Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền Bắc - 8h30 sáng chủ nhật - mùng 04 tháng 10/2009

rated by 0 users
This post has 131 Replies | 2 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ừ, có khi Kmath nhận em Mai làm đệ tử đi, đợt trước làm người mẫu cho em ý vẽ nude rồi còn gì
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Oái, bác Chapi định dìm hàng iem đấy à Zip it!
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

ôi em bị cúm, 0 đi đc tiếc quá >.<

máy tính đến bây h mới gõ có dấu được sorry các bác nhá, mấy lần trc có mạng nhưng 0 gõ có dấu đc kiểu j cũng bị delete nên 0 dám T___T

11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Not Ranked
tiểu cầm thủ

anh ơi, cv Nghi Do rong nhu the. Em bit noi mo^ tim` a?Stick out tongue

Cuộc đời ơi sao lắm chuyện là kì Bao tháng năm dài mà chẳng thành thương nhớ Nhưng đôi khi chỉ 1 lần gặp gỡ Chỉ 1 lần mà trăn trở mãi trong nhau…
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Hầy, xem lại tư thế đứng của SapinT thấy vẫn hay hay. sờpăm anh em cùng xem lại

@: Mai Muối (nghe tên đã thấy chua chát rồi, nhìn người lại hoàn toàn khác ^^ lạ thế) : ở công viên Nghĩa Đô cứ chiều CN 3h. mời em qua học hỏi, hề hề. với đội ngũ kỹ sư, bác sĩ "lăng xê". đảm bảo 2 ngày là em sẽ nổi tiếng , 1 tháng là chơi được mấy bài đơn giản nhất để đủ trình độ làm cho trẻ em đang khóc cũng phải cười và đang cười cũng phải Mếu (khóc). hít hít. 3h chủ nhật tới nhá. có chủ xị: Tuấn anh, mem: Vinh,chapi , tiểu ngoan đồng, (có thể thêm 1 vài mem nữa)

@ Kmath, gửi lịch cụ thể bên thành công nào.

Nice to meet you !!!!

A ơi, cv Nghia Do rong nthe, em bit noi mo^ ma` tim` ah?Sad

Cuộc đời ơi sao lắm chuyện là kì Bao tháng năm dài mà chẳng thành thương nhớ Nhưng đôi khi chỉ 1 lần gặp gỡ Chỉ 1 lần mà trăn trở mãi trong nhau…
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Cái công viên đó bé lắm, cứ hỏi mấy bà bán nước chỗ nào mấy thằng gây mất trật tự nhất thì lại nhá, còn nếu vẫn không muốn uống trà đá thì cứ thấy chỗ nào có cái gò nhìn giống cái....đồi thì trèo lên là thấy ngay^^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Công viên Nghĩa Đô cổng đối diện bảo tàng dân tộc học á, em Mai đi thằng vào cổng đến bờ hồ sẽ thấy, nếu ko thấy thì rẽ trái, đi lên đồi, damsan Nghĩa Đô chỉ tụ tập ở 2 địa điểm đó thôi.

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
maimuoi:

anh ơi, cv Nghi Do rong nhu the. Em bit noi mo^ tim` a?Stick out tongue

Hơ. lại Muối.

Xin mời em làm theo như sau:

Đến cổng chính (đối diện bảo tàng dân tộc) đoạn mà cắt của đường Hoàng Quốc việt và Nguyễn khánh Toàn đó em

đúng 3h (phải đúng 3h đấy, sau 3h bảo vệ công viên đóng cổng đấy)

vào công viên. chuẩn bị 2k vé vào cổng ( 2k/1 người - nếu dẫn bạn đi kèm thì càng tốt - cứ thế mà nhân tiền lên nhé)

vào được bên trong. ngó nghiêng, rình rập 1 tý, thế nào cũng nghe thoảng thoảng tiếng sáo inh ỏi của anh chẳng hạn (vinh_le12)

Sau đó tiến lại gần, miệng mỉm cười e lệ nói: cho em tập sáo với.

Liền lúc đó, thế nào chẳng nhìn thấy dáng tuấn anh chủ xị đeo kính (rất bô lão - ko găng tơ - xã hội đen tý nào) đang gật gù theo điệu nhạc.

có thể thêm Chapi ngất ngây bên cạnh cây tiêu (với vài Táng Hoa ngâm or Tây du ký)

Tiểu Ngoan Đồng  (hay bỏ bom - thi thoảng mất tăm) vừa thổi vừa lắc lư với cây sáo nhựa (chuyên gia thêm các nốt phụ ở trên trời)

Hờ hờ. tưởng nhiều Mem vậy nhưng thường ít thôi khoảng 3-4 người 

cn này. Mai Muối rảnh qua em nhé

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

kmath:
Trời ạ, các bác đi offline CLB sáo trúc hay là đi coi thi hoa hậu vâỵ ta, ặc ặc. Bác Ngốc úp cái ảnh trên đúng vào mùa lạnh, lang thang chiều phủ Tây Hồ cứ gọi là thôi rồi Lượm ơi Embarrassed

hic anh chụp ảnh đó là vào mùa hè lúc sen nở nhé không phải mùa đông đâu hic. cô bé mặc cái áo tím có cái nơ quanh cổ đó không phải áo mùa đông đâu.

và em thành thật xin lỗi bác Khương về vụ nhầm lẫn nhé hihi. còn ảnh em chụp được của em Nga thì em tùy nghi sử dụng mà, sao mod xóa của em đi huhu.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4

hừm chả ai nhớ mình cũng từng ghé nghĩa đô sơn trang hic. chủ nhật mai muỗi lên em cũng lên bon chen hĩ hĩ. mà chapi kể anh là thành viên thường xuyên thành công nữa nhé hic.

mai muỗi nhớ đăng ký giới thiệu trong topic mem mới cho đầy đủ nhé, không là anh báo cáo mod đấy hĩ hĩ. mà anh em không được đem văn thơ ra mà nghịch trước mặt mai muỗi nhé, múa rìu qua mắt thợ à. mà câu đối chưa chỉnh đâu đấy nhé. nhìn cái mão = mèo, mèo và mông là tên 2 dân tộc kìa, hóc đấy không đùa đâu, đề nghị mai muỗi chỉ giáo cho câu đối này hihi.

xin lỗi bác quang tịch về sự nhầm lẫn, và rất ngưỡng mộ về sự hiểu biết của bác, mong bác đến nhiều với damsan cho bọn em học hỏi thêm, hoan nghênh. mà bạn Hải bỏ quên ảnh bác quang tịch không post lên rồi, chắc nó không đi off nên ko bít bác. và em không làm theo lời của khổng tử hay ai, mà em làm theo đường lối của bác hồ, đánh toàn dân thì mới thắng, gìn giữ cũng phải toàn dân thì mới vững, sáo trúc cùng những giai điệu việt nam đáng được giữ gìn và phát huy. chapi ráng học cho hết dân ca việt nam và những giai điệu mang đậm chất việt nam để sang kia mà giới thiệu nhé hihi.

à quên, cho anh hỏi em mai muỗi ở mô rứa, nick yahoo của em là cấy chi hehe.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
ngoccuaanhoi:

à quên, cho anh hỏi em mai muỗi ở mô rứa, nick yahoo của em là cấy chi hehe.

Bác Quang Tịch có yêu cầu nho nhỏ: ko post ảnh của bác ý lên, hìhì. chiều theo ý chủ nhân chứ lị

Mai muối, quê ở Thái Bình đó chú em. hề hề. Nick yahoo. ..... đang tìm. hề hề

Sau 5 phút dò dẫm, mò mẫm . Đây là nick của em MaiMuối:       dothimai_kt

Hơ. các bác Min, Mod. đừng xóa ảnh em đấy

P/S: chú Ngốc cần biết gì cứ hỏi nhá.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
oh! Em xin dinh chinh lai. Maybe "que chong`" em se~ o Thai binh`!Big SmileStick out tongue
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Chiều nay chị có ra hồ Thành công thì ra lúc 4h30 nhé!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

maimuoi:
oh! Em xin dinh chinh lai. Maybe "que chong`" em se~ o Thai binh`!Big SmileStick out tongue

Kmath quê ở Nam Định cơ mà :D

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ko, nhưng mà quê của Đông đại ca lại ở Thái Bình! hĩ hĩ

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Page 7 of 9 (132 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net