Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

off..off..nữa off mãi (kính gửi aviavia mod của anh em hà lội)

rated by 0 users
This post has 247 Replies | 7 Followers

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

Vậy là 2h chiều chủ nhật 22/2 tại công viên thống nhất  ^^! Tớ đăng kí :

1.hẹn hò ( sáo mèo)

2.một bài sáo trúc nữa @@ tớ chưa chọn đc hịc hịc

tuần này quyết tâm tập >"<

Not Ranked
tiểu cầm thủ
ủng hộ nhiệt tình...:D
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hic Công viên thống nhất thì xa quá :((

2h họp, 4h học thêm, chạy đi chạy lại sao kịp :((

buồn

chắc đợi các bác đi rồi quay phim chụp ảnh về thì em vui lây vậy

11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
Các bác HN nổi tiếng ga lăng, vậy có thể tạo điều kiện giờ giấc cho chị em phụ nữ không nhỉ?
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2
Vụ này có vẻ khó đây. Nếu đi được thì tui xin tình nguyện làm xe ôm cho người đẹp. HêStick out tongue
Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Tình hình là em Linh có đề nghị là chuyển lên Công viên Nghĩa Đô cho gần nhà em ấy để em ấy tiện đi lại. Anh em nghĩ sao nhỉ. Tui thì đồng ý cả hai tay hai chân. Gì chứ lady first. Anh em cho ý kiến đi nhé.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Vâng! Em xin đồng ý. Xin các bác khác cho ý kiến.

Em đề nghị khi đi mỗi người sẻ mang theo 10k để uống nước.

Các bạn gái chú ý: Đề nghị các bạn đăng kí riêng với em: 21 tuổi, độc thân, vẫn còn zinBig Smile Tui bao nước

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

hic mãy đang conference vs mọi người mà mạng lag bị văng ra ko vào lại được

nếu chuyển đc ra cv Nghĩa Đô thì hay quá em vừa mơi xin phép được mẹ :D

11/2/2009 : mua 1 cây sáo dọc & 1 cây sáo ngang 14/2/2009 : gia nhập damsan.net 22/2/2009 : offline vui vẻ với anh em damsan miền Bắc ( http://www.youtube.com/view_play_list?p=2C6CDFF06F8F1AA1 ) 26/4/2010 : bat dau hoc dan ti ba & 3/4/2010 co dan.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Công viên Nghĩa Đô có phải công viên đối diện bảo tàng dân tộc học ko em? Nếu đúng chỗ đấy thì nó bé tí, mà làm gì có chỗ nào để ngồi nước nôi, nói chuyện. Chả lẽ lại nhảy sang bảo tàng dân tộc học lên nhà rông ngồi thổi sáo.

Em Linh xin mẹ cho đi là được rồi, có anh saohanoi (hay anh nào đó) xung phong làm xe ôm nếu em sợ muộn giờ học rồi mà.

Các bác bàn thêm tí nhở, em thì dễ tính, bác bầu show changkifung bảo đi đâu thì em đi đấy, mời ăn gì thì em ăn nấy.

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

Sang nhà rông cũng đc ngồi bên ngoài ko mất vé đâu phong cảnh lại đẹp

Đi cv Thống nhất thì chịu thật rồi mẹ 0 cho

Top 75 Contributor
Male
cầm sư cấp 1
Các bác nói buồn cười thế nhỉ ? Công viên Nghĩa Đô có bé đâu ? Quả đồi to tướng đấy tha hồ mà ngồi còn gì ? Còn nước nôi á ? Chuyện nhỏ, cái hồ đấy tha hồ mà rửa tay không tốn phí Big Smile Mà Bảo tàng dân tộc học thì sao chứ ? Họ là bảo tàng DÂN TỘC HỌC cơ mà.Mình thổi sáo là giữ gìn một phần di sản dân tộc,họ phải khuyến khích chứ .Mà hình như ở đấy cũng có một hội gồm nhiều sinh viên chơi nhạc cụ dân tộc mà ?

Nguyễn Hồng Phong 

Số đt: 0973.820.426

Yahoo!: phonggttn@yahoo.com.vn

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Các bạn nhớ mang theo máy ảnh nhé! và cả thức ăn nước uống nữa.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

CV Thống Nhất là sân nhà của bác chủ xị ChangkiFung nói riêng cũng như nhóm Bách Khoa nói chung mà. Và mặc dù em cũng rất muốn diện kiến pianist Linh_chicken, nhưng bây giờ mà đổi địa điểm nghe hơi bất tiện một chút đó ạ. Với cả lần này còn có lần sau, đi đâu mà sợ thiệt đúng không các bác Geeked

P/S: em có thể đến sớm hơn chút, tức là lúc 13h Big Smile

Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Bên topic kia có ý kiến gặp gỡ tiền offline chiều thứ 7 lúc 4 đến 6h tại công viên Nghĩa Đô, các bác qua xem sao nhé. Còn lịch chủ nhật em nghĩ ta không nên thay đổi Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

Có lẽ lần này em ko đi được rồi , bận học quá, đành phải hẹn các bác lần sau vậy

Em bắt được lỗi chính tả rồi đấy, bác nào đang sóng ở HN mà lại viết sai là Hà Lội thế kia bao giờ ko[:'(]

Bán sáo trúc

http://saotruc.hnsv.com/

Email: shinichi_1901@yahoo.com.vn

ĐT 0986097526

Page 3 of 17 (248 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net