Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

mọi người đi chia tay em nhé

rated by 0 users
This post has 86 Replies | 2 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh Posted: 08-24-2009 8:07

em cũng ko biết phải post bài này vào chỗ nào nhưng admin và các mod ân xá cho em lần này nhé.

1/9 tới em sẽ lên đường đi Pháp, nên 5h thứ 6 ngày 28/6 anh em damsan ngoài bắc nào có thể thì tạt qua hồ Thành Công chia tay em nhé. hôm đấy em cũng có mời thêm mấy bạn bên nhaccudantoc.vn đi nữa

Cứ coi như đây là buổi off nhỏ của anh em ngoài bắc nên quen em hay ko quen em cũng cứ đi nhé, trước lạ sau quen, sợ trên đường đi nội bài đụng phải anh em damsan nào thì còn biết mà vẫy cái tay chào nhau 1 tiếng. Các bác mang sáo đi, mỗi bác tặng em 1 bài nhé

Tạm biệt tất cả mọi người

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Mong là hôm đấy không mưa Big Smile

Không biết các bác thế nào chứ em quyết đội mưa đến chia tay nó!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
tôi xem dự báo thời tiết, hôm đấy nắng đẹp ông ơi
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

28/6 hay 28/8 đấy em ? Big Smile.28/6 thì anh chịu thôi, anh không phải Đô rê mon :))

Ừ, nếu 28/8 thì anh đi được.Hôm đấy thích loại cực hình nào thì anh đảm bảo anh em nhà ta cũng sẽ chiều hết Big Smile

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

sorry cả nhà, 28/8, em lộn.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Damsan xuất ngọai nhiều quá. Trong nam này cũng có 1  nguời đi Canada 1 nguời đi Úc.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Cầm sáo  sang đấy tha hồ xỏ mũi mấy em mũi lõ nhé.mày đi rồi anh cũng buồn đấy.

mấy làn trước thấy xin sheet bài tiễn bạn lên đường chắc là để cho ngày hôm nay,vậy hôm đó nếu đến đc anh tặng chú bài này luôn chúc chú may mắn.

thổi sáo xong ra quán làm vài chầu bia hà nội nhỉ.

Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Đăng ký thủi 1 bài dân ca và 1 bài nhạc ngoại để tặng detuvodanh, dân ca là Hình bóng quê nhà, và nhạc ngoại là Mariage d'amour, thứ tự thủi tùy detuvodanh quyết định Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

saotruc:
Damsan xuất ngọai nhiều quá. Trong nam này cũng có 1  nguời đi Canada 1 nguời đi Úc.

Chapi cũng sắp đi Úc nữa! Xuất ngoại nhiều quá. Dù sao đây là điều đáng mừng! Diễn đàn ta vươn xa khắp thế giới!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

kmath:
dân ca là Hình bóng quê nhà,

HBQN hông phải dân ca à nghe bác Kmath.

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
thanks mọi người nhé, anh Smile hôm đấy nhớ thổi Tiễn Bạn Lên Đường nhé. em kết bản này lắm 
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
^^ chúc chú mày lên đường vui vẻ dù anh chưa gặp chú lần nào hêhhe. sang pháp nhớ tập sáo đều đặn nhé. chớ có mà ăn đồ tây nhiều quên nhạc dân tộc mình nhé
0975880171 lucky_crazy0910@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

quên thì không thể quên, nhưng sờ vào chắc cũng khó, thời gian thoăn thoắt thoi đưa :))

Thanks thayboilangthang nhé

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
28/8 thì thua rồi, hôm đó sinh nhật em trai tôi, ko ra được rồi.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

saotruc:

Bác saotruc dễ phải lập thêm 1 box mang tên " tiếng sáo xa quê" cho các anh em xuất ngoại cũng nên.

Page 1 of 6 (87 items) 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net