Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Rủ rê tập luyện ở công viên Ghandi (hồ Thành Công)

rated by 0 users
This post has 193 Replies | 4 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Thế tình hình gửi xe như thế nào đây hả anh Kmath, chứ cứ mỗi lần đến mà mất 2 nghìn thì mỗi tháng cũng khá tốn đó.

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

SapinT:
Thế tình hình gửi xe như thế nào đây hả anh Kmath, chứ cứ mỗi lần đến mà mất 2 nghìn thì mỗi tháng cũng khá tốn đó.

hờ, tình hình rất là tình hình

2k nghe đâu là giá chung thì phải.

Kmath có cách gì giảm giá ko nhỉ (thầu luôn xe cho anh em ĐS nhá)

kàkà.

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Sao Kmath hôm nay không đi vậy? Chẳng nhẽ anh dính cúm rồi!? Tongue Tied Làm hôm nay em với cả detuvodanh chờ mãi.

Em sẽ đến CV ghandi ngày 2,4,6,7; gửi xe bên ngoài không mất tí tiền nào hết, ha ha Big Smile

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Sorry 2 anh em, hôm nay (và mấy hôm tới trong tuần này) anh đang dở vụ trại hè đó, nên ra tập hơi thất thường. Hẹn anh em sang tuần tới nhé  Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Công viên ghandi có thể sẽ là địa điểm lí tưởng để anh em tập đó, hôm nay đã có 4 thành viên tham gia: Sapin, nguoi quen, Tiểu ngoan đồng và một anh nick là Lộc gì đó.

Báo cáo: hôm nay bọn em thổi đã được người ta cho 2 nghìn đồng! Big Smile, mà làm sao có đựơc thì chuyện dài lắm ke ke...

Not Ranked
tiểu cầm thủ
hi bác ơi,em cũng muốn tập cùng các bác đây, em mới tham gia diễn đàn, thổi còn gà lắm muốn đi off cùng các bác để thu thập thêm kinh nghệm,e học Luật, trọ tại Pháo Đài Láng, nên cũng gần Thành Công, các bác đi thì cho e bít với nhé!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Bác cứ đến cho vui, như em sẽ có mặt vào khoảng 4h 30 các buổi chiều thứ 2,4,6,7 Big Smile

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

Thôi, lần sau em ra Nghĩa Đô thôi.Với em thì ở Nghĩa Đô hơn Thành Công nhiều thứ nhá.Nó gần chỗ em hơn này,cũng gần chỗ mấy trường học, lắm nữ nhiều nam, xinh hơn ở Thành Công là cái chắc .Hôm trước nghe bác Kmath quảng cáo, tưởng ở hồ Thành Công nhiều chân dài lắm, hóa ra  là chân ngắn với chân gỗ thôi Big Smile,bác Kmath chỉ dụ khị giỏi thôi ! [:))]

Ở Nghĩa  Đô cũng cây cao bóng mát, lại còn có đồi cỏ, có phong cảnh hữu tình (cảnh trao đổi "chất" và trao đổi tình cảm diễn ra thường xuyên, liên tục, kéo dài ).Ở Nghĩa Đô thì cũng lắm khán giả nhiệt tình hơn.

Thứ 7 này thì các bác sang Nghĩa Đô khuấy động một trận nhé !

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Đúng ròi, gần ở đâu thì đăng cai ở đó đi, Hà Nội có bấy nhiu cái hồ thôi í mà, anh em Damsan cứ tản ra đánh chiếm, bao giờ thiên hạ thái bình ta sẽ đến hẹn lại lên Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
haha...... hôm nay ra thành công vui phải biết.cười đau cả bụng có lẽ mấy anh em lần sau ra tập phải kiếm thêm cai nón mê mới được.
Làm thân bò để người bắt giết Có bao giờ biết lí do tại sao Những ai yêu quãng trời không độc lập Phải như én tập bay cao xa mãi .***^@!.^.!@^***.
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
detuvodanh replied on 08-05-2009 20:48

anh em cứ gần hồ nào thì ra hồ đấy tập, thổi vài buổi là kéo đông quân số lên ngay ý mà  :))

XL spainT hôm nọ tôi đi học về lười quá nên ko ra. Em ra đc tất cả các ngày trong tuần, trừ CN và các ngày mưa bão Storm

Anh em nào rảnh cứ lý chiều chiều tạt qua đấy, tò te tý toét tẹo cho vui .

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Tình hình là hôm nay em đang dọn đồ, chuẩn bị sang sống cùng thằng bạn bên Định Công hai tháng. Ở gần đó có cái hồ nào nhỉ. Em chẳng thông thuộc địa hình lắm. 

Chắc sang bên đó hổng được thổi sáo tự do như bên này nữa rồi...

Bù lại có hy vọng offline cùng anh em dễ dàng, thuận tiện hơn.

một chiếc lá vàng rơi xin cuộc đời trẻ lại để mình còn xanh mãi ở trên nhành cây non
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

Damsan chưa náo nhiệt vị dịch cúm sao, bên Luyện tập có anh saotruc thổi sáo : nhạc cúm ( đeo khẩu trang) rồi đó thôi. Hà nội mùa này bán khẩu trang là ăn phải biết, hay anh em damsan phía bắc thổi sáo và bán khẩu trang đi, alex nghĩ cũng kiếm được khá đấy, đỡ được tiền gửi xe 2k nhé mà lại còn nhiều xiền tiêu vặt ý chứ. ha ha ha. hè hè hè.

Note: không tụ tập chốn đông người khi không thạt cần thiết, rửa tay bằng xà phòng, không khạc nhổ bừa bãi.

Chúc anh em luyện tập vui vẻ, tháng tám tới này tui lên cho tui đi bán khẩu trang với nhé! hi2

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Giờ chế ra cái khẩu trang đồng phục ĐamSan mới độc, in hình logo ông mặt trời ở hai bên má đó Big Smile

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
ơ thế thứ 7 này ra công viên nghĩa đô à, mấy giờ đấy, cho tớ bon chen với :D
Page 3 of 13 (194 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net