Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Các hoạt động liên quan tới sáo ở Hà Nội

rated by 0 users
This post has 120 Replies | 4 Followers

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Giữa tháng 7 gặp nhau 1 cái thấy sao mọi người, ưu tiên mấy e cấp 3 thi ĐH mà, còn nếu các bác SV thk thì cuối tháng thi xong gặp nhỏ cái rùi về nghỉ hè, cái này coi như mình thưăm dò ý kiến mọi người, mọi ng cùng cho ý kiến, tất nhiên là đang ưu tiên nâng cao chất lượng các buổi gặp, ko dông dài quá, dạo này ai cũng bận nữa mà.
Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1

Đồng ý, gữa tháng 7 tha hồ rảnh!

tôi đam mê và không ngại san sẻ, tôi yêu mọi người trong damsan.net
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Em thuộc nhóm đối tượng 3 sẵn sàng: sẵn sàng đi, sẵn sàng thủi, và sẵn sàng webcam Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2
thoải mái đi anh chang ơi.Em buổi nào cũng sẵn sàng hết
Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

ĐƯỢC ĐẤY! ĐANG NGHỈ HÈ CŨNG MUỐN ĐI ĐÂY ĐI ĐÓ CHƠI, Ở NHÀ TRA TẤN LỖTAI HÀNG XÓM NÊN BỊ CÀU NHÀU QUÁ, HIHI. OFFICE RỒI BÁO NHA MẤY BẠN!

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Hê hê, nghe nói dạo này Alex luyện võ công ác lắm chắc là nội công thâm hậu lắm rồi đây, phải gặp để cho ổng biểu diễn rùi học lén mới được, lão cẩn thận đấy nhá, mỗi tội dạo này cái họng của tui tệ quá nên chẳng luyện tập đc, h đang cùi bắp lắm, khi nào gặp sẽ báo ông lên, nhớ mang quà cho anh em nhá, hế hế.
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
mình cũng xin một chân đi off với....nếu cứ vào chiều thứ 7 hoặc ngày chủ nhật thì vô tư....chưa lần nào được đi off với ae...mong lần này được tham gia cùng ae damsan để "học lỏm" thêm ít ngón nghề Geeked
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Help me !

Có 1 ông Tây gửi cho em cái này em ko bít làm thêếnaàomong các bác giúp ạ :

gramostola (2 days ago)
Remove | Block User | Spam
Regards from the other side of the earth-Buenos Aires-Argentina,please receive my congratulations and thank you very much for your page a your music. One question ¿If is possible buy one Vietnam flute like your flute?
Warmest regards!!!
linh2271991 (2 days ago)
Spam
You can buy this flute with price <2$ in Vietnam , thanks for compliment.

gramostola
Vietnam Flute
Vietnam Flute
Thanks for your answer.Can I send you more or less 15 american dollars to buy one for me,and if with this amount you can pay the shipping by air mail and handling to Buenos Aires ?
Thanks so much for your help
Best Regards

Hic, vừa mù tiếng Anh vừa ko bít gửi sáo ra nươớcngoài :((

11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
linh_2271991:

Help me !

Có 1 ông Tây gửi cho em cái này em ko bít làm thêếnaàomong các bác giúp ạ :

gramostola (2 days ago)
Remove | Block User | Spam
Regards from the other side of the earth-Buenos Aires-Argentina,please receive my congratulations and thank you very much for your page a your music. One question ¿If is possible buy one Vietnam flute like your flute?
Warmest regards!!!
linh2271991 (2 days ago)
Spam
You can buy this flute with price <2$ in Vietnam , thanks for compliment.

gramostola
Vietnam Flute
Vietnam Flute
Thanks for your answer.Can I send you more or less 15 american dollars to buy one for me,and if with this amount you can pay the shipping by air mail and handling to Buenos Aires ?
Thanks so much for your help
Best Regards

Hic, vừa mù tiếng Anh vừa ko bít gửi sáo ra nươớcngoài :((

Em Linh làm thế này teo rồi, sáo mà <2$ thì là loại cùi của cùi, sáo bth giờ đã 10$ :D Tốt nhất nói với nó là em còn nhỏ, không giúp được, chứ lần trước có 1 anh ở diễn đàn mình ship sang canada mất 300k thì phải

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Ưh thì ông ấy hỏi là "like the chicken's flute" mà, nhưng mà ship sang sang Arhentina thì mất phí bao nhiêu, tiền ship lại gấp cả mấy chục lần tiền một cây sáo như thế, hic hic.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

ChangkiFung:
Hê hê, nghe nói dạo này Alex luyện võ công ác lắm chắc là nội công thâm hậu lắm rồi đây, phải gặp để cho ổng biểu diễn rùi học lén mới được, lão cẩn thận đấy nhá, mỗi tội dạo này cái họng của tui tệ quá nên chẳng luyện tập đc, h đang cùi bắp lắm, khi nào gặp sẽ báo ông lên, nhớ mang quà cho anh em nhá, hế hế.

ÚI TRỜI ƠI! CHANG QUÁ LỜI RỒI, MẤY NAY NGHỈ HÈ NGỦ SUỐT À, CHIỀU CHIỀU CÓ CA VÀI BÀI KHÓ KHÓ THÔI. CHẲNG NHỚ ĐƯỢC, ĐANG "CA" HƯƠNG QUÊ MÀ XEM CHỪNG KO KỊP RA MẤT MẤT.HIHI

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Not Ranked
tiểu cầm thủ
Chào bác em là lính mới ,em rất muốn học sáo vì nó hay và tốt cho đường thở của em nữa .Bác cho em hỏi hiện nay các bác còn tập ở công viên thống nhất không ? Và cụ thể bác tập ở chỗ nào để em ra , nhà em ngay ở khu chợ giời nên ra đấy cũng gần mà , tiện thể em chưa biết gì về sáo cả mà cũng chưa có cây nào để dắt lưng nên các bác còn dạy ở đó thì dạy em từ đầu và giúp em mua 1 cây nhé.Tiện thể bác nào gần nhà em thì tốt quá em sẽ qua hẳn nhà để tầm sư học đạo vì em đi làm nên không có nhiều thời gian lắm
Long khai thiên địa anh hùng đản Sư hống nuốt trời chính khí ca.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

E hèm, trc vẫn tụ tập đều nhg dạo này nhiều thành viên về quê quá, thông củm, hè mà, nên có mỗi mình cũng ko có mún ra, nếu rỗi thì bạn nt cho mình vào đt nhé, mình qua đc sẽ qua ngay, ae gặp nhau luyện tập, khoảng tầm 5h30 trở đi nhé, tụi mình vẫn tụ tập ở đảo khỉ, nếu bạn lên net thường xuyên thì tối nay nhớ pm cho mình nhá.

http://damsan.net/forums/1/11765/ShowThread.aspx

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
                    Offline Đamsan 3 miền
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Tô bích này chìm quá, anh Đông với anh Vinh úp cái lịch sáo trúc ở 2 quán cafe Đặng Văn Ngữ và Nguyễn Phong Sắc lên cho anh em biết mà đi nghe ké với kìa Cool
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Page 8 of 9 (121 items) « First ... < Previous 5 6 7 8 9 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net