tiền bối về Th chơi một chuyến. Thưởng thức món nước rau má bí truyềnWink

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Nhiệt liệt mời các bác về thanh hoá chơi,nếu mọi người về , choang choang sẽ đi phá đường tàu để hái rau má mời mọi người ăn , nội công thâm hậu lém đấy

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
choangchoang:

Vậy tìm nhà nào ở trung tâm thành phố thanh hóa off cho mọi người di chuyển thuận lợi anh Đông nhỉ , chứ ko thì chỉ có đi mà hết ngày .

Trân trọng thân mời kmat và bác lee về thăm quê hương thanh hóa , mình tin rằng mọi người sẽ yêu thích khung cảnh cũng như con người của miền trung nắng gió , nhưng ấm áp tình người.Smile !!!

hay là đến nhà Choang Choang anh em off lun hehe, tiện thể ngắm em nhà Choang choang lun hĩ hĩ. thành phố thanh hóa nhìu chỗ để anh em ngồi mà. chứ off ở nhà một ai đó thì sợ tết sẽ không tiện lắm, ra quán hay chỗ nào đó cho tiện. hồ thành cũng được mà quảng trường cũng hay. trong khu tưởng niệm hồ chí minh mình nghĩ rất thú vị, dễ tìm mà đủ độ yên tĩnh, rộng rãi thoáng đãng để anh em thủi hehe.

Page 2 of 5 (69 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net