Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Câu lạc bộ sáo trúc Đại học Nha Trang!

rated by 0 users
This post has 51 Replies | 4 Followers

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

Clb sáo trúc đại học Nha Trang trực thuộc hội sinh viên, ban chấp hành clb gồm 1 bạn trong ban chấp hành clb sinh viên và 1 bạn Đam san đang còn học tại trường, phụ trách kỹ thuật là các thành viên của Đam san Nha Trang, clb là nơi tụ họp của tất cả các bạn yêu thích sáo, ko phân biệt lứa tuổi và nghề nghiệp, trường Đh Nha Trang tạo mọi điều kiện về cơ sở hạ tầng để clb có điều kiện sinh hoạt! tất cả các bạn muốn tham gia học sáo thì đăng kí tại clb sinh viên và được miễn phí 2 tháng đầu! khi đi học thì mang theo 1 cây sáo bất kì, và Thoòng em sẽ giúp cho nó dễ thổi hơn ạh!

mọi điều lệ sẽ được nghiên cứu và hoàn thiện trong quá trình hoạt động ạh!

rockfan22003@yahoo.com
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Kiểu này chắc em chuyển nhà vào Nha Trang ở luôn cho rồi Big Smile

Đêm trăng lạnh lẽo sương phủ mờ Đường về lẻ bóng mấy ai hay!
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Cho em đi với Stick out tongue
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Not Ranked
tiểu cầm thủ
em đi với anh ơi Stick out tongue
Cho em đi với một tiêu, một sáo dọc giang hồ!
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hừm, Kmaths là mới phải ko, nếu Kmath kia mà có ý kiến với BQT thì bác có lẽ sẽ có cái thông báo là sử dụng nick khác đó! Hmm
rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Em xin bảo lưu ý kiến: chém thẳng cánh cò bay Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Dạ chắc là không đâu bác Thoong ah, e nghĩ thằng Kmath kia chính là thằng Kmaths này í mà, nên hắn ko kiện hắn đâu, hehe
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Em ko thừa thời gian đâu Big Smile
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Ủa thế hai tên hỏng phải là một hả, vậy sao hai thằng đều có cái chữ kí "hột tiêu, bát cháo ra hồ rọc giang" ?? í nhẩy.

Mà dạo này giang hồ Đamsan còn xuất hiện nhiều nick giống nhau thế nhỉ, nghe đồn mới có thêm một "sáo trúc" nữa, lần này không thấy chặt 1 cây àm gậy chống nữa mà hốt luôn vả đống trúc vô mành hình nè, thế rút cục là chân-giả thế nào ạ???

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Anh Admin thử check cái IP của 2 các nick này xem nào......90 9 phần 100 là trùng nhau.....hehehehe......em nghi lắm.......(lỗi này thường mắc phải khi xử dụng 2 nick)......

@ Mà bác Khánh Toán có ra công viên thống nhất tập cùng mọi ng không thế...???

@:Cậu lạc bộ Sáo ĐH Nha mở màn quá ấn tượng========>>>>>>Yes

E chúc clb phát triển thật mạnh mẽ ná......thế là damsan có 3clb lớn đại diện cho mỗi vùng rùi.........=======>sắp có cuộc thi sáo 3 miền ùi.......hihi........

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Ngày trước khi còn tham gia trái tim việt nam, vì muốn trả lời nhanh chóng bài của Leehonso  tui không biết lấy nick gì , nên đành lấy đại là Saotruc vì đang nói chuyện về sáo trúc. Sau này qua Damsan vì đã quen dùng nick này nên để luôn cho mọi người dễ nhận diện. Cho nên tui nghĩ, nếu có ai mới lên Damsan sẽ không biết tui, nên nick này sáo trúc nick dễ nghĩ ra nhất. Nếu có ai đó vô tình mà đăng ký giống nick thì chắc là không có ắc ý gì đâu. Nhưng khi xem bài viết của ai, các bác chú ý đến số lượng sao và ngày tạo nick. Ví dụ như Chuthoong, trong Damsan này chỉ có máy người được mặt trời mà thôi. Còn muốn giả danh saotruc tui thì ít ra phải có bụi trúc ở dưới hình avata.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Bác saotruc sẽ sớm bị dư luận lên án vì tội tàn phá môi trường mất thôi Big Smile

@ Bruce Lee: thi thoảng em sẽ ráng ra tập cùng mọi người, nhưng hiện tại thì em đang tập chạy ở công viên hồ Thành Công cho gần nhà bác ạ

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

@chuthoong:tình hình buổi đầu tiên của CLB thế nào? số lượng đăng ký.....

Tối nay a kẹt ko ghé được, hổng biết còn tv nữ nào chưa có ai đăng ký kèm hông nữa[:'(][:'(][:'(]

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
foolagain:

Tối nay a kẹt ko ghé được, hổng biết còn tv nữ nào chưa có ai đăng ký kèm hông nữa[:'(][:'(][:'(]

Hí hí, có vụ 1 kèm 1 nữa hả, hay à nha........

Chắc ai cũng muốn ra Nha Trang hết quá.

Mà em tưởng sau buổi ra mắt hoàng tráng của clb thì lượng thành viên của damsan cũng nhảy vọt chứ nhỉ.

Page 2 of 4 (52 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net