Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Nơi khoe tiêu của anh em!

rated by 0 users
This post has 20 Replies | 1 Follower

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

chuthoong:
hic đó là bệnh nghề nghiệp đấy ạh! cũng như cái hồi em nghĩ ra kiểu lấy cái nút áo gắn vô đầu sáo, hic thế là khi ra đường cứ thấy chị em đi qua em nhì chằm chằm vô những chỗ...có nút,  hic có những cô mặc quần jean mà có tới mấy chục cái nút, báo hại em nhìn theo sái cổ, hic hic ai ko biết lại nghĩ em thế nọ thế kia, cuối cũng thì căn bệnh này cũng chấm dứt khi em tìm ra được 1 cái tiệm chuyên bán nút đấy ạh!

chuthoong:
các bác ui , đây là forum của tiêu, kính mong các bác có ý kiến gì về sáo thì mời sang forum sáo ý ạh! thanks các bác!

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

to saotruc : Chỗ đó mâu thuẫn quá nhỉ Big Smile

to chuthoong : Tiêu của bác 250 tệ thế sáo thì nó cũng tầm đó là chơi được hả bác ? Quả thế thì có " khô máu " em cũng mần 1 cây xem ? Bác có cây nào tầm tầm không bảo em xí " tầm tầm " thôi nha ( năm nay tính thi xong đi chơi ( còn máu ) mà chưa qua lớp 10 hết máu ví món này ùi ) Sad

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Hình như đợt trước bác tiengdanbensuoi có lụm 7 cây 7 giọng khuyến mại thêm 1 cây sáo bầu, tổng cộng là 500$
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
hic bác rùa lâu lâu mới vô làm em quê nhá, có cần em xoá hết tất cả các bài ko liên quan ko bác! Embarrassed
rockfan22003@yahoo.com
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

chuthoong:
hic bác rùa lâu lâu mới vô làm em quê nhá, có cần em xoá hết tất cả các bài ko liên quan ko bác! Embarrassed

Cứ để cho nó sinh động pác àh. Nút áo cũng là thành phần của cây tiêu thoai, còn pác Rùa thì đang nghĩ tới cái....sau cái nút, nên mới thấy nó ko liên quan gì tới tiêu !!! 

Đạt được tuyệt đỉnh công phu: thổi sáo ko cần sáo!

[URL=http://www.facebook.com/karmalaw.net[/url]

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Đúng rồi! tua rua cột vào tiêu hay sáo không làm cho nó hay hơn, nhưng làm cho nó đẹp hơn. Thổi cây tiêu đẹp thì cũng có hứng thổi hơn, có hứng thì cũng có thể thổi hay hơn.
Page 2 of 2 (21 items) < Previous 1 2 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net