Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

off..off..nữa off mãi (kính gửi aviavia mod của anh em hà lội)

rated by 0 users
This post has 247 Replies | 7 Followers

Top 200 Contributor
đại cầm thủ
em xung phong đi nghe. Hì hì. Cố gắng học hỏi, học không hiểu thì hỏi.
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

Okie, tui tham gia với nha.

Đăng ký câu hỏi: làm sao để thổi các note cao đẹp, không chói, lên từ nốt thấp lên nốt cao dễ dàng?

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Bác cho e đăng kí một chân nghe với ak tiết mục thì e ko dám đăng kí vì trình độ còi chỉ đến hoc hỏi thôi ak.Smile
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

dạo này bố mẹ em quản lý chặt quá. Đụng tới cây sáo 1 tý là bắt đầu la ầm lên. Nhưng nếu từ giờ tới đấy chịu khó bỏ công thương thuyết 1 tý chắc là xuôi ngay.

Cho em dự 1 xuất thành viên không thường trực nhé.

Có rất nhiều người mơ, nhưng chỉ có một vài người dám thức trắng cả đêm để biến giấc mơ đó thành hiện thực
Top 500 Contributor
đại cầm thủ
Bác duyanh đừng vì ngại cái sự còi của mình mà kô dám lên diễn. Lần đầu em đi off damsan em thổi bài Lên đàng chưa chuẩn mà vẫn dám lên đấy thôi. Anh em với nhau ngại gì. Ah em ở TP. HCM nên em kô tham gia vụ off này được đâu nhá.
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Em xin đăng ký bài :Xuân về bản mèo (k hay xin mấy ae đừng chê nha. Sad)

Vodanh: Đêm trăng bản mèo cũng liên khúc bất tận: xoè hoa, inh lả ơi, gà gáy

Có ae nào đăng ký chân quay phim chụp ảnh k?

Gỗ mục ... - Nguyenxuan301
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3

saohanoi:
Có ae nào đăng ký chân quay phim chụp ảnh k?

Có bác Chapi đăng ký ở trên rồi mà anh saohanoi lo chi ko có ảnh đẹp Cool

Cho em hỏi lại cho chắc, cái đảo ấy có phải cái đảo mà đi vào cổng một phát là xuyên thẳng qua cầu ko ạ ?! Nếu mà đúng là cái đảo này thì gió máy hơi bị ghê à nha, thổi 1 bài chắc hộc xì dầu quá Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

Em xin tham gia,lính mới nên chưa thổi bài nào ra hồn cả,hi hi.Mong các bác chỉ giáo.

Địa điểm cụ thể ở đâu đấy?Em ở khu Cầu Giấy.

phone 01692596594

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 2

hi,kế hoạch có gì thay đổi không các bác.Ở CV thống nhất rất hợp cho việc thổi sáo.ủng hộ 2 tay,3 chân he he

Giang hồ mê chơi quên quê hương
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
 Ây da, đc bac Nganpho di cùng ae thì con j bằng, nghe danh đã lâu nay mới tận đc sờ mó phải tranh thủ, ah mà bác nhớ chuẩn bị một chút nhé, e muốn bác và bác avi, các thành viên lâu năm trc khi bắt đầu có vài lời với các ae ĐS m.Bắc, nếu có thể đc bác cho e cái mail hoặc số của bác nhé cho tiện liên lạc nhé. các bạn có gì cứ mạnh dạn hỏi nh` vào và biểu diễn vô tư đi, đều là anh em cả đến với nhau bằng đam mê nên ko việc gì phải ngại, nhiệt tình là chính, các bạn cứ mạnh dạn biểu diễn, nhớ mỗi ng` chuẩn bị ít nhât 1 bài, nh` hơn thì càng tốt, hì.

@kmath: đúng là cái đảo đó rồi, từ cổng xông thẳng vào đảo, mình đã qua đó test vài lần, buoir chiều khá mát, thoáng đãng, thổi sáo rất tiêu dao, chỉ e hơi ít chỗ ngồi, mời mọi ng` típ tục hưởng ứng nha.

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Dạ thôi thì bác cho em đăng kí bài tonghua. Em mới tập thổi nên có gi các bac cứ cho ý kiến thẳng thắn để về e tập thêm.

Mà nhân đây bác chủ xị cho e hỏi e có một người bạn cũng biêt thổi có thể dẫn theo được ko bác trả lời cho em để e báo cho nó với. 

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Anh Changkifu cho em đăng kí cho bạn em 1 slot nhé no đăng kí tiết mục đàn bầu : người ở đừng về

Thnx!!! 

Top 25 Contributor
Male
cầm sư cấp 3

Quả này hoành đây, xin mời các bạn ở Hà nội đăng ký tiếp.

nhớ luyện tập từ hôm nay nhá,

hi vọng ko "đầu voi đuôi chuột"

haha.

Top 500 Contributor
đại cầm thủ

cho e đăng ký một bà nhé.bài:bến thượng hải,ngôi sao hiểu lòng em.bài đầu thì ko có bản nhạc but cũng xin góp vui.

thổi chưa dc hay cũng xin moj người góp ý nha vj lâu nay e ko đụng tới sáo

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ
Anh changkifung ơi, a update danh sach đi xem được bao nhiều người rồi. Còn 1 tuần nữa mà xem ra off HN ko xôm bằng ae trong Nam rồi Sad
Page 2 of 17 (248 items) < Previous 1 2 3 4 5 Next > ... Last » | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net