Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Rủ rê tập luyện ở công viên Ghandi (hồ Thành Công)

rated by 0 users
This post has 193 Replies | 4 Followers

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Hầy, mấy giờ cũng được, sông sênh sóng sánh từ 3h tới 3 rưỡi rồi qua 4h, cao su tiếp đến 4 rưỡi , và chắc là 5 h vẫn có.Các bác hăng hái ở Thành Công nhớ ghé qua đây khuấy động nhá .

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Anh Khánh Kmath ơi, hôm nay ra hồ được không? Cho em mượn mấy cây sáo về em "photocopy" Big Smile, càng làm nhiều càng máu à!

Mà anh biết ai có cây sol cao nào không? Chỉ cho em mượn hoặc đo thôi cũng được Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Trời đang mưa mà SapinT ơi, Sol cao anh cũng có đó, mai sẽ mang qua CV thủi chơi Geeked
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
vâng thưa sếp! hôm nay tưởng anh ra thế là chịu trận ha ha...Big Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

mấ hôm trời cứ mưa mưa, khó chịu quá, muốn ra tập cùng anh em cũng khó.

lạy chúa cho mai đừg mưa cho con nhờ, con còn ra xem thử cây sáo mới ra lò của SapinT nữa

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Một góc cảnh chiều về ở công viên Ghandi hồ Thành Công, trông có vẻ hơi buồn nhỉ, nhưng mà thực ra là nhộn nhịp lắm đó, chỉ đợi tắt nắng, nhạc nhẽo bắt đầu xập xình là các mẹ các chị các cô các em lại đổ ra như nấm để lắc bên trái, lắc bên phải. Chuyện lắc ở hồ Thành Công, hình như TW cục thể dục nhịp điệu đã đưa tin trên khắp các báo đài, nhưng mà tiếc là phi đội Damsan Hà Nội mải phở ngó và tra thuốc nhỏ mắt nên chưa có ảnh của các hoạt động hay ho này, bạn nào quan tâm cứ ghé qua chơi với chúng tớ vào các chiều thứ 2-4-6 hàng tuần nhé, welcome everybody Cake

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

[youtube:CL_eD--CS1c]

[youtube:gdHMFdcrdRw]

[youtube:Eu9PUZxEbXo]

[youtube:MSXBlpqo7Ik]

[youtube:809HbM3QRYY]

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Hồ Thành Công giờ thêm một mem nữa là chị Quỳnh Diệp, đã tập tiêu với em 2 buổi, đã thổi được 2 câu đầu của bài Endless love, khả năng đầy triển vọng! Big Smile

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
Ngọc Diệp là cái bà ra ngồi cạnh ông hôm trc đấy hả ????
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Ờ! Đúng rồi đấy!

Đoạn sau còn có cả một chị đệ tử của Kmath đến cơ, lúc đấy thì tớ về rồi, không làm phiền đôi anh chị ấy nữa! ke keLightning

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Xinh không?
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Chị ý add facebook của anh đầu tiên mà! Vào album chả đầy ảnh, ban đầu cứ tưởng là bạn của Chapi cơ.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
à, cái em Ruby Ngô ý hả, lần trước hẹn thì ko ra, sau này mình ko ra thì lại đến, ai da.
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
Oạch,hôm nay mới biết là bác Các-mát đưa mấy clip hôm trước lên.Hôm đấy em thấy ai cũng thổi lỗi, chẳng biết vì sao Big Smile.Bài của em là Còn duyên nhá,em thổi cả mấy chục lần rồi, vậy mà vẫn lỗi.

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Gió to như bão ý, ngồi thủi mà cứ sợ bị vòi rồng lốc đi mất, hehe. Hôm nay mệt quá ngủ thiếp đi mất nên đành phải trốn tập 1 buổi, tình hình luyện tiêu đến đâu rồi SapinT ơi, chế cho anh 1 cây C hoặc D đuôi dài thân mỏng như cây hôm trước đi, cây đó đồng chí Kim Chi Ngọc Diệp gì đó nẫng trên tay anh mất rùi, híc híc. À, công nhận trái đất tròn giống hệt quả lúc lắc ấy nhỉ, đi đâu cũng gặp người quen, hoặc người quen của người quen Big Smile
Page 4 of 13 (194 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net