Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Gửi các sĩ tử !

rated by 0 users
This post has 27 Replies | 2 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
ChangkiFung:

Shinichi:
Rất cám ơn anh changkifung nhưng em có thi tốt nghiệp đâu ạ

Ah thế thì tính câu dưới chứ, chúc chú đạt kết quả tốt trong cả 2 kỳ thi tới, hehe.

vâng em cám ơn anh, em cũng chúc anh thực tập thật tốt nhé

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2

CHAMPIONS..............................WIN..................Big Smile

Hình phạt của Spammer

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Bạn nào muốn ôn tập 1 chút về toán thì ghé vô thăm site này nhá, tớ cũng có nghịch ở bên đó chút chút Wink

http://diendantoanhoc.net/forum/index.php?showforum=344

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Tới ngày kialà các em c3 thi roài, mai là ngày đi "xem phòng" cuối cùng, hehe, chúc các ban làm nốt bước cuối cùng là làm bài thi ngon lành nhé, để tới đấy còn đi offlien đông đủ khí thế nha.

Sẵn tới tui cũng có đi tiếp sức trỏ đường nè, bạn nào thi ở gần BK thì qua hỏi tui chỉ cho, đảm bảo tới tối thể nào cũng tới, hehe.

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Cám ơn anh Chang, ngày nào em cũng nghe trên đường chiến thắng!

Chúc các bạn thi năm nay đều trót lọt. Chúc anh Chang bảo vệ thực tập thành công vang dội Stick out tongue

Núi thấp còn có núi thấp hơn
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Cảm ơn Chang nghen! hôm nay có kết quả rồi, em đỗ 2 khoa khối A và D của học viện ngoại giao Big Smile sướng quá Big Smile

Thế này là sắp được vào thành phố Hồ Chí Minh chơi mấy hôm rồi Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
yeah, chào đón bác nồng nhiệt lun !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
SapinT:

Cảm ơn Chang nghen! hôm nay có kết quả rồi, em đỗ 2 khoa khối A và D của học viện ngoại giao Big Smile sướng quá Big Smile

Thế này là sắp được vào thành phố Hồ Chí Minh chơi mấy hôm rồi Big Smile

chúc mừng em SapinT và tặng cho em mấy chữ "gian nan còn phía trước" hi hi. 

Chào mừng đến vùng đất phương Nam nắng vàng và...kẹt xe^^

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Nếu vào thứ 7 thì tìm đến công viên  Hòang Văn Thụ vào buổi sáng nhé. Hay nhất là tìm chị Ớt. Trước kia thì bác Ngán phở cũng tìm Ớt dù không ăn phở.
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

em đậu khối A(QTKD)ĐH tôn đức thắng mí lại ĐH FPT(trc khi thi tốt nghiệp). em vẫn cứ thong dong vào sgòn thôi.haizz...em mún tìm anh Lee trc nhất nhưng nhà anh khó đi hơn cả trận đồ bát quái.

Đăng kí tìm bác hoangdat. em lạc mất bác lâu quá rồi. Cái nối cơm điện của bác nào cho em mượn cũng chưa trả lun nè. Hix năm nay mình nợ nhiều quá. Nặng nhất có vẻ là với chú thoòng. Đậu rồi thì kím tiền trả nợ thôi. hiz hiz

Sinh nhi hữu nhai.Tri nhi vô nhai. Nhi tri vô diệc bất đắc sinh
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Rất cảm ơn các bác đã quan tâm! Smile Từ lâu em đã rất muốn vào thành phố HCM để mục kích anh em ĐamSan nơi đây, được gặp gỡ các tên tuổi lớn, các mod của diễn đàn.

Chồ ôi sao thấy chị Ớt dễ thương vậy! Hi vọng là em sẽ làm được cái sáo gì đó giống quả ớt một tý tặng chị nhé! Big Smile

Mà không biết có gặp được bạn Đào Công Thuận không ta? Diễn đàn cứ có bạn nào chạc tuổi là lại muốn gặp mặt à, thành tích bạn Thuận cũng ác chiến ghê ta, cứ như tớ có dám thi FPT đâu!

Nhà em sẽ tá túc ở khu vực quận 5, không biết là có gần chỗ bác nào không?

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
bác sapin ơi. chừng mô bác zô xì gòn. em ở quận 12 lận.mún gặp em cũng không khó nhưng khó là có điều kiện hay không. em thì rày đây mai đó.mới gặp mấy bác trong cv tao đàn đc 1 lần rồi chia tay.haizz...bác quê ở đâu rứa. qua miền trung ghé nhà em chơi. em ở gần tp quãng ngãi. Khi mô tới bác phone cho em.01668646734. em bị mất đt 2 lần rồi nên hoảng lắm. chừ thì k dám mần chi. ông già la chết
Sinh nhi hữu nhai.Tri nhi vô nhai. Nhi tri vô diệc bất đắc sinh
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
SapinT:

Hi vọng là em sẽ làm được cái sáo gì đó giống quả ớt một tý tặng chị nhé! Big Smile

Chị đang hồi hộp ko biết "cái sáo gì đó giống quả ớt" của em nó ra làm sao nữa :D.

Dinh Độc Lập đang chờ em kìa!!

Page 2 of 2 (28 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net