Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

Xin bản nhạc bài "Tiếng Hát Giữa Rừng Păc Bó"

rated by 0 users
This post has 50 Replies | 1 Follower

Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

nếu bạn muốn làm nhỏ một files ảnh  qua đây nhé : www.resize2mail.com

ok .

alex_muathu@yahoo.com- " Âm nhạc là nguồn sống. Sáo trúc là đam mê!"
Top 200 Contributor
đại cầm thủ
Em nghe bài "bệ hoa cúc" của Jay Chou hay hay. Thiết nghĩ nhỡ nó hợp với sáo thì sao? :D Mong các bác tìm giúp em bản nhạc. Em cám ơn :d
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
cho xin 1 cái link có media đi pác, hổng có biết bài này là bài nào hết đó , hix !
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Mình thấy người Huế họ rất thích thổi sáo,
Mong muốn làm quen với những người cùng chung niềm đam mê "Sáo"
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

http://diendanlequydon.com/music_listen.php?s=16575&sid=8ff63b9377e625a25da26077c68d5c04

Trên kia là nhạc bài này. Mong bác giúp đỡ.

Đa tạ 

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Đoạn đầu của bài này thổi bằng loại sáo gì vậy, em là người mới học, mong các cao thủ chỉ giáo và thổi lại bài này bằng sáo trúc VN với ! Cảm ơn nhiều

http://filexoom.com/files/2007/3/29/65773/MUZIC9_COM_1563_Greensleeves.wma 

Not Ranked
tiểu cầm thủ

Đúng Rồi!!

nhờ các bác pro giúp hộ em nha

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

đoạn đầu thổi bằng flute, đoạn sau bằng saxophone, nhưng em ko rành về saxo nên ko biết đây là loại saxo gì.

rockfan22003@yahoo.com
Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1
Saxo Soprano, nhưng hình như tiếng flute sao nghe giống tiếng keyboard phòng thu nhái đó, cũng ko rõ lắm .
Quy định của Damsan.net (trích yếu) - Gõ tiếng Việt có dấu. - Đăng bài đúng nơi quy định. - Tuyệt đối không được spam bài. - Đặt tiêu đề phù hợp với nội dung bài. - Sao chép, trích dẫn phải ghi rõ nguồn bài viết.
Top 500 Contributor
tiểu cầm thủ
Không nghe được, chẳng biết là sáo hay đàn tranh nữaParty!!!
Mong muốn làm quen với những người cùng chung niềm đam mê "Sáo"
Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Ban nhac nghe hay qua' ma` minh` ko tai` nao` co' dc ban nhac de~ thoi~, bac' nao` co' not nhac thi` post cho anh em thoi nha! email:phongvan_12762@yahoo.com!

Mong tin may' bac'!

Ban xua di mai~,nho' hoai` hoai` long` sa^u` tho^i~ sao',le^. ngan` ngan` the^ the^ giong. sao'hiu hiu la~ Hoi dai` tho^i~ can. dong` nhac sau
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4

hiện tại bác sáo trúc dang tranh thu scan tài liệu lên, chắc chưa xong mong bác thông cảm. vì ai cũng có việc riêng nên chỉ làm đựơc khi rảnh thôi. Bác ráng đợi tí...

Top 500 Contributor
trung cấp cầm thủ

Minh` cho` lau cung~ dc,chi~ mong cac' pac'post len de~minh` va` nhung~ nguoi` cung` dam me tieng' sao' dc tap. luyen!

Co' nhung~ thu' doi' voi' voi' ban. that. tam` thuong`!

Nhung doi' voi' toi do' la`tat' ca~!!!!!!!!!!!!!!!!!:'

Gió rứt từng hồi,sương giăng mờ lối
Nhưng lãng khách có sá gì gió sương 
Tự hỏi đâu là chân trời góc bề 
Để ta tìm người tri kỉ hồng nhan!
Vui chi vui rứa bé nơ`
Bé rằng son phấn để mờ trao duyên
Chẳng bằng tuyệt sắt Vân Kiều
Mười hai bắt chước Điêu Thuyền lambada
Suốt ngày quán chát mát sa
Tắm hơi phơi nắng cho da tuyệt vời

Gió rứt từng hồi,sương giăng mờ lối
Nhưng lãng khách có sá gì gió sương 
Tự hỏi đâu là chân trời góc bề 
Để ta tìm người tri kỉ hồng nhan!
Vui chi vui rứa bé nơ`
Bé rằng son phấn để mờ trao duyên
Chẳng bằng tuyệt sắt Vân Kiều
Mười hai bắt chước Điêu Thuyền lambada
Suốt ngày quán chát mát sa
Tắm hơi phơi nắng cho da tuyệt vời
Ban xua di mai~,nho' hoai` hoai` long` sa^u` tho^i~ sao',le^. ngan` ngan` the^ the^ giong. sao'hiu hiu la~ Hoi dai` tho^i~ can. dong` nhac sau
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Em xem arirang. Biết đấy là tên bài hát dân ca. Em muốn xin bản này về thổi thử. Mong mọi người giúp đỡ.

Đa tạ

Top 10 Contributor
đại cầm sư cấp 1

bạn thử vào trang này down về xem có phải là bài bạn cần ko :

http://www.vietnammelody.com/view_product.aspx?pid=890

Page 3 of 4 (51 items) < Previous 1 2 3 4 Next > | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net