Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

shop tiêu saonhua

rated by 0 users
This post has 331 Replies | 9 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 4
ngoccuaanhoi replied on 01-03-2010 11:23 | Locked

thoaingocpn:
 Thì dzậy chứ thế nào nữa  . Mua giá đó nếu ko " tiền nào của nấy " thì  có mà tiêu luôn á . Tốt nhất cứ đặt hàng trên 4rum thôi :D

chú qwerty ở hà nội muốn mua tiêu nhái theo tiêu bác saonhua không thì qua anh hehe. tất nhiên là nhái thì không bằng hàng thật, tiền nào của nấy mà hihi. chất lượng tiêu của bác saonhua anh thấy có người đánh giá tốt nhất damsan rồi, chú khỏi lo đi hehe.

tiền là giấy... ngoccuaanhoi2002
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 01-06-2010 2:47 | Locked

kirinhn:
Bác saonhua còn nhớ đơn đặt hàng của em ko vậy ? Big Smile Tết này em về VN chơi, có gì bác gửi ra HN cho em cũng được.

mới đục thử 1 cây từ đợt trúc đà lạt mới, vang dội đã lắm, bác về sẽ có hàng chất lượng cho bác,he he he he

tiêu trúc: nguồn đam mê bất tận
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
kirinhn replied on 01-06-2010 12:45 | Locked
thanks bác nhé, khi nào bác làm xong thì bác gửi hộ em ra HN nhé, em sẽ gửi địa chỉ cho bác sau. Với cả bác cho em biết luôn chi phí gồm tiêu + gửi đồ, em sẽ bảo người nhà gửi vào tài khoản cho bác.
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
tuan1812 replied on 01-08-2010 21:34 | Locked
Mình là người thứ 3 mua tiêu của anh saonhua. Sau vài tháng tập luyện cũng phải công nhận tiêu anh saonhua thổi vang kinh khủng, ăn đứt cái 600k Trung Quốc hôm nọ em thử ở Hàng Mành. Thx anh rất nhiều
Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
lanphihong replied on 02-22-2010 20:34 | Locked
 M là newber, chưa biết gì về Tiêu hết. M muốn đặt 1 cây 10 lỗ, thổi những bãn trầm, hùng, buồn. CN này mình mới đến Cung văn hoá lao động học, nếu có trc CN thì tốt quá. Mà bác ở HCM hả, để t đưa lấy hàng trực tiếp luôn, làm biếng gửi qua ATM wa. Y/c thẩm mỹ: nhó, gọn nhất có thể. TL t sớm sớm...

Nhất  Tướng  Công  Thành  Vạn  Cốt  Khô  !!!

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
lanphihong replied on 02-22-2010 20:59 | Locked
Ah, mà giá vẫn như cũ chứ ???

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 02-24-2010 9:34 | Locked

thân gửi bạn lamphihong,

saonhua đã đọc bài của bạn bên topic bán sáo của MHM, do gần đây nhiều công việc bận rộn và shop tiêu cũng hơi ế ẩm nên ko lên thường xuyên kiểm tra các bài viết đặt hàng đc, mong bạn thông cảm, hơn nữa, khi mở shop mình cũng đã nói rằng khi có yêu cầu làm mình sẽ trả lời trong 1 tuần lễ, nếu bạn cảm thấy vội, có thể chọn mua ở những nơi khác, mình hoàn toàn đồng ý vì thật sự khó có thể trả lời ngay lập tức đc.

gửi bác kirinhn, vô cùng xin lỗi bác vì em ham chơi tết quá và đã ko kiểm tra hộp mail cũng như đọc các bài viết trong damsan, lỡ thất hứa với bác,mong bác bỏ qua.

gửi bác phudu: nợ bác tui vẫn còn đang ôm ấp,hẹn 1 ngày ko xa sẽ tạ lỗi.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
lanphihong replied on 02-24-2010 19:23 | Locked
Vậy mình đặt bạn làm vậy, có gì thì tl minh sau vậy.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 03-03-2010 9:19 | Locked
bạn cho mình biết tone của cây tiêu định đặt làm và địa chỉ nha, để khi làm xong gửi cho dễ.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3
htt replied on 03-09-2010 4:16 | Locked

Hàng em đã dặn dò anh rùi he ,

Anh gáng làm sao chuẩn tốt dùm em , thời gian em nhận hàng chắc khoảng đầu tháng 4/2010 nên anh cứ làm thông thả 

Anh làm cho em khoảng 70-80 cm nhé .

Tone C 10 lỗ , nếu dc thì quánh bóng ngoài như cây của anh dùm ( tại cây anh dùm làm hình chữ ký nhìn ghiền wa )

Lỗ thổi ko cần nút chặn để dể xử lý lòng trong , lòng trong càng bóng càng tốt ( sơn trong đi anh , đừng sơn đỏ nhìn giống dính máu ) 

Kiểu lỗ thổi giống cây tiêu của anh , ko thui giống cây của cha CHAPI nhé . 

Xong thì anh gửi cho em , sớm hơn cũng dc 

Địa chỉ em là  : TRẦN PHƯỚC GIA 

239D/10 KHU VỰC 3 - PHƯỜNG AN KHÁNH

QUẬN NINH  KIỀU - TP CẦN THƠ .

( Phía sau bệnh viện đa khoa trung ương Cần thơ )

Phone : 01689351222 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
lanphihong replied on 03-20-2010 23:50 | Locked

Gửi saonhua, sr vì dạo ko lên mạg, hnay mới đọc d9c tn.

Tiêu tone C. Khi nào nhận d9c tn này, bạn vui lòng nt cho mình cái -0946858455, mình gửi tiền với đ/c cho bạn.

Sr vì để bạn dợi lâu. Thanks.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 03-22-2010 10:51 | Locked
đã nhận tin,khi nào có tiêu mình sẽ gọi cho bạn
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
HanBichLe replied on 05-13-2010 20:45 | Locked

anh saonhua ơi, cho em đặt 1 cây tiêu Rê 8 lỗ anh nhé. Anh cho em sđt hoặc nick chat với, em có một số điều chưa hiểu cần hỏi anh.

Phú quý sinh lễ nghĩa cơ hàn xuất phàm phu
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
saonhua replied on 05-14-2010 11:46 | Locked
bạn muốn đặt tiêu tám lỗ kiểu gì, việt nam hay trung quốc, 62 hay 71 vây? để tui biết mà làm.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
e đặt 1 cây C 6 lỗ với ạ,bác có thể xong trước 25t5 nay ko ạ?vì e đi học quân sự,nên nếu qua ngày đó sợ ko ở nhà mà nhận sáo đc,cho e hỏi lun là chuyển tiền cho bác thế nào đây ạh
Hanoi Architectural university
Page 13 of 23 (332 items) « First ... < Previous 11 12 13 14 15 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net