Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Ngôi nhà hoa hồng

rated by 0 users
This post has 40 Replies | 4 Followers

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
langtu Posted: 03-13-2009 0:57

Một bài mình mới thu.

http://www.mediafire.com/file/ttmfozogjhn/Ngoi Nha Hoa Hong.mp3

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Nghe hay quá, anh langtu dùng 2 cây sáo khác nhau thì phải.

Mà anh có bản nhạc ko up luôn lên đi :D

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hay tuyệt cú mèo

anh langtu đúng là lãng tử lun đó em bái anh làm sư hen

hâm mộ quá chời lun

Sinh nhi hữu nhai.Tri nhi vô nhai. Nhi tri vô diệc bất đắc sinh
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay hay xin hay~ cho ban nhac de anh em cung tap Cool
Trên đời này Mọi thứ có thể tin trừ 1 thứ đó là: con người. Trên đời này Mọi người đều ko đáng tin trừ 1 người: IT'S ME.
Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 2
Yes

Hình phạt của Spammer

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hay quá ! Anh langtu share nhạc phổ cho mọi người cùng tập luôn đi anh . Nghe tuyệt quá Smile
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Coi chừng anh langtu sắp có fan club hehe ..........

Mà anh langtu có thích thổi nhạc trữ tình ko ạ, nhạc trẻ bi giờ nghe cũng ko....thích lắm hì hì, em thấy nhạc trẻ bi giờ coi vậy mà hạp sáo Tàu hơn.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

beat nhạc nghe hay tiếng bass dập good wá ^>^! thổi hay ghia hok bik nói gì lun chỉ bik gật đầu thui! ^>^!

Hận đởi đen bạc Hận kẻ bạc tình Lấy máu của mình Khắc lên 6 chữ Đi chơi nhớ về ăn cơm ^>^!
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1
Cũng tùy bài mà hợp hay không, bài này mình nghe người ta hát thấy giai điệu hay nên thổi luôn. Vì chưa có thời gian để ký âm lại, nên chưa có sheet cho các bạn ngay được. Smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
anh langtu kiếm phần mềm nào mà thu âm ngon vậy? chỉ cho em với, nhạc nền có bass cũng ngon quá!

Kéo nhị, thổi sáo để thêm yêu đất nước Việt Nam, để thêm mến Đamsan.net!!!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
thử cái này nè http://star.zing.vn/star/phong-thu/Ngoi-Nha-Hoa-Hong.3949.html
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Xóa vì bài viết không dấu!

BQT

thuybom
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
anh Lãng Tử post Sheet đi anh
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Anh Lãng Tử thổi hay quá. Ghép nhạc đệm cũng rất chuẩn. Nhân tiện đây em xin hỏi Anh Lãng tử và các bạn:

1) Khi ta có một bản nhạc đệm trong tay thì cách để xác định cây sáo nào thích hợp  với bản nhạc đó (sáo đô, sáo rê.....), và bài đó viết ở giọng nào như thế nào?

2) Với những bài nhạc đệm không có một chút giai điệu nào trong đó, chỉ có tiếng đập phách bụp bụp chát chát (như bài trên chẳng hạn) thì làm sao thổi cho khớp với bản nhạc đó. Cách Xác định đâu là chỗ bắt đầu thổi. Đâu là chỗ bắt đầu câu tiếp theo...

Cám ơn mọi người!

多谢大家 世上无难事,只怕有心人。
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
ua~ cho em xin not' với anh .
http://4teen9x.forumvi.net - vào ^^~
Page 1 of 3 (41 items) 1 2 3 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net