Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

bèo dạt mây trôi

rated by 0 users
This post has 9 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
đại cầm thủ
ductrung Posted: 07-04-2009 19:39

các bác nghe thử xem em thổi đã dc chưa có gì chưa dc mong các bác chỉ giáo

http://www.mediafire.com/?sharekey=f464e66a97ad56528ef1259ff1b60e81e04e75f6e8ebb871

Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

tui mở hàng cho bạn nha !

bạn thổi lên các nốt cao thì bị ré. khi bạn thổi tới chỗ là "vẫn đợi" hình như là vẫn chưa xuống hết (có thể do bạn bịt tay chưa hết hay là sáo không chuẩn )

cần kết hợp luyến nhiều hơn.

chúc bạn mau tiến bộ, thổi ngày càng hay !

Học thì phải hiểu Mà muốn hiểu thì phải hỏi Mà đã hỏi thì phải hiểu Còn không hiểu thì đừng hỏi !
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
thanhnhat123:

bạn thổi lên các nốt cao thì bị ré. khi bạn thổi tới chỗ là "vẫn đợi" hình như là vẫn chưa xuống hết (có thể do bạn bịt tay chưa hết hay là sáo không chuẩn )

cảm ơn bác trước nha đúng là em mới tập với cả sáo còn cùi bắp lắm.Đợi khi nào co đủ tiền thì định thay cay khác

Anh đi anh nhớ quê nhà Nhớ canh rau muống, nhớ cà dầm tương Nhớ ai dãi nắng, dầm sương Nhớ ai tát nước bên đường hôm nao
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Mọi người ơi mình tìm hoài không thấy sheet bài Bèo dạt mây trôi. Giup mình với.Thanks

Bao giờ cũng phải luôn luôn có một nơi nào đó để đến. Bạn hãy yêu tự do hơn tất cả và làm điều thiện ở bất cứ nơi nào có thể.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Hình như cây sáo bị sai thì phải, nếu không sai thì có thể bạn bấm ngón tay chưa kín lỗ
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
ductrung replied on 07-16-2009 19:02

tặng bạn

" />

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

to : sao truc

Em  rất ngưỡng mộ anh từ khi vào damsasan nhưng tại sao anh chưa pót bài nào lên co forum cùng thưởng thức vậy.Em chờ tin của anh

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
ductrung:

to : sao truc

Em  rất ngưỡng mộ anh từ khi vào damsasan nhưng tại sao anh chưa pót bài nào lên co forum cùng thưởng thức vậy.Em chờ tin của anh

Tại vì nhiều lý do lắm, bận quá nè, không thuộc bài nè, thổi nhiều chổ bị sai  nè, mắc cở nè ... nhiều cái nè lắm.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Cám ơn bạn ductrung nhé.Nhưng mà mình thấy sheet ngắn nhỉ.Nghe nghệ sĩ Thu Hiền hát mình thấy bài hát rất dài.Không biết có phải thổi lặp lại ko bạn nhỉ.Mong tin của bạn.Thanks
Bao giờ cũng phải luôn luôn có một nơi nào đó để đến. Bạn hãy yêu tự do hơn tất cả và làm điều thiện ở bất cứ nơi nào có thể.
Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Chào các bác lâu lắm em mới lại vào 4 rum 

câu hỏi của bạn tôi xin trả lời ngắn gọn như sau.Nghệ sĩ hát người ta thường thêm vài câu ở cuối và hát lại mấy lần nên dài là phải nếu bác muốn dài có thể thổi lại hai lần và đoạn cuối lặp lại mấy câu

Page 1 of 1 (10 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net