Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

off..off..nữa off mãi (kính gửi aviavia mod của anh em hà lội)

rated by 0 users
This post has 247 Replies | 7 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Anh vinh_le quên bác tuan_anh có tài cầu đảo à, theo dự đoán của em sáng mai mưa, chiều mai nắng, cũng có thể vào buổi chiều dưới Hà Đông mưa, trên Cầu Giấy nắng. Ví dụ như hôm nay, đầu giờ chiều em lượn xuống Hà Đông ướt như chuột, mấy phút sau lượn lên Định Công trời nắng ráo, tiết trời Hà Nội mùa này, thật đúng là ko biết đâu mà lần cả Big Smile

Em đề xuất lịch tập trung tập chung ko có gì thay đổi Stick out tongue

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
kmath:

Anh vinh_le quên bác tuan_anh có tài cầu đảo à, theo dự đoán của em sáng mai mưa, chiều mai nắng, cũng có thể vào buổi chiều dưới Hà Đông mưa, trên Cầu Giấy nắng. Ví dụ như hôm nay, đầu giờ chiều em lượn xuống Hà Đông ướt như chuột, mấy phút sau lượn lên Định Công trời nắng ráo, tiết trời Hà Nội mùa này, thật đúng là ko biết đâu mà lần cả Big Smile

Em đề xuất lịch tập trung tập chung ko có gì thay đổi Stick out tongue

Cồn trong máu nổi lên rồi àh, Kmath cũng chăm đi đây đi đó, khiếp nhỉ.

Thui, mai cứ ngó thời tiết thế nào, đến nơi mưa ta lại ngồi bus về nhá. hihi.

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Cuối tuần là em đi đá bóng khắp nơi mà bác, chứ cồn thì em sợ lắm, ko đỡ được mấy xị đâu Stick out tongue 

Nếu bác khoái đi ngoài trời hơn bus thì mai em xế bác về nhá Wink  

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Thân gửi anh em!chiều mai, 2 h mời anh em ghé qua đại bản doanh(công viên Nghĩa Đô) của tôi,chúng ta cùng tấu lên những bản sáo và học hỏi kinh nghiệm nhé!số phone của em là 01692596594.thông báo này thay cho giấy mời đến tất cả các anh em mê sáo,thổi sáo và nghe sáo.Vì điều kiện hạn chế,nên em ko thể gửi 'giấy mời' đến từng anh em dc,thông cảm nhé!he he.
Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

""Tình hình rất là tình hình. (nhắn Tuấn_anh)

theo dự đoán thời tiết của Vinh_Lê12 (đang mưa chiều T 7) rất có thể trời u ám và còn mừa phùn đến ngày mai CN

và càng nghiêm trọng hơn là ở cv Nghĩa đô 2h CN khó có thể đi được.

vì vậy nếu trời mưa hoặc u ám như dự đoán tiếp theo. đề nghị off day 1 buổi, khi nào nắng ráo tập chung nhá.""

em xin đính chính 1 tí,nếu mưa to quá thì hoãn,còn mưa vừa vừa vẫn tập chung nhé.Mong la mai trời ko mưa tí nào từ 12h trua đến 7h chiều.hi hi

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3
kmath:

Cuối tuần là em đi đá bóng khắp nơi mà bác, chứ cồn thì em sợ lắm, ko đỡ được mấy xị đâu Stick out tongue 

Nếu bác khoái đi ngoài trời hơn bus thì mai em xế bác về nhá Wink  

Kám ơn Kmath, có thiện chí là quý lắm rồi.

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Thân gửi anh em! tình hình là trời rất đẹp.chiều nay anh em đến nhé.rất chào đón anh em đến Nghĩa Đô -đại bản doanh của tại hạ.số phone 01692596594
Top 150 Contributor
Male
cầm sư cấp 1

hic,chán wa' đi mất,em mới tham gia hum nay,đọc cái topic này xong bùn thúi rụt,huhu

mà có nhân nào học Hanu hok? ngoại ngữ HN ý,em năm đầu,tự học sáo,hok ai dạy,hok bít nhạc lý.....

ai mún chỉ giáo thỳ pm nha YM: kei_nnhn / dt : 01669252864

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Như đã hứa với Changkifung, nhờ bác Chang update tên họ và địa chỉ để MHM gửi tặng cây sáo. Không biết bác Chang xài sáo 6 lỗ hay 10 lỗ vậy? và bác Chang muốn MHM gửi loại nào?
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Dạ cám ơn bác MHM nhiều ạ, dạo này em cũng bận nên chẳng tập tành được nhiều, trước em chỉ tập sáo 6 lỗ nhưng giờ đang chuyển qua tập 10 lỗ rùi, mà sáo 10 lỗ thì cũng đi mượn, bấm đau tay ghê, nên mong bác có thể gửi cho em cây 10 lỗ thì tốt quá, bác chọn cho em cây nào dài càng tốt ạ, em thích dùng sáo dài mà.

Đây là địa chỉ của em ạ :
              Đỗ Hữu Hưng - Lớp Công nghệ Môi trường / k50 - trường ĐH Bách Khoa Hà Nội.

Cảm ơn bác nhiều, mong sáo bác!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Sướng Nhứt Sư Huynh đẹp zai......Hum nào nhớ mang qua cho em thổi ké ná....hêhhe

Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Bác MHM ơi nếu bác chưa gửi sáo ra Bắc thì bác có thể khắc lên cây sáo chữ "MHM" được không ah (hoặc chữ "Music heal my soul", hoặc..chữ gì cũng đc ạ) để e làm kỉ niệm, e cũng không cần gấp lắm nên khi nào nhận sáo cũng đc .

Bruce Lee:

Sướng Nhứt Sư Huynh đẹp zai......Hum nào nhớ mang qua cho em thổi ké ná....hêhhe

Ờha nhưng với điều kiện dẫn em gái "cũng tên là Lee" (Ly) đi nhá, ờ ờ mà lúc đó ta cho mi thủi suốt hết đó, hè hè!

Top 50 Contributor
cầm sư cấp 3

Hôm nay tôi mới coi đượccác clip về  buổi off của anh em miền Bắc, và coi vẫn chưa hết. Thấy thật là hay khi có cả thầy Sơn tham dự và diễn giải.

Còn trong anh em Damsan tôi ấn tượng 2 người, 1 là bạn Lê Anh Thao thổi tiêu. Tuyệt vời !!!. Đậm chất Việt Nam và rất có hồn, Không biết bao giờ mới được bằng bạn ấy.

Thứ 2 là Lê Vinh với cây sol cao. So với bài Lý hoài nam lần trước thì đây là một bất ngờ. Không ngờ bạn ấy tiến nhanh như vậy.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

chào bác MHM 

bác có thể chỉ cho em làm cây sáo 11 lỗ như cửa sáo thần Nguyễn Đình Nghĩa được không ạh

Thế trận vô vi lạc Ninh giai túy nhất tiêu
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Trời !!!

Bác tìm đúng topic post bài đi.........

Post trong này có tây mới phát hiện trả lời bài viết của bác

Page 16 of 17 (248 items) « First ... < Previous 13 14 15 16 17 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net