Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Offline miền nam mừng đầy tháng Damsan.net 19 tháng 7 - 2009

rated by 0 users
This post has 302 Replies | 8 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic về hè hết trơn rùi bác ơi! có khi em ở lại, em off với bác, 2 anh em ta thì 2 chai và 1 con mực là đủ! Stick out tongue
rockfan22003@yahoo.com
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

bác Saotruc nên posst lun thời gian , địa điểm cho mọi người bít

và các tiết mục đăng ký . Bác tính làm mấy bài đây ?

có 2 người thì bác Foolagain và Bác Thooang ra SG chơi lun 

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Xin chào các anh chị em trong CLB, BTC có thể thông báo thời gian và địa điểm cụ thể để cho anh em chuẩn bị được chứ?

P/s: tieugiao tui cũng nóng lòng được gặp các anh chị em, bạn bè trong CLB lắm lắm, BTC nếu cần phụ giúp gì trong khâu tổ chức thì cứ pm cho mình nhé, góp chút công sức hy vọng buổi offline sẽ để lại nhiều dấu ấn trong lòng mọi người.

Tấu khúc tiêu giao xua tan sầu
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

tiền nước uống và ăn trưa ban tổ chức tài trợ cho anh em tham dự phải không ạ?

em hỏi kỷ để tính tiền đem theo chứ từ cà mau lên cũng mấy trăm cây, sợ hết tiền ( hix dạo này hơi hẻo còn có mấy trăm)

sáo ! tình yêu của tôi
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
cu đen:

em hỏi kỷ để tính tiền đem theo chứ từ cà mau lên cũng mấy trăm cây, sợ hết tiền ( hix dạo này hơi hẻo còn có mấy trăm)

Nếu vậy thì bạn chỉ cần bỏ tiền để mua vé vào Thảo Cầm Viên thôi. Còn tiền trái cây ,bánh sinh nhật thì ai có điều kiện thì góp cũng đc.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
music_heal_mysoul:
cu đen:

Nếu vậy thì bạn chỉ cần bỏ tiền để mua vé vào Thảo Cầm Viên thôi. Còn tiền trái cây ,bánh sinh nhật thì ai có điều kiện thì góp cũng đc.

cha nội này sung thế nhỉ. hix từ cà mau bò lên lận cơ.

thế là vào thảo cầm viên hả mấy bác?

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Các bác bình tĩnh. Địa điểm đang đuợc mọi nguời bàn bạc thống nhất, Chuơng trình cũng đã dự kiến hết rồi, giờ chờ thống nhất hết ý kiến thì sẽ thông báo ngay cho các bác. Tình hình hứa hẹn sẽ có off hoành tráng ở hai miền Nam Bắc. 
NHẬT MỘ HƯƠNG QUAN HÀ XỨ THỊ YÊN BA GIANG THƯỢNG SỬ NHÂN SẦU
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Chào tất cả thành viên Damsan thân mến,

Vì máy tính của Trưởng ban tổ chức bị hư nên Saotruc tui thừa lệnh thông báo.

Chúng ta sẽ tổ chức Offline mừng đầy tháng Damsan khu vực miền nam tại Thảo Cầm  Viên, thành phố HCM vào 8 giờ sáng ngày 19 tháng 7 năm 2009. 8 giờ có mặt, ổn định chổ ngồi và tiến hành khai mạc vào 8 giờ 30. Chưong trình buổi offline đã được chú NguyenTan sọan. BTC sẽ giử bí mật chưong trình.

Ngòai ra, các bạn nhớ theo dỏi thông báo của BTC, có thể sẽ thông báo đến các bạn một vài thông tin nữa để buổi offline của chúng ta được tốt hơn. Mong các bạn đăng ký bài cho buổi offline thêm hào hứng.

Đây là bản đồ địa điểm Offline.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Ước gì lần này đc tham dự nhỉ, nhìn các anh em bàn tán xôn xao,minh cũng háo hức ghê, khổ nỗi kì thi hk kéo dài đến 24/7, nếu không đã "bay" vao thảo cầm viên quậy 1 bữa rồi về quê nghỉ hè luôn. Số mih cũng có lúc xui quá
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
saotruc:

Chào tất cả thành viên Damsan thân mến,

Vì máy tính của Trưởng ban tổ chức bị hư nên Saotruc tui thừa lệnh thông báo.

Chúng ta sẽ tổ chức Offline mừng đầy tháng Damsan khu vực miền nam tại Thảo Cầm  Viên, thành phố HCM vào 8 giờ sáng ngày 19 tháng 7 năm 2009. 8 giờ có mặt, ổn định chổ ngồi và tiến hành khai mạc vào 8 giờ 30. Chưong trình buổi offline đã được chú NguyenTan sọan. BTC sẽ giử bí mật chưong trình.

Ngòai ra, các bạn nhớ theo dỏi thông báo của BTC, có thể sẽ thông báo đến các bạn một vài thông tin nữa để buổi offline của chúng ta được tốt hơn. Mong các bạn đăng ký bài cho buổi offline thêm hào hứng.

Đây là bản đồ địa điểm Offline.

hí hí...anh rùa ơi em thấy cái chỗ này hình như là gần nhà thầy Trần Thanh Trung phải không ạ? vậy là sẵn tiện anh em nào muốn mua tiêu sáo đi off lần này nhớ đem theo tiền tích lũy sẵn mua luôn, muốn mua sáo có sáo, mua tiêu có tiêu ....mua kèn có kèn....thích quá

cám ơn anh rùaYesBeerMusicCake

sáo ! tình yêu của tôi
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Đúng rồi, từ cửa sau của thảo cầm viên đến nhà thầy Trung chừng 5 phút đi bộ.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Chài! Rôm rả thật.

Hok biết hôm đó có bay lên từ Bình Dương kịp hok nữa ^^

18 mình cũng sinh nhật CLB khác. ha ha ha ha ha

Chúc lần off này đông đảo anh em, nếu lên được chắc em góp bài Romeo and Juliet :D

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
cu đen:

hí hí...anh rùa ơi em thấy cái chỗ này hình như là gần nhà thầy Trần Thanh Trung phải không ạ? vậy là sẵn tiện anh em nào muốn mua tiêu sáo đi off lần này nhớ đem theo tiền tích lũy sẵn mua luôn, muốn mua sáo có sáo, mua tiêu có tiêu ....mua kèn có kèn....thích quá

cám ơn anh rùaYesBeerMusicCake

Ặc, nếu pác contact với 5 cao thủ sau đây thì khỏi cần qua nhà thầy Trung, mà nên mang theo...xe 4 bánh mà chở sáo về: Lee, MHM, Saonhua, NguyenTan, Thoòng. 

Thuở mới biết chơi sáo, nào có biết thế nào là cao độ note cho nó chuẩn, cứ nghĩ "sáo của Sư Phụ chắc là chuẩn khỏi cần chỉnh..." nên cứ có bi nhiu txiền là nuôi cái tiệm ấy. Nào ngờ mấy cây ổng chưng phía ngoài là bồ phế thải, sai note tè le. Mang về tập bao nhiêu năm là sai cái lỗ tai bấy nhiêu. HIcxhixhix, cũng tại vì mình ko có tiền để trở thành đệ tử chính quy của thầy !

Theo lời kinh nghiệm xương máu của tui, nên hỏi anh em trong nhóm trước khi tốn tiền, mất tiền ko tiếc, tiếc cái lỗ tai của mình !

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Anh em ơi, thổi sáo rất mau khát nước. Anh em mỗi ng thủ sẵn 2 chai nước 500ml đầy nước lọc. Vì nước trong TCV rất mắc mà BTC ko đủ sức để khiêng vào 1 chai khoáng 21l. Ai có hảo tâm thì mang lun 1 chai 1,5l cho nó hoành tráng.

Mỗi ng nên mang theo bánh để ăn sáng và bánh để ăn trưa, để tiết kiệm tiền cho anh em ở xa, nên BTC đang cố gắng tối giản mức phí đóng góp. (và đang tìm nhà tài trợ). Nên anh em có gì ăn thì cứ mang vào, ai ở miền Tây có đặc sẳn gì cứ mang vào chia xẻ nha ! Nên mang theo DƯ ĂN, ĐỂ CÒN CHIA XẺ CHO MỌI NG !

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Page 4 of 21 (303 items) « First ... < Previous 2 3 4 5 6 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net