Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Muốn học thổi tiêu ạ!

rated by 0 users
This post has 132 Replies | 7 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

sao ngu dữ anh hai

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

ra vườn hoa Ha Đông đi

anh mão day cho nek

yahoo: saochieumenh_2007@yahoo.com

gmail: quyet.vt.tb@gmail.com

SDT :01669801588

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

bacs thoong vậy thì em chiụ

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

em mới tập thổi tiêu loại 8 lỗ hệ 6 1 1 nhưng khó thổi quá

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

khong hiểu

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

yeusaoziet:

sao ngu dữ anh hai

đề ngị lần cuối mong bạn ăn nói tôn trọng người khác 1 chút  tôi thấy bạn ăn nói như thế này nhiều lần lắm rùi đấy .đây là diễn đàn mong bạn ăn nói cho lịch sự 1 chút

khép cửa lòng thề nay cô độc

đào mộ chôn kín giấc mộng yêu

dựng bia khắc chữ đừng ai điếu

trọn kiếp xin thề chẳng dám yêu

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Chào mọi người mình là người mới, mình rất thích học thổi tiêu nhưng mà không biết gì về nhạc lý, mà nhìn sách hướng dẫn thì mù hết cả. Không biết có chỗ nào dạy không? Cho mình hỏi có thể mua tiêu ở đâu vậy (tìm lâu rồi mà không thấy chỗ nào bán)? Cám ơn.

À mình ở SG.

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Nếu được bạn có thể PM cho mình qua mail: nhtphuong20@yahoo.com Cám ơn nhiều

Top 200 Contributor
đại cầm thủ

oài ra máy hum nay học tiêu đau hết cả tay ooiiiiiiiiiiiii sao mà khó thế

có ai bít cách nào thổi tiêu ma đỡ mỏi tay ko cái nốt cuối xa wa cứ phải với mãi mới tới

để lệch thì lại ko kêu mỏi tay wa

nguyễn văn thuật: yahoo:vanthuatdaotaolaixe@yahoo.com.vn có một điều chắc chắn là: không có gì chắc chắn cả:
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Đông tà:

hi hi thằng náy chắc ngộ thuốc, làm chi có sáo 2 lỗ cho nó thổi Stick out tongue

hơ hơ phản cảm nhỉ. tui chẳng biết ông tập tiêu sáo được bao nhiêu lâu, bá đạo đến mức nào để có thể nhận xét người khác như thế, chắc răng ngày xưa khi ông còn gà mờ về tiêu sáo chưa co người chỉ dạy, ông cũng chẳng hơn người ta bao nhiêu đâu. diễn đàn chia sê, người ta mà biết thì đã chẳng phải đi hỏi, tôn trọng người khác cũng như tôn trọng chính mình

ym:vietthanh47

email:vietthanh47@yahoo.com

sdt:01649606447

giao lưu nào anh em

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

ntlong:

leehonso:
Bác chapi đúng là giấu nghề thiệt, ngày mai em sẽ quay 1 bài up lên tặng lại bác !

Ngày mai là một ngày không bao giờ đến phải hok bác ^^. từ 22/08/2009 -> 30/10/2010 roài e vẫn chưa được nghe, hức hức. E lục lại quá khứ ... chờ bác bỏ chút thời gian vàng ngọc cho a e đi bác :D

http://www.youtube.com/watch?v=oIm_TQVHItg

Đã post vào ngày 13/10/2010 rồi, chắc tại bác không theo dõi thường xuyên đó!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

ha viet thanh:

Đông tà:

hi hi thằng náy chắc ngộ thuốc, làm chi có sáo 2 lỗ cho nó thổi Stick out tongue

hơ hơ phản cảm nhỉ. tui chẳng biết ông tập tiêu sáo được bao nhiêu lâu, bá đạo đến mức nào để có thể nhận xét người khác như thế, chắc răng ngày xưa khi ông còn gà mờ về tiêu sáo chưa co người chỉ dạy, ông cũng chẳng hơn người ta bao nhiêu đâu. diễn đàn chia sê, người ta mà biết thì đã chẳng phải đi hỏi, tôn trọng người khác cũng như tôn trọng chính mình

Bác Đông Tà này "tà" quá nhỉ, tiêu sáo máy lỗ mà chả đựoc, tuỳ loại nhạc mà mình muốn diễn tấu thôi, chẳng hạn như loại sáo vỗ ( hay còn gọi là phong tiêu) thì ngoài cái lỗ thổi ra thì còn có cái lỗ bấm nào nữa đâu!

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

[quote user="Lê Hồng Sơn:

http://www.youtube.com/watch?v=oIm_TQVHItg

Đã post vào ngày 13/10/2010 rồi, chắc tại bác không theo dõi thường xuyên đó!

"]

He he, trở lại sau 1 năm. Sorry bác hồi đó em lục đuối mà không thấy chắc lục dữ quá bị quán gà :D

Page 9 of 9 (133 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net