Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền Bắc - 8h30 sáng chủ nhật - mùng 04 tháng 10/2009

rated by 0 users
This post has 131 Replies | 2 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Hic hic. Mấy cái này tui nghịch từ thời SV . Không ngờ các bác lại tìm được ngại quá Embarrassed . Hát nghịch linh tinh thôi chứ nhạc nhẽo có biết đâu, hát bài này là ngẫu hứng hát lung tung :).

Tình và Tiền
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hờ hờ vui mà bác, tui thấy bác viết status "hát cho vui đời lên" mà, công nhận là nhà bác có 2 chiến sĩ vui thật, tui thì không tự nhiên đc thế, he he.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Đồng chí đệm đàn đó chắc là đồng đạo của anh Giáp hồi sinh viên, trên 1 khóa chẳng hạn Cool
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
mấy clip của bác Giáp hay quá trời mà cũng thật là vui!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Có ít "hàng hoá" + "tranh ảnh" hôm gặp mặt Chủ nhật 11-10 vừa rồi

Vinh_le12 chụp post lên giới thiệu với anh em nhà ta.

Chú ý: bác nào buồn ngủ mắt lem nhem đi rửa mặt luôn nhá. các em bé, trẻ cấm đuợc sờ tay vào màn hình, điện giật đấy. Các cụ già yếu tim nên uống thuốc trợ tim , tăng lực.

các mem Thanh Niên thì khỏi phải uống bổ thận, tráng duơng, cuờng sức, dẻo dai...... gì cả. xem xong khoẻ luôn

Và đây là Màn trình diễn:

Đầu tiên là tâm điểm là Mai Muối. (Stick out tongue chát quá)

Tiếp là chủ xị Thành Công Kmath cũng cất công sang Nghĩa đô

Đông lì (chú Ngốc) tay mới nổi trong nhóm làm sáo đây.

Changkifung và nguời đẹp.

Chang nhà ta đang thổi sao cho Miss nghe đây.

Chủ xị Bắc : Chang đeo kính vào, Tý nữa vinh_lê12 gọi bằng anh. hic hic

Quả ảnh này ko biết post nhầm ko nhỉ. đáng lẽ phải đưa sang vụ: nguời đẹp với tiêu sáo mới đúng

Sơnhà. 1 mem bên nhạccụ. bên đamsan chắc do choáng ngợp, chưa post đuợc bài nào

2 anh em nhà SơnHà đây

Pic này vinh_le cũng post nhầm + "kẹo lạc" sang đây. sorry (nguời đẹp và tiêu sáo nhỉ)

Chủ xị đây: Tuấn anh. rất chăm lo phần nuớc uống + ghế ngồi cho anh em

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Bớ anh Vinh, sao chụp em xấu thế, lần sau cử phó nháy khác mới được
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Not Ranked
tiểu cầm thủ

Em đây. Đây là bài đầu tiên của em bên damsan thì phải. Đúng là bác Vinh nhà mình chụp lúc nào kín thế không biết nữa. hix hix

Mà em đính chính luôn, cô bé áo tím không phải em em đâu. Ai cần em giới thiệu cho nhé. Người Hải Phòng đấy, dễ thương lắm. hi hi

Hôm Qua đã là quá khứ. Ngày Mai vẫn còn là bí ẩn. Chỉ Hôm Nay mới là quà tặng thực sự của cuộc sống. http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=h-CEhb5zTm
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

HIc, hôm đó em mắc bệnh ...lười nên không đi :(( Chủ Nhật này phải mục kích một buổi mới được!

Hậu offline luôn đem đến những điều thú vị! 

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
huhu hum đó quên béng máy ảnh ở nhà mặc dù lẩm nhẩm liên tục là phải mang máy ảnh, thế có đau không chứ hic. mà lần sau bác Vinh có nói tên em ra thì phải chụp nhìn cho rõ cái mặt và chụp làm sao cho đẹp "chai" tí chứ hic.
tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Tía má ơi! Trông Sơn Hà huynh vác con trăn thấy ớn quá! Con này mà dùng làm mặt đàn nhị thì hết ý!

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Ha ha, anh cũng đang định thế nhưng mà không có duyên được gặp bác trăn này lần nữa rồi.

Đi ngang đường thấy người ta đang vô dọn... cho trăn thì nhảy vào xin chụp ảnh nhờ thôi. hi hi

Hôm Qua đã là quá khứ. Ngày Mai vẫn còn là bí ẩn. Chỉ Hôm Nay mới là quà tặng thực sự của cuộc sống. http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=h-CEhb5zTm
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Em là em sợ "Thạch Sanh" này rồi!

Page 9 of 9 (132 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net