Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Rủ rê tập luyện ở công viên Ghandi (hồ Thành Công)

rated by 0 users
This post has 193 Replies | 4 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Mấy bác liều nhỉ, H1N1 đang như thế mà vẫn tụ tập đông người :D tui từ hôm chỗ Giang Văn Minh dính là bỏ hết các kế hoạch chơi bời tụ tập, sức khỏe là trên hết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Anh Chapi nói chí lí đó, mà các mem Đamsan cũng không nên gặp Sapin trong thời gian này, chỗ nhà em ở Trung Hoà Nhân Chính đó thành ổ dịch rồi! Tongue Tied

Gặp nhau mà cứ bịt khẩu trang thì còn thổi được cái gì?! Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ối giời ơi, cái áo có dính dáng gì tới vụ Giang Văn Minh ko anh Chapi ơi, thảo nào từ hôm qua tới giờ mình cứ thấy liêu xiêu kì kì Zip it!
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

hết cái đại dịch này anh cho em làm suất thành viên chính thức luôn nhé.

@SapinT : khà khà, sáo của tôi đâu rồi ông Thông ơi ?? Confused

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Lần trước tui đã đem sáo đến cho ông lựa rồi mà ông có lựa được cây nào đâu. Để rồi đi off các bạn nữ "lựa" hết cả đống sáo tốt đó rồi! Tongue Tied

(chả nhẽ detuvodanh lại thua cái bọn bimbim,Kẹo, linh gà vì khoản lựa sáo sao!?)

Thôi, có gì tặng bạn Sơn mấy cây sáo trầm làm từ cán chổi vậy, sang Pháp có lẽ nó cũng khó mà bị nứt được! Không thích thì tớ lại cố lặn lội về quê làm tiếp vậy!Big Smile, gửi hàng kịp thời để đúng ngày 11/9 bạn Sơn bay!

Mà sang đó nhờ "truy lùng" tung tích của bác Kirrin và Tiếng Đàn bên suối nhé, ke ke Devil

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
SapinT:

Lần trước tui đã đem sáo đến cho ông lựa rồi mà ông có lựa được cây nào đâu. Để rồi đi off các bạn nữ "lựa" hết cả đống sáo tốt đó rồi! Tongue Tied

(chả nhẽ detuvodanh lại thua cái bọn bimbim,Kẹo, linh gà vì khoản lựa sáo sao!?)

Thôi, có gì tặng bạn Sơn mấy cây sáo trầm làm từ cán chổi vậy, sang Pháp có lẽ nó cũng khó mà bị nứt được! Không thích thì tớ lại cố lặn lội về quê làm tiếp vậy!Big Smile, gửi hàng kịp thời để đúng ngày 11/9 bạn Sơn bay!

Mà sang đó nhờ "truy lùng" tung tích của bác Kirrin và Tiếng Đàn bên suối nhé, ke ke Devil

Hic, sao mấy tên ma nữ này toàn nik tên đồ ăn nhỉ?

Góp ý sáo của SapinT nhé (lấy nguyên mẫu từ sáo Sapin tặng bạn Kẹo): Sau khi dùi thì nên lấy giấy ráp đánh lại cho các lỗ sáo tròn, đều và trơn hơn một chút nha, khoét lỗ thổi to ra một chút là ok.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Lấy nick như thế để ai thích ăn kẹo thì ăn kẹo, ai thích ăn bimbim thì ăn bimbim, ai thích ăn gà thì ăn gà, tôi thì món gì cũng thích, chẹp. Mà mấy em này đi off xong biến mất nhỉ, ko biết tập gì không hay mang sáo về lại chán rồi.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Mấy hôm nay tập 1 mình, buồn, lại được mấy em gái cứ tới đứng ở đằng xa, riết chán chả tập nghiêm túc nữa, chơi toàn nhạc nhẹ, chết quá, bác nào qua cấp cứu cho em với Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Chapi:
Lấy nick như thế để ai thích ăn kẹo thì ăn kẹo, ai thích ăn bimbim thì ăn bimbim, ai thích ăn gà thì ăn gà, tôi thì món gì cũng thích, chẹp. Mà mấy em này đi off xong biến mất nhỉ, ko biết tập gì không hay mang sáo về lại chán rồi.

Gì chứ em gà thì tui chắc là không chán đâu, cho dù có thằng đang rủ rê quăng sáo luyện harp nhưng tui vẫn tin tưởng em ý không chơi trò lấy lưỡi liếm liếm mất vệ sinh trong mùa cúm này đâu (bít đâu mùa cúm sau thì..chưa chắc, hic). Lâu không vô đây, xem ra Chapi có vẻ thíck ăn bimbim hơn thì phải, để từ từ thư thả tui thử kím cho coi, nhưng phải có hậu tạ chứ nhờ

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

kmath:
Mấy hôm nay tập 1 mình, buồn, lại được mấy em gái cứ tới đứng ở đằng xa, riết chán chả tập nghiêm túc nữa, chơi toàn nhạc nhẹ, chết quá, bác nào qua cấp cứu cho em với Big Smile

Bác lại làm em máu rồi, hôm nay có vẻ nắng đấy...Big Smile, chỗ em thổi toàn hút các bà già đến không à Devil

Hôm nay có khi cả Tiểu Ngoan Đồng cũng ra đó (chết, quên không nhắc hắn mang khẩu trang rồi! Big Smile), anh Kmath định ra lúc mấy giờ đây?!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Nếu trời ko mưa, và anh ko cúm, anh sẽ ra thủi vào lúc 4h30 Big Smile
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

@ spainT : ối giời ông nhầm rồi, tôi 1/9 đã đi rồi, 11/9 ông gửi sáo chắc tôi...... chỉ ngắm qua damsan mất Sad

Có gì bắt đầu từ thứ 2 em qua tập cùng anh em luôn cho zui.

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tưởng Sơn đi ngày đó kỉ niệm ngày khủng bố máy bay kinh hoàng ở Mỹ! Devil

Đến nhanh đi nhớ, cứ lí chiều chiều ra đấy thổi cũng hay lắm, dạo này trời hay mưa nên cẩn thận một tý thôi, nhớ mang ...khẩu trang Big Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hôm nay nắng thế, ngồi thủi 1 lúc mà toát hết cả mồ hôi, các em chân dài tới nách cứ chạy qua chạy lại mỏi hết cả mắt. Có khi phải bỏ ko tập nữa, chớ tập kiểu này có vẻ mệt quá, về nhà chả ngủ nổi Satan nhỉ Party!!!
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

kmath:
Hôm nay nắng thế, ngồi thủi 1 lúc mà toát hết cả mồ hôi, các em chân dài tới nách cứ chạy qua chạy lại mỏi hết cả mắt. Có khi phải bỏ ko tập nữa, chớ tập kiểu này có vẻ mệt quá, về nhà chả ngủ nổi Satan nhỉ Party!!!

hờ.

mấy buổi nữa vinh_le12 rỗi, mời mọi người sang công viên Nghĩa ĐÔ đêeeeeeeeee Angry

Page 2 of 13 (194 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net