Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

hỏi về buổi họp mặt của các thành viên sáo trúc ở damsan

rated by 0 users
This post has 8 Replies | 3 Followers

Not Ranked
tiểu cầm thủ
thanhtri87 Posted: 03-18-2009 23:16
em mới tham gia, cũng tập thổi được chút chút, em rất thích gặp mặt các đàn anh đàn chị nhiều kinh nghiệm để học hỏi thêm. vậy các anh chị có thể cho em biết các thành viên CLB sáo trúc trên damsan ở TP HCM có gặp mặt hàng tuần để chia sẽ kinh nghiệm không . và nếu có thì cho em biết thời gian và địa điểm với
tử tâm thiên tước nhất lệ sầu vong tâm thanh trị hận thiên thu
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Damsan có những buổi offline thảo luận về sáo trúc và gặp mặt chia sẽ kinh nghiệm vào cuối năm or cuối quý ( 1 năm có thể tổ chức từ 3-5 lần )

Còn bạn mún học hỏi kinh nghiệm thì Chủ nhật lúc 10h tại cung văn hoá lao động lầu 1 sẽ gặp anh saotruc anh leehonso và các mem khác

còn địa điểm thứ 2 thì anh sáotruc sẽ trả lời cho bạn !

Chúc may mắn!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
sáng thứ 7 hàng tuần tại khu B công viên Hoàng Văn Thụ. Hiện giờ tui đang đi công tác nên không ra đó được, tuy vậy ở đó hàng tuần luân có thành viên của Damsan rất nhiều.
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Pác ơi! Chừng nào họp off nữa zậy? Tháng 3 này là tháng thanh niên nè. Mình họp off đi pác
No: 0169 3 898 894 Nickname: seabreeze1269
Top 500 Contributor
Male
trung cấp cầm thủ

Ở Hà Nội có offline ko các bạn, cho tớ gặp mặt học hỏi các bạn với ^^. Hic, ko cóa tiền mà đi học sáo nữa

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
hoangtrung75:

Ở Hà Nội có offline ko các bạn, cho tớ gặp mặt học hỏi các bạn với ^^. Hic, ko cóa tiền mà đi học sáo nữa

Bạn nè lỡ mất mấy hoạt động đầu năm nay rồi, bạn coi lại ở đây nhé: http://damsan.net/forums/thread/22276.aspx

Lúc nào có hoạt động mới đảm bảo sẽ có đặc vụ nhắn tin mời bạn tới dự Wink

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Offline đây bác

http://damsan.net/forums/3/26023/ShowThread.aspx#26023

Chapi:

Mình vừa nhận được thông báo của Changkifung, post luôn cho các thành viên ở HN biết.

2h30 chiều Chủ Nhật này (ngày 14.04.2009) sẽ có 1 buổi gặp mặt giữa các thành viên DamSan ở công viên Thống Nhất. Hiện đã có khoảng 10 người tham gia, mong các thành viên chưa biết sẽ tới gặp gỡ, đặc biệt là các thành viên ở đại học Hà Nội dưới Thanh Xuân và một số thành viên tuy mới vào nhưng hỏi về offline liên tục.

Địa điểm chính xác: như hình vẽ: đi dọc theo đường Lê Duẩn hướng từ Đại Cồ Việt lên, thấy cổng to đầu tiên của CV Thống Nhất (ký hiệu số 1) các bác rẽ vào rồi thi thẳng (theo mũi tên màu đỏ) qua hồ sang đảo phía bên kia.

Not Ranked
tiểu cầm thủ
là thứ 7 và Cn hàng tuần nào cũng có đúng không anh. san cho em hỏi luôn. các bác nào rành về làm sáo thì cho em một thông số kỹ thuật dể em tự làm thử một cái. em mới kiếm được một cành trúc ngon lắm mà muốn làm không được
tử tâm thiên tước nhất lệ sầu vong tâm thanh trị hận thiên thu
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Bạn xem cái chữ ký của tui nhe'. Nếu tìm không ra có thể liên lạc số DT của tui: 0938 336 007. Bác chỉ cần nói là thành viên ĐamSan đến giao lưu.

Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi.... Đàn, sáo, ca hát, đá cầu ...->Vui chơi giải trí học tâp: cv Tao Đàn: CN , khu nhỏ chỉ có 1 cái chòi. :)

Page 1 of 1 (9 items) | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net