Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

mọi người đi chia tay em nhé

rated by 0 users
This post has 86 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

có 2 cái cơ mà, chắc là đủ rồi nhẩy!?

PICT0122.jpg picture by Tsapin

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
SapinT:

Một số video của hôm nay:

Xuân về bản Mão mèo

[YouTube:kZgW2f0zwkA]

Tiễn detuvodanh gì mà cho nó nghe đến 3 lần bài này!!!

Hơ hơ, lúc em thổi sáo, đôi khi em cũng ngiêng ngã, đảo đảo lung tung xènh, không biết có bị khùng không, ai ngờ em cũng có đồng bọn !!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Các bác thấy độ nghiêng ngả của Mão mèo đã song song so với Mục đồng chưa nhỉ Big Smile

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
detuvodanh:

@ Kamth : 2/9 hả :)) anh em lại off nữa nhỉ :))

Hờ, Kmath lại săp mua bim bim ah, SapinT lại chuẩn bị mua thêm cái dây treo mới, ha ha.

Cái dây treo SapinT tặng to thế, tình cảm dạt dào, chắc chỉ treo nổi vào tiêu thôi, treo vào sáo lúc thổi lại cứ phải nghiêng sang 1 bên cho xem, hoặc là khi nào thổi sáo thì đeo vào tay nhở

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Nghiêng thế này ta buộc 2 bên luôn, đỡ nghiêng! Mà buộc lúc này là buộc 2 quả tạ lạng vào sáo, vừa tập thổi, vừa tập cử tạ luôn, nhất cử lưỡng tiện! Yes

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Chí lí, đảm bảo khi về nhà hơi khỏe tay to, thổi sáo như đứng tấn!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
cứ chụp ảnh cho người rồi mình chả có cái ảnh nào, hi vọng Mão mèo với bác Saohanoi up lên sớm sớm

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

SapinT:
cứ chụp ảnh cho người rồi mình chả có cái ảnh nào, hi vọng Mão mèo với bác Saohanoi up lên sớm sớm

HeHe! Bác sẻ phải chờ đợi trong vô vọng thui. Vì hum đó em đem theo cả dây cắm truyền, Vì quá hưng phấn nên đã 1 đi không hẹn ngày trở lại.

Bác cứ hy vọng 2hum nữa em sẻ up lên cho. Nhưng k dám khẳng định là có hình của bác đâu nhá Sad .Vì em cũng chẳng có cái hình nàoSad

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

ủa, bác cứ cắm memory card vào laptop là đựơc mà, đâu nhất thiết phải cắm dây :D

em chụp cho bác một ảnh rồi mà!

giờ còn chờ Mão mèo up tiếp

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
cái laptop của em hok chịu nhận thẻ.Hum nay ra quán hỏi mua cái đầu đọc đa năng mà mắc.Đành hẹn bác 2 hum nữa em mới có lương. Lương tháng đầu mờ
Clip em quay tối thui hà. Mấy bác chịu khó lắng tai nghe nhaWink
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
có ảnh có clip là quý lắm rồi, bác đc cái nào thì up lên cho anh em cái đấy nhé
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
h này đệtửvôdanh chắc đang cách mặt đất hàng chục cây số.mai đáp xuống sân bay sẽ là một cuộc sống mới.chúc mừng quốc khánh...mình sẽ cũng có cuộc sống mới từ ngày mai.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
lạc đề xí: từ dạo có áo, thấy tấm hình nào post lên cũng có ít nhất 1 người mặc áo damsan, nhìn thích ghê hí hi
Ngân: phải biết yêu TIỀN,tránh lấy TIỀN làm điều xấu Lễ: phải biết kính trọng TIỀN Nghĩa: phải lấy tấm lòng đối đãi chứ kg được lấy TIỀN để trả ơn Trí: dùng TIỀN đúng mục đích Tín: thiên hạ mượn TIỀN phải trả đúng hẹn Ấy là làm người vậy.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cảm ơn chị Heron với thiết kế rất đẹp!

Bao giờ ảnh chụp mà tất cả mọi người phải cùng mặc thì mới oai chứ!

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

sr các bác nhìu. Giờ em mới post ảnh lên được. Mãi chụp cho các bác mà quên mất chụp mình. Hic!

Không khí đã trở nên náo nhiệt hơn nhờ giọng ca oanh vàng truyền cảm của chị Huyền

To chị Huyền: Em vừa hỏng dt.Chị nt vào số 0983958918 nha

Page 4 of 6 (87 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net