Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Muốn học thổi tiêu ạ!

rated by 0 users
This post has 132 Replies | 7 Followers

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Hà Nội nè . Bác cứ nghiên cứu xem vị huynh đài nào hợp thì cứ liên lạc mà thỉnh giáo.

http://damsan.net/forums/1/31150/ShowThread.aspx#31150

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

quynhdiep412:
Hix,tình hình là em ở hà nội. em muốn học thổi tiêu (hôm nọ tình cờ nghe bản unmei no hito rất hay. em rất muốn thổi bản đó để tặng 1 người bạn thân mới bị 1 thằng ku đá), mà em ko biết là ở hà nội nên tầm sư học đạo ai. mua tiêu ở đâu. (em là newbie không hề biết thổi tiêu hay là bất cứ nhạc cụ nào)...help help help!!!

Tốt nhất là dẫn cô bạn kia tới để damsan.net thổi giúp cho, thổi xong thấy kết anh nào thì ... hí hí, thế là tiện cả đôi đường. À mà trước hết thì phải kiếm được sheet của bài kia đã, bài gì nghe lạ hoắc, chắc chắn nhạc Nhật rồi.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cười đểu thế, mà Chapi ở HN đấy, độc thân, đẹp trai, thổi tiêu hay nhá! Big Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Nếu sợ vấn đề thời gian thì có 1 phương án là anh Chapi giúp bạn gì đó thủi nhép, như thế chỉ cần luyện ngón tay, đảm bảo khoản này bạn gì đó sẽ được anh Chapi hướng dẫn tận tình Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tên Kmath này ko biết gì về tiêu đâu, đừng nghe hắn! Big Smile, chú xê ra để Chapi làm việc, chọc phá là anh treo nick đấy! Big Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ

Ặc ặc em muốn học thổi tiêu thật mà. bác nào ở hà nội tình nguyện gia sư cho em với ah?bằng mọi giá em phải thổi được ....(bạn em ko có ý định yêu ai nữa đâu)

I am Nobody and Nobody is Perfect !!!
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Chị ý có thể ra tập được với anh em ở hồ Thành Công đó, Kmath nhớ tiếp đón ân cần chu đáo nhé! Big Smile

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
tạm thời thì muội nên bám lấy Chapi cho đến cuối tháng 10, sau đó hắn sẽ đi săn chuột túi bên ÚC , muội sẽ có người khác kèm! Geeked
rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Ặc, mọi người trêu em khiếp thế.

Em không dám dạy ai đâu, chỉ sẵn sàng dẫn đi ăn chè ăn kem thôi, he he.

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
sướng nhể, ko phải trả học phí mà lại còn được thày sẵn sàng dẫn đi ăn chè ăn kem, Smile
rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Chapi:

Ặc, mọi người trêu em khiếp thế.

Em không dám dạy ai đâu, chỉ sẵn sàng dẫn đi ăn chè ăn kem thôi, he he.

up 1 bài video thổi tiêu lên đi bác ơi, xem như tặng em có dc ko?

Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Để em úp giúp anh Chapi, anh ý toàn thủi rùi úp ở đâu ấy, có tật hay mắc cỡ nên ko thấy úp trên Damsan bao giờ Big Smile

[youtube:6mUbt814cFI]

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ặc, post bài của tôi lên làm gì. Người ta đạt được cái gì đó thì mới đem khoe, chứ tôi cơ bản còn chưa tới, up lên bị đốn giò chết.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
=)) Chapi hết giấu nghề rồi =))

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Bác chapi đúng là giấu nghề thiệt, ngày mai em sẽ quay 1 bài up lên tặng lại bác !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Page 5 of 9 (133 items) « First ... < Previous 3 4 5 6 7 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net