Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin bản nhạc bài "Tiếng Hát Giữa Rừng Păc Bó"

rated by 0 users
This post has 50 Replies | 1 Follower

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Cac' pac' post mau ,chu' em mong qua',doi tin may' bac'!

email:phongvan_12762@yahoo.com

Ban xua di mai~,nho' hoai` hoai` long` sa^u` tho^i~ sao',le^. ngan` ngan` the^ the^ giong. sao'hiu hiu la~ Hoi dai` tho^i~ can. dong` nhac sau
Top 50 Contributor
cầm sư cấp 2

Đề nghị admin cảnh cáo, khoá nick....trong n ( n=0....n) ngày của thành viên này, can tội xì pam diễn đàn

Top 100 Contributor
cầm sư cấp 1
bác langtu viết note khó đọc quá,bài "truyền nhân của rồng đó",em không đọc được,ví dụ như note đầu tiên ko biết là note sol hay note fa nữa.Bác có thể viết note lại dùm em được ko.Ko cần ghi lại note nhạc đâu chỉ cần ghi tên note nhạc là được,ví dụ như:Đô-rê-mi...
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Chào mọi người,

Lâu lắm không vào diễn đàn. Mọi người có ai có đoạn đánh lưỡi kép của bài "Cây Trúc Xinh" không cho mình xin với. Hôm trước nghe ở nhà aviivia nghe thấy thích.

Cảm ơn nhiều

Top 150 Contributor
cầm sư cấp 1

tren thi truong hien nay tui thay co nhieu an pham viet cho sao nhung 2 quyen ''SAO TRUC SAU LO va SAO TRUC 10 LO cua su phu HONG THAI hien dang la giang vien nv rat rat hay day moi nguoi tim ma mua nhe o do cac thay huong dan tu a den z lun cung co nhieu ban nhac dong tay nam bac tu de den kho tha ho ma tap gia chi co 22nghin 1 quyen thui

'' Ngõ trúc sân mai nhìn cảnh cũ Cà meo cơm mốc nhớ hàn vi''
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

finaltoheaven:
bác langtu viết note khó đọc quá,bài "truyền nhân của rồng đó",em không đọc được,ví dụ như note đầu tiên ko biết là note sol hay note fa nữa.Bác có thể viết note lại dùm em được ko.Ko cần ghi lại note nhạc đâu chỉ cần ghi tên note nhạc là được,ví dụ như:Đô-rê-mi...

Cái này thiết nghĩ lã là không khó, các hạ chỉ cần thổi thử xem note nào giống là ok thôi, thực ra note đầu tiền là note SOL, sau trong bản nhạc có note nào bạn không chắc thì hãy lấy note nào cao hơn là đúng, tuy bản nhạc hơi khó dịch nhưng như vậy là tốt lắm rồi vậy.

Àh nhắn với bác Thao là khi post ý kiến bác hãy dùng Vietkey gõ tiếng Việt nhé để mọingười dễ đọc hơn, đây cũng là nội quy của diễn đàn. Ra là bác Thao đã nhắn vào máy em đây sao? Chào mừng bác đến với ĐS, mời bác nhàn vi từ từ thăm thú sơn cảnh hữu tình và các anh em nhé.

Page 4 of 4 (51 items) < Previous 1 2 3 4 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net