Đam San .Net
Diễn đàn yêu âm nhạc và nhạc cụ dân tộc Việt Nam

Bạn đang truy cập vào diễn đàn cũ của Đamsan.Net. Diễn đàn này không nhận đăng kí thành viên mới cũng như bài viết mới kể từ ngày 11-02-2012.
BQT.

tập thổi Nữ Nhi Tình + trông chờ ( bèo dạt mây trôi )

rated by 0 users
This post has 36 Replies | 4 Followers

Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Ủa, topic này là của năm-tháng trước mà Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 75 Contributor
cầm sư cấp 1

i'm chinese:
Ồ, bạn vuhieu88 thổi hay quá, cả đời tôi chưa từng nghe ai thổi bài này hay như bạn cả, các đại danh sư Trung Hoa và vn nếu gặp bạn chắc cũng phải quỳ xuống mà xin chữ ký...ha ha ha, tự hào cho vn có 1 thiên tài như bạn

lolz, lolz,lolz, etc........

@all\{antilee,i'm chinese} : topic này góp ý động viên là 9, anh em đừng mất thời gian reply linh tinh, phí lời lắm.

ForQuel'Thala
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Hịc em lập cái 2pic này từ mấy tháng trước rồi, cứ tưởng nó chìm xuống đáy cái diễn đàn này rồi ai dè bây h mọi người lại vào đây bàn tán thế này.
Đúng là em mới tập sáo đc từ hè năm 2008 thì cũng tự biết trình độ của bản thân mình như thế nào.Cảm ơn mấy bác như bác an_ti dã nói thẳng nói thật hịc tập đến bao h mới đc như bác thôi đây, em chỉ có cái giấc mơ nho nhỏ là cầm cái sáo có thể thổi đc 1,2 bài để giải sầu thôi hic.

Cái tên2 pic cũng đâu có nói em thổi hay ( tập mà, mà tập thì sao mà hay dcBig Smile )

Dù hay hay dở em cũng thank các bác đã nhiệt tình góp ý với em. Đam mê và san sẻ :d

Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Top 25 Contributor
cầm sư cấp 3
Nghe đồn bạn vuhieu88 là người tập luyện siêng năng nhất nhóm BK ở CV Thống Nhất Big Smile
Một tiêu (phi tiêu - không phải động tiêu đâu các bác ạ) một sáo dọc giang hồ ^__^
Top 200 Contributor
đại cầm thủ

Các bác thông cảm em năm nay năm 3 rồi mà còn học từ chiều t2-t7 gần 6h mới mò đc về nhà thì tâm trạng đâu ra tụ tập cùng anh em, em còn hoc có 2 kỳ nữa thôi banj lắm :(   h có Chang và Ichi ở đó mà thiếu em vẫn cui như thuognwf

Một lần nữa xin lỗi các bác vì đợt này ít ra quá hịc hịc

Mỗi lần thổi là mỗi lần thêm yêu >"<
Top 10 Contributor
cầm sư cấp 4
đâu có vui chi đâu, tùm lum wé, h` tên Ichi cũng chạy đâu mất tiêu òi, nghe đồn về quê chặt trúc làm đề tài "bảo vệ môi trường", ẹc.
Page 3 of 3 (37 items) < Previous 1 2 3 | RSS
Copyright 2006 - 2011 by DamSan.Net